ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44

Exclamation 18+ ขอคำปรึกษา

ผมอยากให้คู่นอนผม "เสร็จ" ครับ ต้องทำยังไง

ใครรู้บ้างช่วยบอกเคล็ดลับหน่อยครับ ผมอยากทำให้เขามีความสุข

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    sextoy อย่างเดียวครับๆไม่ก็ช่วยนิดๆหน่อยๆ (หุหุ)

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,388
    คุณจงอึดเข้าไว้ 555

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ first อ่านกระทู้
    sextoy อย่างเดียวครับๆไม่ก็ช่วยนิดๆหน่อยๆ (หุหุ)
    ใช้ sextoy แสดงว่าฝีมือไม่ถึงขั้น ^^

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GaPoMiBo อ่านกระทู้
    คุณจงอึดเข้าไว้ 555
    ผมชอบนะครับต้องท. ทหาร อดทนครับ เชื่อสิ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ล้วงหาจุดให้เจอแล้วทำการละเลงโดยนิ้ว ทำเหมือนหนังโป้ญี่ปุ่นไงครับ
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อยู่ที่ตัวนายแล้วหละครับ 555

ความถึก ลีลา ท่าทาง ประสบการณ์ แรงดัน แรงกระแทก ความไว ความพริ้ว ซาดิท

ทุกอย่างต้องการความสมดุล หมด 5555

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    จี้จุดทั้ง2ครับ ตอนทำ ให้บี้ขยี้ ตอ แอด แล้วก็ คลึง ฮมหนัว ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 651
    ผู้หญิงไม่มีน้ำแบบเรา เค้าไม่มีเสร็จหรอกครับ แค่มีน้ำหล่อลื่นเฉยๆๆๆ
    ช่วยกัน กล่าวขอบคุณหน่อยนะครับ เพื่อช่วยผมมีกำลังใจต่อไป

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมก็เคยคิดจะทำให้แฟนผมเสร็จนะ แต่ทำไงก็ไม่เสร็จสักทีอะ = =!!

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    บัดสี(อ่ะล้อเล่น) ผมไม่เคยเอานิ้ว ปืนเล็ก หรืออะไรหลายอย่างยัดไปที่ตรงนั้นเธอเลย แม้แต่จับยังไม่กล้า อย่างมากได้แค่จุบุกับหอมแก้ม อย่าลืมพกถุงก็พอครับ

กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ช่วยตัวเองก่อน 1 ครั้งแล้วก็เริ่มภาระกิจ ช่วยให้ vit ของท่านเพิ่มขึ้น10% และอัดสกิลเสริมครับ ฝ่ามือท่านอย่านิ่งดูดายจับอะไรได้จับไปเลย
    อย่าลืมใช้ไอเท็มเสริมชุดเกราะกันน้ำ(กันออก)
    WE LOVE JOKERGAMETH
    MY CHANNEL >>Oop<<

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    fap ก่อน 1 ทีครับ ชัวร์ !
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ใครว่า ผู้หญิง ทำเสร็จไม่เป็นครับ

ผู้หญิงนี้ล่ะเวลาเสร็จแล้วเรารู้สึกสุดยอดเลยล่ะขอบอก

ให้ผ่ายหญิงเสร็จก่อนแล้วเราเสร็จทีหลัง

ถ้าเสร็จพร้อมกันเตรียมขี่เมฆขึ้นสววร์เลย555

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    ต้องหลายรอบครับ ผช เสร็จง่ายมาก

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลองใช้ลิ้นช่วยซิครับ เผื่อได้ผล !!!!

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ลิ้น นิ้ว มือ และตรงนั้น มันสัมพันธ์กันหมด (ถ้าแรงไปก็ขอโทษ)

กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ลองหมดแล้วครับสารพัด เคยทำเป็นชั่วโมงไม่เห็นเสร็จเลย

หรือของผมมันเล็ก?

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    เราต้องอึดพอ อย่างต่ำครึ่ง ชม. ทำให้ได้ ฝึกทำข้อสอบเยอะๆครับ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ช่วยตัวเองก่อน 1 ครั้งครับ ได้ผลจริงๆลองแล้ว

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ต้องทำการช่วยตัวเองก่อน 1 ครั้ง และต้องการเร้าอารมณ์ฝ่ายหญิงให้มีอารมณ์ร่วมก่อนครับ เพราะผู้หญิงนั้นจะมีอารมณ์ทางเพศได้ช้ากว่าผู้ชาย และอารมณ์ลงได้ช้ากว่าผู้ชายในการที่จะทำให้ถึงจุดเสร็จได้พร้อมกันนั้นจะเป็นได้ยาก ถ้าคุณรีบเร่งเกินไป
    ซึ่งตอนที่จะทำให้ฝ่ายหญิงนั้นมีอารมณ์ร่วมจะเป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดในการเริ่มต้นและการที่จะทำให้ฝ่ายหญิงสนุกไปกับช่วงเวลาที่ทำจริง
    -นาน เสร็จช้า ใช่ว่าสาวๆจะชอบทุกคน แม้คุณจะ อึด ทน นาน ก็ไม่ได้ดีเสมอไปครับ บ่อยครั้งที่เราคิดว่าการทำนานๆ ให้สาวๆเสร็จหลายๆครั้งแบบในหนังโป๊ นั่นจะทำให้เราเป็นเทพ เซียน ผิดนะครับ ในความเป็นจริงสาวๆ เนี่ยถึงซัก 2 ครั้งเนี่ยก็ทำให้เธอหมดอารมณ์ได้แล้วนะครับ ที่เหลืออาจจะเป็นความแสบเข้ามาแทนที่ได้และอาจจะทำให้ระบมได้ทีนี้อาจจะอดปฏิบัติกามได้ซักพักเลยทีเดียว จากงานวิจัยของประเทศสหรัฐอเมริกาและแคนาดาพบว่า ระยะเวลาในการมีเซ็กส์ที่สุขสมและอยู่ในขั้นที่กำลังดีนั้น ควรกินเวลานานประมาณ 3-13 นาที เท่านั้นพอครับ

- ถ้าคุณเป็นพวกแค่สาวๆแตะลึงค์คุณ ก็จะแตกละ หรือจุ่มเข้าไปแป๊ะเดียวจะพุ่งปรี๊ดดก่อน 1 นาที รู้ตัวไว้เลยครับว่าคุณมีภาวะล่มปากอ่าว และผิดปรกติขั้นร้ายแรง รักษาด่วนครับ
    - ถ้าคุณจุ่มเข้าไปแล้วโจ๊ะพรึมพรึมแต่ก็แตกก่อนถึง 2 นาที ก็ยังถือว่าเป็นพวกหลั่งเร็วอยู่ดี
    - ถ้าคุณสามารถทำเวลาในกิจกรรมเสร็จทันเวลา 3-7 นาทีอันนี้ก็ถือว่าคุณเข้าขั้นปรกติในการเสพกามเมถุนแล้วหล่ะครับ สาวๆกำลังพอใจเลยทีเดียว
    - ถ้าคุณเป็นหนุ่มที่สามารถอึดทำได้นานถึง 7-13 นาที ถือว่าคุณกำลังกลายร่างเป็นเทพ คาสโนว่าส่วนใหญ่จะใช่เวลาในแต่ละรอบประมาณนี้ทั้งนั้น แต่อาจจะมีรอบ 2 รอบ 3 แล้วแต่แต่รอบละประมาณนี้ทั้งนั้น เพราะเป็นเวลาที่สาวๆ จะเสร็จสมไปหร้อมๆกับคุณ สาวๆจะติดการมีเซ็กส์กับคุณอย่างมากเลย และไม่มากจนทำให้เธอระบมได้
    - สุดท้ายเลยถ้าคุณทำเกิน 15 นาทีขึ้นไปเนี่ย สาวๆบางรายอาจจะชอบนะครับ แต่คุณก็จะถูกจัดอยู่ในพวกบ้าพลัง บ้าเซ็กส์จนเกินงามละ แต่ถ้ายิ่งเกิน 30 นาที ซอยเข้าไปเรื่อยๆ 30 นาทียังไม่เสร็จ มันจะเริ่มสร้างความเจ็บปวดให้กับสาวๆได้เลยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theover : 28th December 2012 เมื่อ 18:06

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oicinw อ่านกระทู้
    ผู้หญิงไม่มีน้ำแบบเรา เค้าไม่มีเสร็จหรอกครับ แค่มีน้ำหล่อลื่นเฉยๆๆๆ
    คุณสอบตกวิชาเพศศึกษาแล้วล่ะครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เลีย คลึง ดูด นิ้วแหย่ ก่อนเดะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ simon0062 อ่านกระทู้
    ลองหมดแล้วครับสารพัด เคยทำเป็นชั่วโมงไม่เห็นเสร็จเลย

หรือของผมมันเล็ก?
    ระยะเวลา ไม่เกิน 20 นาที ก็เสร็จได้แล้วครับ ท่านลองคิดถึงของท่านเองดู ทั้งจังหวะ ความเร็ว มันต้องสัมพันธ์กันตลอดเวลา ระยะหนึ่งจนถึงจุด

ซึ่งผมว่า ท่านทำได้ไม่นิ่งพอ ทำไปหยุดไปบ้าง (เพราะมันเมื่อยผมเข้าใจ) ความเร็วเร็วเกินไปก็จะทำให้ฝ่ายหญิงเจ็บได้

แนะนำให้ใช้นิ้วเลยครับ ทำให้เค้าเสร็จก่อนที่ท่าน จะใส่ แบบนี้ยังไงก็เสร็จ

อีกวิธีคือ ถ้าท่านอึดพอ ก็ให้ฝ่ายหญิงคุมเกมเลยครับ อยู่ในท่าทางที่ถนัดและเค้าคุมจังหวะเองได้ ยังไงก็เสร็จครับ (แต่ท่านอย่าเสร็จก่อนล่ะ)

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ฝ่ายหญิงต้องเต็มใจและอยากที่จะเสร็จด้วยนะครับ ถ้าฝ่ายหญิงคิดว่าแค่อยากให้ท่านทำให้เสร็จๆไป แบบนี้ไม่มีอารมณ์ร่วมยังไงก็ไม่เสร็จหรอกครับ

ขอให้โชคดี