ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมจะเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943

F.E.A.R Origin Online เกมส์ FPS สุดหลอนเตรียม CBT ปลายเดือน พ.ย. นี้

:: F.E.A.R Origin Online ซุ่มเงียบเพื่อเตรียมพร้อมเปิด CBT ที่เกาหลี ตั้งแต่วันที่ 22-25 พฤศจิกายนนี้ ใครชอบเกมส์ FPS หลอนๆ งานนี้หลอนถึงใจแน่นอน F.E.A.R Origin Online ผลงานการสร้างจาก Inplay Interactive โดยการกำกับและดูแลจาก Warner Brother

เกมส์ F.E.A.R Origin Online จะเน้นในเรื่องของการเล่นแบบ Co-op PVE แตกต่างจากเกมส์ FPS ทั่วๆ ไปที่จะเน้นในเรื่อง PVP เสียมากกว่า แต่ถึงกระนั้นก็ใช่ว่า F.E.A.R Origin Online จะไม่มีโหมดการเล่นแบบ PVP เสียเลย และเนื่องจากในเกมส์นั้นมีความรุนแรงและความโหดอยู่มากพอสมควรเกมส์นี้จึงต้องจัดเรทของเกมส์อยู่ที่ 18+ ::

:: ก็ต้องถือว่าเป็นปกติครับที่มีการจัดเรทเกมส์ออนไลน์นี้ที่เกาหลี เพราะโดยส่วนตัวแล้วผมคิดว่าเนื้อหาในเกมส์อิงตามต้นฉบับตามสไตล์ F.E.A.R. ที่เน้นความรุนแรงเลือดสาดและความโหดแบบฮาร์ดคอซึ่งถือเป็นจุดขายหลักของเกมส์ออนไลน์ FPS เกมส์นี้เลยก็ว่าได้ เพื่อนๆ สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มได้ที่เว็บไซต์ http://www.fearonline.co.kr ::

Credit : mmoculture

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    หลังจากที่ผมหนีเธอคนนี้มานาน Alma ตอนนี้ผมจะไปถล่มเธอได้สักที

(ก็นะออนไลน์ไปกันหลายคน)
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    641
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opaljj อ่านกระทู้
    ผมจะเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ท่านขึ้นไปได้อย่างไรกัน
    หน้าเล่นดีนะครับเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    เมื่อก่อนมันเคยมี F.E.A.R combat ด้วยน่ะ เล่นมัลติกันสนุกเลย แต่ตอนนี้ไม่รู้ไปดีรึยัง

ปล.แรปบนขึ้นไปทำไรล่ะนั่น
    0000000000000000000000

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    opaljj โพสก่อนข่าวได้ไง สงสัยมาจากอนาคต 55

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    บอกได้คำเดียวว่า ต้องลอง
    "IGNITE THE REVOLUTION"

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ดูจากรูปแล้ว ตัวเกมส์น่าสนใจมาก ภาพใช้ได้เลย จะรอเล่น ^^"

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    แล้วผีจะเงิบเพราะเจอเกรียนไทย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: