ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238

Dota 2 ต้อนรับฮีโร่กบในความมืดในตำนาน Murloc Nightcrawler,Slark

อัพเดทฮีโร่นี้มีการอัพเดทแก้่สมดุลเพียงเล็กน้อย ใหญ่ๆจะเป็นฮีโร่อย่างเดียว

ในหลุมที่ลึกที่สุด มืดมิดที่สุดใต้ท้องทะเลมีสิ่งมีชีวิตที่น่าสะพรึงกลัวอาศัยอยู่ มันหักเหเงาได้ตามความนึกคิดของมัน
    น้อยคนที่จะเห็นร่างที่แท้จริงของมันและคนที่ได้เห็นไม่เคยมีใครได้ใช้ชีวิตต่อเพื่อที่จะพูดถึงมันได้เลย เงามืดเป็นที่หลบภัยของมัน
    มันจะเพิ่มความสามารถและฟื้นฟูตัวเองได้ภายใต้ความมืดนี้ ตัวมันที่ถูกฉาบด้วยความมืดที่ไม่อาจมีแสงใดทะลุผ่านได้ทำให้การจู่โจมของมันไม่สามารถมองเห็นได้
    ทุกๆครั้งที่มันโจมตีจะทำให้ตัวมันรวดเร็วยิ่งขึ้นและมีพละกำลังมากขึ้นในขณะที่ทำให้คู่ต่อสู้ของเขาอ่อนแอลงไปด้วย บ่วงที่ไม่สามารถทำลายได้จะคอยดึงผู้ที่พยายามจะหนี
    จากเงื้อมมื้อของมันเอาไว้ให้สัมผัสความมืดมิดจากมัน การเสียสละจิตวิญญาณของมันบางส่วนตามพันธะแห่งความมืดของมัน
    จะทำให้มันสามารถทำลายคำสาปต่างๆได้ในทันที

ในระหว่างที่ Great War ได้แผ่ขยายไปทั่วทุกสารทิศ สิ่งมีชีวิตที่เป็นที่รู้จักในนามว่า Slark ก็ได้ออกมาจากใต้ท้องทะเล
    เพื่อค้นหาสมบัติที่สืบทอดมาจากบรรพบุรษของเขา

Skill 1 : Dark Pact - Active
    เมื่อกดสกิลใส่เป้าหมายผ่านไป 2 วินาทีจะทำให้เกิดพลังโจมตีกับเป้าหมายโดยรอบในระยะ 325 และตัวเองจะโดนพลังโจมตีครึ่งหนึ่ง

Mana Cost : 55/50/45/40 / Cooldown : 9/8/7/6
    Cast Range : N/A
    AoE : 325
    Duration : 2 วินาทีดีเลย์ก่อนระเบิดเป็นเวลา 0.5 วินาที
    Effect : 75/150/225/300 Damage และลบบัฟทั้งหมด

• 2 วินาทีหลังจากร่ายจะยิงคลื่นออกไป 10 คลื่นทุกๆ 0.1 วินาทีสร้างความเสียหายเวทมนตร์รวม 75/150/225/300
    ให้กับศัตรูในระยะ 350 รอบตัวและความเสียหายครึ่งหนึ่งเข้าตัวเอง
    • แต่ละคลื่นจะยกเลิกค่าสถานะต่างๆจาก Murloc Nightcrawler
    • Murloc Nightcrawler ไม่สามารถฆ่าตัวเองได้จากสกิลนี้
    • ถ้าตายคลื่นจะหยุด
    ------------------------------------------------------------------------------

Skill 2 : Pounce - Active
    กระโดดชนเป้าหมายในระยะไกล แล้วทำให้เกิดพลังโจมตีเกิดขึ้น ส่งผลให้เป้าหมายไม่สามารถเคลื่อนที่เกินระยะ 275 จากจุดที่พุ่งชนเป็นเวลา 3.5 วินาที

Mana Cost : 75 / Cooldown : 20/16/12/8
    Cast Range : 700
    AoE : 325 (Leash Range)
    Duration : 3.5 วินาที
    Effect : 70/140/210/280 และเป้าหมายถูกตะครุบ

• เมื่อร่าย Murloc Nightcrawler จะกระโดไปข้างหน้าด้วยความเร็ว 933.33 จะหยุดเมื่อไปผูกกับฮีโร่ภายในพื้นที่ 95
    รอบตัวหรือเมื่อเคลื่อนที่ไปในระยะ 400/500/600/700
    • ฮีโร่ศัตรูที่ถูกผูกไว้จะได้รับความเสียหายเวทมนตร์ 40/80/120/160 และไม่สามารถเดินออกไปได้จากจุดนั้นเกินระยะ 325
    ภายในระยะ 3.5 วินาทีจากจุดที่ Murloc Nightcrawler จับไว้ (เคลื่อนที่ไปไกลกว่าระยะ 100 ภายในเวลา 0.03 วินาทีจะยกเลิกการจับนี้ได้)
    • ยูนิตที่ immune magic จะไม่โดนจับ
    • ต้นไม้บริเวณ 200x200 แนวสี่เหลี่ยมผืนผ้าจะถูกทำลายเมื่อ Murloc Nightcrawler กระโดดลงไป
    • การ Blink หรือ Teleport จะยกเลิกการจับ
    ------------------------------------------------------------------------------

Skill 3 : Essence Shift - Passive
    เมื่อทำการโจมตีฮีโร่ฝ่ายตรงข้ามจะลดสเตตัสอย่างละ 1 และเพิ่ม AGI 3 ให้กับตัวเอง 1 หน่วยต่อการโจมตีหนึ่งครั้ง

No Mana Cost / Cooldown : 0.4/0.35/0.3/0.25
    AoE : N/A
    Duration : 15/30/60/120
    Effect : ขโมย AGI,STR,INT อย่างละ 1 หน่วยแล้วแปลงเป็น 3 AGI ต่อการโจมตี่หนึ่งครั้ง

• ทุกครั้งที่ Murloc Nightcrawler โจมตีใส่ฮีโร่ศัตรู 1 แต้มของสเตตัสฮีโร่ตัวนั้นจะถูกขโมยไปรวมเป็นค่า agi ให้กับ Murloc Nightcrawler
    • ค่าสถานะจะไม่ลดลงต่ำกว่า 1 จากสกิลนี้
    • ไม่ว่าจะเป็นเป้าหมาย / ระยะเวลาการขโมยสิ้นสุด หรือตัว Murloc Nightcrawler ตาย ค่าสเตตัสของเป้าหมายจะคืนกลับเป็นอย่างเดิม

Ultimate : Shadow Dance - Self-Active
    เมื่อกดใช้สกิลจะทำให้เกิดหมอกดำเกิดขึ้นทำให้ศัตรูมองไม่เห็น เมื่อเราโจมตีศัตรู ศัตรูจะมองไม่เห็นเราเป็นเวลา 5.5 วินาที
    และเมื่อศัตรูมองไม่เห็นตัวเราในหน้าจอจะทำให้ความเร็วการเคลื่อนที่มากขึ้นและมีการฟื้นคืน HP มากขึ้น

Mana Cost : 120 / Cooldown : 25
    AoE : N/A
    Duration : 5.5 วินาที
    Effect : หายตัวเมื่อใช้สกิล เมื่อล่องหนจะได้ความเร็วเพิ่มขึ้น 30/35/40% และฟื้นฟูเลือด +3/5/7%

• เมื่อร่าย Murloc Nightcrawler จะเป็นสถานะ invisible เป็นเวลา 5.5 วินาที สถานะ invisible นี้จะไม่ถูกยกเลิกเมื่อทำการร่ายเวทย์ ใช้ไอเทม หรือทำการโจมตี
    • ระหว่างการ invisible จากความสามารถนี้ จะมีการแสดงผลควันในตำแหน่งของ Murloc Nightcrawler
    • Shadow Dance ให้ผลความเร็วในการเคลื่อนที่ +30%/+35%/+40% และการฟื้นฟู HP +2%/+3%/+4% เมื่อ Murloc Nightcrawler
    ไม่ถูกมองเห็นจากศัตรู (มีระยะเวลา 0.7 วินาทีก่อนที่จะมีผลหรือลบผลของสกิลออก)
    • ถ้าโดน creep ป่าโจมตีผลที่ได้จะหายไปเป็นเวลา 2 วินาที
    • จะไม่มีผลของสกิลนี้ถ้าโดน Doom
    Patch Notes ของ Slark Update

MAIN UPDATE
    - เพิ่ม Slark
    - เพิ่มระบบ Chatwheel ไว้สำหรับคุยกับทีม
    - เพิ่มระบบช่วยเหลือสำหรับ Keyboard Template

ITEMS
    - Tournaments Drops ใช้งานได้กับทุกลีกแล้ว

GAMEPLAY
    - เมื่อ Rubick ขโมย Tombstone ของ Undying จะไม่มีซอมบี้เกิดขึ้นมาแล้ว (GG Rubick)

UI สามข้อนี้แปลว่าอะไรช่วยๆกันเขียนมาหน่อยนะครับแปลไม่อออก
    - Added a form for soliciting new chatwheel options.
    - Added world heatmap for seeing where current players are located.
    - Abilities and items bound to alt-combinations now display as such.

VISUALS
    - แก้ไข Night Stalker ปีกหายตอนกลางคืน

Predictions For Next Hero "ความคาดการณ์ฮีโร่ตัวต่อไป"
    Medusa

กดขอบคุณให้เป็นกำลังใจด้วยนะครับ
    ปล.กดเปลี่ยนภาษาแล้วค้าง ยังไม่แก้ซักที

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    รู้สึกว่าดูดน้อยลงทุกวัน ๆ เลยนะ Slark
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อยากเล่น goblins -*-*-*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    STR ทุกตัวเจอตัวนี้ได้ 5555
    TrollRolling

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    รอ Troll Warlord T T

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    มาแล้วตัวใหม่ๆๆๆๆๆ รออยู่เลย

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ยิ่งสู้กับมันยิ่งแพ้ 5555+

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ตัวโหดผมเลย โดนแน่ !!

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    เจอ Assasin ออก Dust จบ 555
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ตัวโปรดเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    เจอ Assasin ออก Dust จบ 555
    Dust เจอท่าแรกคืือจบเห่่่่ ทางทีี่ดี ไม่หว่าน ก็็ Gem ดีีฟ่า

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    กบน้อยของผม มาสักที

I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    โอ้ว สัตว์ในตำนาน จะมาแล้ว =w= //รอเล่น
    น้องสาวบันไซ~!!

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    มาสักที รอคอยอยู่นานตัวนี้ 55

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อร๊ายยยย น้องลาคคค เมื่อก่อนเล่นเป็นแค่ตัวนี้ตัวเดียวอ่ะ จน ถึงปัจจุบันนี้ 5555

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ว้าวตัวโปรดเลยนะครับท่านหัวใจแค่ลี้ 555
    เอ่อผมขอนอกเรื่องจะได้ไม่รก แถมคนที่มาตอบกระทู้นี้น่าจะเล่นกันเยอะ
    ใครพอจะรู้วิธีแก้ Ping มั่งครับ Ping ผมมันอยู่ราวๆ 98-139up อ่ะครับ เล่นแล้ว Deley มากมาย
    มีวิธีลดอาการได้ไหมครับ ขอ 80-90 พอแล้ว Ping เล่นแล้วไม่มันมือเลยแถมโดนชาวต่างชาติด่า T^T จุกเลย

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    หน้าอย่างกะปลาปิรันย่าเลย ดูโหดดี
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ว้าวตัวโปรดเลยนะครับท่านหัวใจแค่ลี้ 555
    เอ่อผมขอนอกเรื่องจะได้ไม่รก แถมคนที่มาตอบกระทู้นี้น่าจะเล่นกันเยอะ
    ใครพอจะรู้วิธีแก้ Ping มั่งครับ Ping ผมมันอยู่ราวๆ 98-139up อ่ะครับ เล่นแล้ว Deley มากมาย
    มีวิธีลดอาการได้ไหมครับ ขอ 80-90 พอแล้ว Ping เล่นแล้วไม่มันมือเลยแถมโดนชาวต่างชาติด่า T^T จุกเลย

ท่านครับปิงผม 400+ ผมก็อยากทราบเหมือนท่านปิงแค่นั้นยังดีครับ