ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

[PC] Sine Mora\[Skidrow]\[One2Up]\[851.83 MB]

Sine Mora เป็นเกมแนว Shoot em Up ที่เป็นการร่วมพัฒนากันระหว่าง Digital Reality กับ Grasshopper Manufacture และจัดจำหน่ายโดย Microsoft Studios เป็นเกมที่มีการเปิดตัวครั้งแรก ได้อย่างสวยงามและมีผู้คนจำนวนมากจับตามอง โดยตัวเกมจะมีรูปแบบของเกมยิงแบบ 2.5 มิติ ที่มีการจำกัดอยู่ 2 แกนในขณะที่ฉากนั้นมีสภาพแวดล้อมเป็นแบบ 3 มิติ (ไม่ต้องใช้แว่นอีกด้วย) ที่มีแรงบันดาลใจแบบ ดีเซลพั๊ง (Diesel Punk) กับคุณลักษณะของตัวละครแบบสมจริง
    สรุปคร่าวๆก็คือ เรื่องของ Sine Mora เป็นเรื่องของการเอาชีวิตรอด โดย Antagonist Ronotra Koss เป็นนักฆ่าที่อยากกระทำการล้างเผ่าพันธ์ ซึ่งเค้าได้ลักลอบนำเอาหุ่นยนต์ทหารระบบ AI ของเค้าเพื่อลักพาตัวเด็กสาวซึ่งเป็นบุคคลที่สำคัญมาก ในกลุ่มเวลาการเดินทางของพวกที่ต้องการจะแทรกซึมเข้าไปใน Syriad ซึ่งเป็นรูปแบบของป้อมปราการลอยฟ้าที่คอยปกป้องดาว เคราะห์ เพื่อรักษาสันติภาพและความเจริญรุ่งเรืองให้มีชีวิตอยู่ ซึ่งขึ้นอยู่กับ Argus Pytel และ ทักษะนักบินในทีมของเค้าเพื่อปกป้องโลกจากการถูกทำลายจากเทคโนโลยีจักรกลต่างๆนานา ที่ทยอยกันเข้ามารุมอย่างไม่ขาดสาย

Minimum System Requirements
    Operating System:Windows XP/Vista/7
    Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.2 Ghz / AMD Athlon 64 X2 4600+
    RAM: 1 Gb
    Disk Space: 300 Mb free
    Video RAM: 256 Mb
    Video Card: nVidia GeForce 8600 / ATI Radeon HD 3650
    Sound Card: DirectX Compatible
    Direct X:9.0c

Recommended System Requirements
    Operating System:Windows XP/Vista/7
    Processor:Intel Core 2 Duo @ 2.6 GHz / AMD Phenom X3 @ 2.6 GHz
    RAM: 1.5 Gb
    Disk Space: 300 Mb free
    Video RAM:512 Mb
    Video Card:nVidia GeForce 8800 GTX / ATI Radeon HD 3870
    Sound Card: DirectX Compatible
    Direct X:9.0c

Recovery Record 5%

Download

1.แตกไฟล์ mount image ติดตั้งเกมตามปกติรอจนเสร็จ
    2.Copy ไฟล์ในโฟลเดอร์ Skidrow ไปไว้ในที่ลงเกมทับไฟล์เก่าไป เข้าเล่นเกมได้เลย Enjoy
    joker123
    Tonyhero Store Steam Seller

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ ยังโหลดได้นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณ ขอลองหน่อย
    เธอเป็นยังไงฉันไม่รู้ เพราะฉันดูเธอไม่ออก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สนุกมากกก ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เกมส์นี้สนุกภาพสวยมากกกก ขอบคุณครับ