ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    มันคงเข้าไทยชาตินี้นะ T_T

edit:ขึ้นมาหล่อเฉยเลย
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

-[มือถือ ชาจร์พลังงานแสงอาทิตย์ได้แล้ว]-

-[ มือถือ ชาจร์พลังงานแสงอาทิตย์ได้แล้ว ]-

----------------------------------------------------------------------------

นับว่าเทคโนโลยีในโลกสมัยนี้ก้าวไปเร็วจริงๆ เร็วด้วยแรงผลักดันแห่งอำนาจการแข่งขันทางการค้า
    ทำให้ล่าสุดมีนวัตรกรรมที่สุดเท่ห์โผล่กันเข้ามาอีกแล้วนั่นก็คือเจ้าอุปกรณ์ ที่มีชื่อว่า solar windows charger

lar windows charger

ซึ่งมันก็คืออุปกรณ์ชาร์จแบตเตอรี่ ที่ใช้รุปแบบในการชาจร์ด้วยพลังงานจากแสงอาทิตย์นั่นเอง
    โดยนำมาต่อเข้ากับมือถือเพื่อส่งต่อพลังงาน และนอกจากนี้ยังใช้ชาจร์ เครื่องพกพาได้อีกมากมายหลากหลายชนิด

solar windows charger

โดยการออกแบบรูปร่างของมันนั้นดู เรียบหรูโมเดิร์นดูไปช่างกลมกลืน ในสไตล์เดียวกันกับอุปกรณ์ของ แอปเปิล
    ได้เป็นอย่างมาก นอกจากนี้ยังมีน้ำหนักเบาและมีความแข็งแรงในระดับที่ดี มีขนาดเล็กพกพาง่าย
    และสามารถนำไปแปะติดกับหน้าต่างเพื่อรับพลังงานแสงได้อย่างเต็มที่อีกด้วย

ซึ่งเชื่อได้ว่าจุดเด่นหลักๆของมันคงไม่ใช่ประเด็น ที่ผู้ใช้ต้องการชาจ์รมือถือสักเท่าไหร่
    แต่จุดเด่นของมันคือ ผู้ใช้ได้โชว์ความล้ำสมัยแหวกแนวไม่เหมือนใคร เรียกง่ายๆว่าเหมาะสมเป็นอย่างยิ่ง

ที่จะซื้อไปทำเท่ห์ว่างั้นเถอะ แต่ประโยชน์ลึกๆของมันก็ยังมีดีอยู่เช่นกันนั่นก็คือ
    ในวันที่คุณอยู่ในสถานการณ์ที่มองหาปลั๊กไฟไม่เจอนั่นเอง

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,199
    เหมือนกับที่บ้านผมเลย ซื้อมาจากคลองถม แต่พังซะแล๊ะ 555

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    เเจ๋วๆ อีกโลกเราพัฒนาไปไวมาก

๐ แมวขนขาวหัวไก่แดง ๐
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    ตัวนี้นานแล้วน่ะครับ ผมมีตัวนึงซื้อจากมาเลเซีย กว่าจะเติมล่อซะนานเลย = =

เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    มันมีมานานแล้วไม่ใช่หรอ
    ปล.เรปขึ้นไปทำอะไรบนนั้น?

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    เหมือนเว้บจะบัครึเปล่าส่วนใหญ่ถ้าใครเเสดงความเห็นคนเเรกจะอยุ่ข้างบนมะกี้ผมก็เป็น

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    มีมานานแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    เหมาะกับประเทศเรายิ่งนัก แดดทุกวันเลย

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เท่ดีเหมาะสำหรับผมเลย

กล่าวขอบคุณ
    792
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ