ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87

ผมทำถูกแล้วใช่ปะ

(เพื่อนผมจากกระทู้ที่แล้วใครอ่านจะรู้นิสัยมัน) น้องคนึงอายุห่างจากผม1ปี นึงเขาแอบชอบเพื่อนผมก่อนน่านี้น้องเขาก็เข้ามาถามชื่อ กับ ถามว่าเพื่อนผมมีแฟนหรือยัง (น้องเขาน่ารัก เรียบร้อย ขาว) ผมก็คุยกับน้องเขาในเฟสบุ๊ค และได้เบอน้องเขามา ผมก็เอามาให้เพื่อนผมตอนให้มันก็ดูหยิ่งๆแต่มันก็เอา เบอคุยได้ไม่นานนัก 2คนทั้งก็เป็นแฟนกัน แต่ลึกๆในใจผมอะมันอิฉฉา ทำไมเราไม่มีผู้หญิงดีๆแบบนี้มารักบางนะ แต่ใจบางส่วนผมก็คิดว่า จะไปอิจฉาทำไมมันเพื่อนเรานะ แต่มันก็ไม่ใช้ว่าจะหายไปซะทีเดียว "ผมทำถูกหรือป่าวคับที่วันนั้นผมไปคุยกับน้องเขาแล้วเอาเบอน้องเขามาให้เพื่อนผม" ตอนนี้ผมคิดในใจว่าการอิจฉาคือ บาป ผมไม่อย่าอิจฉาใคร

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    Blog Entries
    1
    จงทำกับเพื่อน ให้เหมือนกับที่เราอยากให้เพื่อนทำกับเรา
    One Piece !!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    คิดว่าดี..ก็ทำต่อไป ^^

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ถึงนาย เอาเบอร์ไป น้องเค้าก็ต้องการคุยกับ เพื่อนนายอยู่ดีแหละครับ สนับสนุน เพื่อนดีกว่า
    ใจผมหล่อมาก

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankai001 อ่านกระทู้
    คิดว่าดี..ก็ทำต่อไป ^^
    นั่นมันชื่อเพจ เฟสบุ้คไม่ใช่หรอครับ = =

อย่างฮา

Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    นั่นมันชื่อเพจ เฟสบุ้คไม่ใช่หรอครับ = =

อย่างฮา
    นั่นน่ะสิครับ อ่านหัวข้อกระทู้แล้ว ประโยคนี้ วิ่งเข้ามาในหัวทันที ฮ่าๆๆๆ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    นายไม่ผิดหรอกครับ เพื่อนนายนั่นแหละที่ ทำหยิ่งแล้วก็เอาเบอไป
    เขาได้ขอบใจนายไหม ส่วนเรื่องอิจฉามันมีกันได้ครับทุกคน แต่ให้เก็บไว้ส่วนลึกๆ
    ให้เป็นส่วนของแรงบันดาลใจ อะไรประมาณนี้แหละครับ ว่าสักวันต้องมีแบบนี้เข้ามาบ้าง

...บางครั้งการรอคอยมันต้องใช้เวลานานกว่าคนอื่น...
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    สนับสนุนเพื่อนเถอะครับ
    การแลกเปลี่ยนที่เท่าเที่ยม