ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เป็นคนindyครับ

ชอบอยู่ห่างๆอย่างแนวๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เมื่อก่อนเราก็เป็นที่ไม่ไปไหนเพราะว่าเราคิดว่าเราไม่หล่อไม่อยากเจอใคร 555.
    You make me want to be a better man

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ไม่มีความมั่นใจในตัวเอง หรือไม่ก็เป็นคนขี้เกียจ *-*

ถูกระงัยใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ออกแนว เก็บกด หน่อยน่ะครับ

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ลองออกไปหาประสบการณ์ข้างนอกบ้าง แล้วจะติดใจ .

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    ผมก็็เป็น ไม่ได้ออกไปไหนเลย เพื่อนชวนก็ไม่ไป เพราะแฟนไม่ให้ไป (ออกแนวกักขังหน่วงroom99)มันบอกซื้อคอม ติดเน็ตให้แล้วไม่ต้องไปไหน อยากไปเดินแหล่หญิงหน้าผมก็ไม่หล่อ เลยอยู่คนเดียว แต่ไม่มืดนะ มันมองไม่เห็น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมก็ออกไปหน่อย...ถ้าที่ๆผมอยากไปนะ...แบบงานเลี้ยงแบบนี้ผมจะไม่ชอบออกไป..ที่ๆแบบคนเยอะแยะจะไม่ชอบ..ชอบอยู่แบบ2-3คนแค่นี้^^

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เป็นร๊อคแอนด์โร

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ปกติผมไม่ค่อยได้ตอบหรอกครับ แต่เห็นกระทู้นี้แล้ว ต้องตอบเพราะเป็นเหมือนกัน

ชอบอยู่คนเดียว นั่งคิดอะไรคนเดียว ชอบสันโดษว่างั้นแต่ไม่ได้หมายความว่าผมไม่มีเพื่อนนะครับ

อีกอย่างผมก็ไม่ได้ชอบอยู่ที่มืดด้วยแต่เพราะความ สันโดษ ไม่ค่อยพูดกับใครชอบเหม่อลอยอยู่กับความคิดตัวเองมากครับ

สำหรับผมแล้วนั้น การอยู่คุยกับเพื่อนผ่านทางคอมพิวเตอร์บางทีก็ยังดีก็คุยกับคนในโลกแห่งความเป็นจริง ไม่ใช่ผมเก็บกดนะครับ

แต่ผมก็เป็นของผมเแบบนี้ละครับ เหมือนกันเลย ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vongola01 : 23rd August 2011 เมื่อ 00:27

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ชอบอยู่คนเดียว เวลาเราเป็นอะไร ระวังไม่มีใครช่วยนะครับ...

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    ไม่ต้องคิดมากหรอกสำหรับเจ้าของกระทู้และคนที่อยู่ไม่ชอบสังคม คนเราเกิดมาร้อยพ่อพันแม่ มีนิสัยแตกต่างกันก็ไม่แปลก ทำตามที่เราอยากทำไม่ต้องแคร์อะไรมาก ไม่ต้องคิดมากว่าเป็นส่วนน้อยของสังคมแล้วกลัวจะดูประหลาด ในเมื่อไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใครก็ถือว่าเป็นคนมีค่าเเล้วล่ะ ดีกว่าพวกที่ดังๆในข่าวยาเสพติดอ่ะนะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    แบ็ทแมน ๆ รึปล่าว ฮ่า ๆ

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khai11 อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนเราก็เป็นที่ไม่ไปไหนเพราะว่าเราคิดว่าเราไม่หล่อไม่อยากเจอใคร 555.
    คิดเหมือนผมเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongola01 อ่านกระทู้
    ปกติผมไม่ค่อยได้ตอบหรอกครับ แต่เห็นกระทู้นี้แล้ว ต้องตอบเพราะเป็นเหมือนกัน

ชอบอยู่คนเดียว นั่งคิดอะไรคนเดียว ชอบสันโดษว่างั้นแต่ไม่ได้หมายความว่าผมไม่มีเพื่อนนะครับ

อีกอย่างผมก็ไม่ได้ชอบอยู่ที่มืดด้วยแต่เพราะความ สันโดษ ไม่ค่อยพูดกับใครชอบเหม่อลอยอยู่กับความคิดตัวเองมากครับ

สำหรับผมแล้วนั้น การอยู่คุยกับเพื่อนผ่านทางคอมพิวเตอร์บางทีก็ยังดีก็คุยกับคนในโลกแห่งความเป็นจริง ไม่ใช่ผมเก็บกดนะครับ

แต่ผมก็เป็นของผมเแบบนี้ละครับ เหมือนกันเลย ^^
    เหมือนกันเลยครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    หัดออกไปท้องโลกมั้งเธอ

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    จะบอกว่าผมก็เป็นเหมือนกัน ดีใจที่เจอคนประเภทเดียวกัน ^ ^''

ผมเป็นคนที่ไม่ชอบเข้าสังคมครับ แต่ไม่ใช่สังคมรังเกียจนะ ฮ่าๆ อย่าเข้าใจผิด

รู้สึกเบื่อหน่ายกับการเข้าสังคม เบื่อพวกที่ตามกระแส ผมถึงเป็นคนเพื่อนน้อยไง และรสนิยมผมก็ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านเค้า ถึงมีคนเข้าใจยาก - -''

บ่อยครั้งที่การคุยผ่านเน็ตสนุกกว่าการพูดคุยแบบเห็นหน้ากัน แต่ผมก็พอใจในจุดนี้ของผมนะ เพราะเป็นสิ่งที่ผมเลือกเอง ^ ^

มีความสุขกับความเป็นอยู่และอุปนิสัยของตัวเอง ถึงแม้จะมีคนมองเป็นตัวประหลาดก็ไม่แคร์ เพราะไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ^ ^
    ตอบดีและมีสาระ
    Nobody's Perfect

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    พวกที่ชอบความสันโดษไงครับ