ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 14 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21011121314 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    .::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    FAR CRY 3 ผมสามารถเอาเซฟจากของ Repack Black box มาใช้กับ R.G. ได้ไหมครับ
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kantconner67 อ่านกระทู้
    FAR CRY 3 ผมสามารถเอาเซฟจากของ Repack Black box มาใช้กับ R.G. ได้ไหมครับ
    น่าจะได้ครับลองดู

เพิ่ม Dead Island +2DLC [Repack By R.G. Catalyst]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    3
    pes 13 ไม่มีรหัส ลงอะ ใครรู้บอกหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอทราบวิธีลง max payne 3 หน่อยครับ

คือผมเคยโหลดแบบ 10gb แล้วเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Max Payne 3 Repack คือ ขณะผมกำลังโหลดอยู่สักพัก จู่ๆมันก็หยุดโหลดแล้วพอผมมาดูลิ้งค์โหลดใน Saveufile มันขึ้นว่า ระบบตรวจสอบ IO ผิดพลาด พอจะมีทางแก้มั้ยครับ

คือผม Resume ดาวโหลดไม่ได้อ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Blog Entries
    1
    พี่คับ คือว่าเกม Gears Of War [Repack By R.G. Catalyst] ภาษามันแปลๆๆทำให้เป็นภาษา อังกฤษ ได้ไหมคับช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    1
    Max Payne 3 ขณะที่ผมกำลังติดตั้งมันขึ้นว่า ! MaxPayne.rar: CRC failed in the encrypted file MAX PAYNE 3 V1.0.0.57 [REPACK BY R.G. CATALYST]\Max Payne 3_[R.G. Catalyst]\data-2.catalyst (wrong password ?)

Data-2 และ Data-4 มันขึ้นว่า (wrong password ?) ครับ พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sahathibor20 อ่านกระทู้
    พี่คับ คือว่าเกม Gears Of War [Repack By R.G. Catalyst] ภาษามันแปลๆๆทำให้เป็นภาษา อังกฤษ ได้ไหมคับช่วยที
    ตอนติดตั้งมันมีให้เลือกเปลี่ยนภาษาอยู่รบกวนอ่านกันด้วยครับ ถ้าอ่านนิดนึงก็ไม่ต้องเสียเวลามาถามแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigcinima อ่านกระทู้
    Max Payne 3 ขณะที่ผมกำลังติดตั้งมันขึ้นว่า ! MaxPayne.rar: CRC failed in the encrypted file MAX PAYNE 3 V1.0.0.57 [REPACK BY R.G. CATALYST]\Max Payne 3_[R.G. Catalyst]\data-2.catalyst (wrong password ?)

Data-2 และ Data-4 มันขึ้นว่า (wrong password ?) ครับ พอมีวิธีแก้มั้ยครับ
    โหลดใหม่ครับ ไฟล์เสียหรือไม่ก็ลอง ซ่อมไฟล์ดู

เพิ่ม DiRT Showdown [Repack By R.G. Catalyst]

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Need for Speed: The Run Limited Edition [Repack By R.G. Catalyst]
    Dead Island +2DLC [Repack By R.G. Catalyst]
    DiRT Showdown [Repack By R.G. Catalyst]
    ตัดอะไรบ้างเหรอครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

Pro Evolution 2013
    ตอน install มันให้ใส่ registration code อ่าคับ ขอหน่อยครับหาไม่เจอครับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เอ่ออ ANNO 2070 นี่ต้องแพทป่ะครับ พอลงแคร๊กแล้วมันให้ใส่ไอดีกะพาสเวิร์ดอ่ะครับ แล้วในโฟลเดอร์มันมรโฟลเดอร์ที่ชื่อว่า "Profile" ด้วยอ่ะครับ ต้องทำยังไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ^^
    HOLLYWOOD UNDEAD

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phayiiz อ่านกระทู้
    Pro Evolution 2013
    ตอน install มันให้ใส่ registration code อ่าคับ ขอหน่อยครับหาไม่เจอครับ - -*
    KEY: SHVY-3LE9-TMNH-7K5L-JN73
    E5DW-NHA5-RR9T-DLMH-A6NP
    JX3P-2V79-SYH5-Y46F-TC7L
    V7TV-W3JX-6CC3-3DDU-Y3W7

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabzaza อ่านกระทู้
    เอ่ออ ANNO 2070 นี่ต้องแพทป่ะครับ พอลงแคร๊กแล้วมันให้ใส่ไอดีกะพาสเวิร์ดอ่ะครับ แล้วในโฟลเดอร์มันมรโฟลเดอร์ที่ชื่อว่า "Profile" ด้วยอ่ะครับ ต้องทำยังไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ^^
    1- คัดลอกไฟล์แคร็กทั้งหมดไปวางในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    2- รันไฟล์ install.bat หรือ คัดลอก "Profile" ไปวางที่
    \\\"%USERPROFILE%\Application Data\Ubisoft\ANNO 2070"\\\
    (หรือบางคนไปวางที่ %appdata%\Ubisoft\ANNO 2070)
    3- ใช้ Windows Firewall หรือ Firewall ของโปรแกรมป้องกันไวรัสบล็อกตัวเข้าเกม (Anno5.exe)
    4- เล่นเกมใช้ login ว่า RELOADED และ pass ใช้ 1 ในการเล่นแบบ Offline

เปลี่ยนภาษาไปที่
    %USERPROFILE%\Application Data\Ubisoft\ANNO 2070\Config เปิดไฟล์ Engine.ini
    หาคำว่า "LanguageTAG" แล้วตั้งค่าเป็น "eng".

เพิ่ม
    1.Trials Evolution Gold Edition - SKIDROW
    2.The Walking Dead Survival Instinct - RELOADED
    3.The Walking Dead Survival Instinct [Repack By Black Box]
    4.Heavy Fire Shattered Spear - SKIDROW
    5.Resident Evil 6 - RELOADED
    6.Resident Evil 6 [Repack By Black Box]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 23rd March 2013 เมื่อ 18:04

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณมากครับ ^^
    HOLLYWOOD UNDEAD

กล่าวขอบคุณ
    9
    Resident Evil 6 [Repack By Black Box] เข้าเกมไม่ได้ช่วยด้วย http://img4.uploadhouse.com/fileuplo...12a9da49ff.png
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kington112 : 23rd March 2013 เมื่อ 21:27

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kington112 อ่านกระทู้
    Resident Evil 6 [Repack By Black Box] เข้าเกมไม่ได้ช่วยด้วย http://img4.uploadhouse.com/fileuplo...12a9da49ff.png
    ลองลง Steam ครับ

เพิ่ม

WRC 3: FIA World Rally Championship [Repack By R.G. Catalyst]

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Resident Evil 6 [Repack By Black Box] พาสใช้ไม่ได้อ่ะครับรบกวนดูให้ที มันขึ้นว่า
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\Black_Box.nfo. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\RE6.BB.DVD1.blackdevil-game.blogspot.com.iso. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\RE6.BB.DVD2.blackdevil-game.blogspot.com.iso. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\www.blackdevil-game.blogspot.com.url. Corrupt file or wrong password.

อ่ะครับลองก๊อปกับพิมพ์แล้วก็ไม่ได้ครับรบกวนทีขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ part321 อ่านกระทู้
    Resident Evil 6 [Repack By Black Box] พาสใช้ไม่ได้อ่ะครับรบกวนดูให้ที มันขึ้นว่า
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\Black_Box.nfo. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\RE6.BB.DVD1.blackdevil-game.blogspot.com.iso. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\RE6.BB.DVD2.blackdevil-game.blogspot.com.iso. Corrupt file or wrong password.
    ! D:\Game.rar: CRC failed in the encrypted file Resident.Evil.6-BLACKBOX\www.blackdevil-game.blogspot.com.url. Corrupt file or wrong password.

อ่ะครับลองก๊อปกับพิมพ์แล้วก็ไม่ได้ครับรบกวนทีขอบคุณครับ
    ไปอ่านครับรบกวนอ่านให้หมดด้วย http://blackdevil-game.blogspot.com/2011/12/one2up.html

เพิ่ม

Family Guy: Back to the Multiverse [Repack By R.G. Catalyst]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอถามหน่อยครับ เกมที่มี Digital กับไม่มีมันต่างกัน อย่างไรหรอครับ หรือ ว่า เหมือนกัน

เช่น เกม " far cry 3 digital deluxe edition " กับ " far cry 3 deluxe edition "

ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    Thx OR ขอบคุณมากๆครับเดี๋ยวเคลีย HDD ก่อนจะมาโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    DmC : Devil may Cry - RELOADED

ตัวนี้โหลดเสร็จแล้วทำไงต่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    binary domain เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมโหลด เกม Need For Speed. The Run แล้ว เข้า icon เข้าเกม มันขึ้นแบบนี้

พอดีพึ่งหัดโหลดลงเล่น

กล่าวขอบคุณ
    7
    เกมส์ the amazing spiderman เล่นไปสักพักมันค้างแล้วเด้งหลุดอ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าต้องแก้ไงอ่ะครับ

Tags for this Thread