ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498

Question เกลียดพี่สาวที่เลวๆแบบนี้บาปปะ

ผมเกลียดมากมาย เอาเปรียบ เห็นแก่ตัว อุบาท ชั่ว เกลียดแล้วมันบาปไหม - -"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    - -" ชีวิตท่านชั่งเหมือนผมมากพี่สาวกวนตีนมากวันก่อนผมบอกแม่ให้ซื้อของมาให้กินหน่อยแล้วผมก็กินหมดมันบอกไม่แบ่ง มาเตะประตูห้องผม ผมก็เลยตะโกนว่า "***เป็นเชี้ยไรว่ะสั.." แล้วก็ทีบประตูมันมัน 1 ครั้งแม่ก็ขึ้นมาด่ามัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    ไม่บาปมั้งครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    พึ่งรู้ว่าการมีพี่สาวนี้ ไม่ค่อยเหมือนในพวกการ์ตูนหรือ Anime เลย - -''

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bleachuekiza อ่านกระทู้
    - -" ชีวิตท่านชั่งเหมือนผมมากพี่สาวกวนตีนมากวันก่อนผมบอกแม่ให้ซื้อของมาให้กินหน่อยแล้วผมก็กินหมดมันบอกไม่แบ่ง มาเตะประตูห้องผม ผมก็เลยตะโกนว่า "***เป็นเชี้ยไรว่ะสั.." แล้วก็ทีบประตูมันมัน 1 ครั้งแม่ก็ขึ้นมาด่ามัน
    กินแล้วไม่แบ่งเองนี่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bleachuekiza อ่านกระทู้
    ก็ผมบอกให้แม่ซื้อมาให้มันไม่ได้บอกแล้วมันไม่ได้บอกมาจะกินแล้วผมจะรู้ไมว่ามันจะกินด้วย - -" ผมไม่ใช่พระเจ้นะครับถึงจะรู้ว่ามันอยากกินทั้งที่*****ไม่ได้บอกผมสักคำ
    น้ำใจน่ะ"น้ำใจ" ไม่ต้องรอให้อีกฝ่ายขอหรอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 18th November 2012 เมื่อ 16:32
    ใจเย็นๆ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    กินแล้วไม่แบ่งเองนี่
    ก็ผมบอกให้แม่ซื้อมาให้มันไม่ได้บอกแล้วมันไม่ได้บอกมาจะกินแล้วผมจะรู้ไมว่ามันจะกินด้วย - -" ผมไม่ใช่พระเจ้นะครับถึงจะรู้ว่ามันอยากกินทั้งที่*****ไม่ได้บอกผมสักคำ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แล้วทำไมพี่สาวรักผมดีจัง = =

นี่พี่ผม

ชอบตามใจผม อยากได้อะไรก็ได้

แต่ทะเลาะกันบ้างบางเวลา พูดไรไม่ค่อยเข้าหู

และข้อเสียพี่ผมคือ เป็นคนเอ๋อๆหน่อย ติ้งต้อง

แต่ก็ตามใจผมอ่ะ

ซื้อรถให้ผม honda jazz ตัวใหม่ ก็ให้ผมขับ ยกให้ผม

จะฝากงาน ให้ผมอีก ผมรอเรียนจบอย่างเดียว

ไม่รู้จะเป็นอะไรกันแน่ ร้อยตรี ไม่ตำรวจก็ทหาร ไม่ก็ทำอยู่เมืองนอก

ตอนเด็กๆผมเคยคิดนะ พี่สาวชอบเอาเปรียบ เป็นคนงู้นงี้ พอโตมา แล้วรู้สึกว่าดีกว่าเดิมไงไม่รู้นะครับ

ครอบครัวเดียวกัน ยังไงก็ต้องรักกันอยู่แล้ว สักวันคงเข้าใจกัน มั้งครับ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 18th November 2012 เมื่อ 16:25

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    เอิ่มมม หลายคนหลายครอบครัว -_- มาบอกประสบการณ์การมีพี่ ไอ้เราลูกคนเดียว หว่าเว้ 5555
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    มีพี่ชายเฟ้ย 555555 รักพ่อแม่ขึ้นเยอะ 555 ก็งี้แหละพี่สาวน้องชายสังคมของเรามันไม่เหมือนกันฉ่ะนั้นต่างคนต่างความคิดครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อย่าคิดมากเลย จนกว่าใครจะตายจากกันไปแหละถึงจะรู้

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    คุณ ballba พี่สาวน่ารักเนาะ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ของผมพี่สาวคือเหมือนเอาน้องไปขายอ่ะ อะไรที่ทำให้เพื่อนๆขำจะทำหมดไม่แคร์หัวใจผมอ่ะ เอาปมผมมาเล่นบ้างไรบ้างหมั่นไส้มีครั้งนึง
    ทะเลาะกันตอนนั้นผมอายุ 10 ขวบผมเอาดินสอแทงมันเลย ทะเลาะกันตบตีมันก้มลงมากัดขาผม โหยโครตเจ็บอะเป็นรอยม่วงอยู่หลายเดือนเลย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ถ้าพี่สาวอายุไล่ ๆ กันมักจะมีปัญหาไม่ค่อยถูกกัน โดยเฉพาะหากทั้งคู่ยังเป็นวัยรุ่นอยู่ แต่พอโต ๆ ขึ้นก็จะดีไปเองครับอย่าไปโกรธไปเกลียดกันเลยครับ เพราะเวลามีปัญหาคนที่พึ่งได้ก็คือคนในครอบครัวนี่แหล่ะ ส่วนตัวแล้วผมเองก็มีพี่สาวแต่ว่าอายุห่างกันมากเลยไม่ค่อยมีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ผม ม4 พี่ ม5 ทะเลาะทุกวัน 55555555
    ใจผมหล่อมาก

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ดีแล้วครับที่คุณยังมีให้เกลียด ส่วนผมมีแค่พี่ชายแต่ไปซะแล้ว เหลือแต่น้องชาย

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    พี่ผมก็รักผมดีนะ ตอนเด็กๆอาจจะตีกันบ้าง แต่ก็พี่น้องกัน สักวันถ้าเราไม่เหลือใคร เราก็ยังมีครอบครัวแหละครับ ยิ่งพี่น้อง อยู่กับเราไปอีกนาน

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    พึ่งรู้ว่าการมีพี่สาวนี้ ไม่ค่อยเหมือนในพวกการ์ตูนหรือ Anime เลย - -''
    ไม่เหมือนเลยคร๊าฟฟฟ อยากได้แบบในเมะบ้าง แต่ของผมมัน Lหี้... สุดๆ - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แล้วทำไมพี่สาวรักผมดีจัง = =

นี่พี่ผม

ชอบตามใจผม อยากได้อะไรก็ได้

แต่ทะเลาะกันบ้างบางเวลา พูดไรไม่ค่อยเข้าหู

และข้อเสียพี่ผมคือ เป็นคนเอ๋อๆหน่อย ติ้งต้อง

แต่ก็ตามใจผมอ่ะ

ซื้อรถให้ผม honda jazz ตัวใหม่ ก็ให้ผมขับ ยกให้ผม

จะฝากงาน ให้ผมอีก ผมรอเรียนจบอย่างเดียว

ไม่รู้จะเป็นอะไรกันแน่ ร้อยตรี ไม่ตำรวจก็ทหาร ไม่ก็ทำอยู่เมืองนอก

ตอนเด็กๆผมเคยคิดนะ พี่สาวชอบเอาเปรียบ เป็นคนงู้นงี้ พอโตมา แล้วรู้สึกว่าดีกว่าเดิมไงไม่รู้นะครับ

ครอบครัวเดียวกัน ยังไงก็ต้องรักกันอยู่แล้ว สักวันคงเข้าใจกัน มั้งครับ = =
    ผมหละอิจฉาท่าน พี่สาวผมมันเป็นคนชอบเอาตัวรอด เห็นแก่ตัวเพราะงี้ เอาเปรียบอยากทำอะไรก็ทำ พอผมทำแล้วมาห้าม ด่า พอมันทำผมไปบอกมันมั้ง มันบอกว่าLสือ.. Gu
    ผมหละเกียจจริงๆ ตอนใหญ่ไม่รู้มันจะเลี้ยงผมแทนแม่ได้ไหม อย่างมันคงไม่ได้อะ ผมจะเซงงงงงง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jokibuy อ่านกระทู้
    ไม่เหมือนเลยคร๊าฟฟฟ อยากได้แบบในเมะบ้าง แต่ของผมมัน Lหี้... สุดๆ - -

ผมหละอิจฉาท่าน พี่สาวผมมันเป็นคนชอบเอาตัวรอด เห็นแก่ตัวเพราะงี้ เอาเปรียบอยากทำอะไรก็ทำ พอผมทำแล้วมาห้าม ด่า พอมันทำผมไปบอกมันมั้ง มันบอกว่าLสือ.. Gu
    ผมหละเกียจจริงๆ ตอนใหญ่ไม่รู้มันจะเลี้ยงผมแทนแม่ได้ไหม อย่างมันคงไม่ได้อะ ผมจะเซงงงงงง
    ครับผมเข้าใจความรู้สึกนั้น

เพราะเพื่อนผม บางคนมันตัดพี่น้องเลย

ผมเคยไปบ้านเพื่อน เห็นพี่มันเห็นแก่ตัวมาก

ผมกำลังทำงานคอมกับเพื่อนพี่มันเดินมา

บอกลุกๆจะคุยธุระกับเพื่อน

อะไรวะงงเลย = =

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    พี่สาวผมก๋อยเเดกครับ สบายพ่อสบาเเม่ไม่ต้องทำไร มันไปเองเลย 555+

Riko Suminoe
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ทัศนคติเรื่องพี่สาวผมมุ่งไปในอนิเมะที่มีชื่อเรื่องว่า "KissXsis"