ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: >--[MY CENTER BY GAP]--<

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541

>--[MY CENTER BY : GAP]--<

สวัสดีครับ ทุกท่านที่เคารพ
    ทุกท่านที่เข้ามาดู My Center ของผมรู้สึกเป็นเกียรติอย่างมากเลยครับ!!
    ผมขอบอกก่อนเลยนะครับว่า Center ของผมนั้น รวมความรู้ต่างๆไว้มากพอสมควร
    และ รูปชวนขำๆฮาๆ บางรูปก็ชวนสยองนิดๆ มีข่าวปนอยู่นิดนึง นานๆทีจะทำข่าว
    แต่ส่วนมากจะมีแต่กระทู้ที่อยู่ในหมวด Main Forum , Pic Post ครับ
    ว่างๆก็แวะมาทักทายผมใน My Center ได้นะครับ(ช่วยดันนั่นเอง 555)
    และก็ผมประจำอยู่หมวด Anime , Pic Post , Main Forum นะครับ

ทุกระทู้ที่ผมโพสต์ไปนั้นอยากให้ทุกๆคนได้รับความรู้ ความฮา หรืออะไรก็แล้วแต่ ใครจะสนใจหรือไม่สนใจกระทู้ผมๆไม่สนหรอกเพราะท่านอื่นๆที่เขาตั้งก็มีเยอะแยะไป และผมเต็มใจและพอใจที่จะตั้งครับ

แนะนำตัวหน่อยครับ

ผมชื่อ: แก็ป
    หมดแล้ว อิอิ

MaIN ForUM

เทศกาลทะเลาะวิวาท แห่ง โบลิเวีย(Tinku)

ยิ่งกว่านิยาย! หญิงจีนพบฝาแฝดที่พลัดพรากจากกันนาน 24 ปี

** "Ada Lovelace" โปรแกรมเมอร์คนแรกของโลก **

วุ่น! ผลสอบ GAT - PAT เฉลยผิด สั่งชดเชยให้ 6 คะแนน

สั่งประหารหนุ่มจีนวิตถาร ลวง 6 สาวขังห้องใต้ดิน ข่มขืน 2 ปี

.::ปลาหมึก ดัมโบ ( Dumbo Octopus )::.

.::จีนฝึกหมูกระโดดน้ำ ชี้ช่วยเพิ่มคุณภาพ-รสชาติดี::.

สวดยับ! หนูน้อย 5 ขวบ สวมบทพริตตี้นุ่งบิกินี่ในงานออโต้โชว์จีน

[เตือนภัย] ใครที่มีรถโปรดระวัง !!!

.::แล็ปท็อป เครื่องแรกของโลก::.

สัตวประหลาด ฟองน้ำพิณ (Chondrocladia lyra)

ทิเบต กับ 10 มหัศจรรย์แห่งความลึกลับ

เรือ Titanic มีพี่น้องฝาแฝด

.::มหัศจรรย์แห่งคลื่นบนบก::.

แม่ใจยักษ์ฆ่าลูกอย่างน้อย 5 คน ก่อนฝังไว้ในฟาร์ม

10 อันดับ เมืองน่าเที่ยวที่สุดในโลก 2013

.::รองเท้าหนัง เก่าแก่ที่สุดในโลก::.

.::โคตรเต่า ใหญ่ที่สุดในโลก::.

คนที่คางใหญ่ที่สุดในโลก

.::รถที่เตี้ยที่สุดในโลก::.

.::รถมอเตอร์ไซค์ เล็กที่สุดในโลก::.

มนุษย์ดิ่งนรก ทะลุกำแพงเสียง [Felix Baumgartner]

แมงมุม ประตูกล (Cyclocosmia spiders)

.::หนอนแก้ว อัญมณี::.

l.::กลุ่มสิ่งมีชีวิตเซลล์เดียว คล้ายแมงกะพรุน::.l

.::รถยนต์ เล็กที่สุดในโลก::.

ข้าวโพดอัญมณีแก้ว ข้าวโพดที่สวยที่สุดในโลก(Glass Gem Corn)

หอยทาก ซอมบี้ (Zombie Snail)

ผลไม้ที่มีสีสัน สวยงามที่สุดในโลก

กระเป๋าดีไซค์เก๋ เหมือนหลุดมาจากการ์ตูน?

..:::ฉลามผี:::..

<<เกาะ ตุ๊กตาผี>>

.::ฉลามก็อบลิน::.

.::งาช้าง แกะสลักใหญ่ที่สุดในโลก::.

.::เต่ายักษ์กาลาปากอส::.

PIC PoST

เทียบเท่ามะนาว 100 ลูก !!!

สาเหตุที่โลกร้อน

น้ำเชื้อจัดทรงผม !!?

นอนไม่หลับ!! ให้นับ 1-1000

ไอ้เราก็นึกว่า เป็นคนดี - -*

ซานต้าทำพลาด!!!

อดีตที่แก้ไขไม่ได้

ใครกัน!! ที่เป็นเนื้อคู่ของเรา

14 กุมภา !! ของแต่ละคน

ช็อกโกแล็ต!!กับโรงเรียน...ล้วน

FURBY!! เธอคงไม่มีตังค์ซื้อหรอก

น้ำตก Jagala น้ำตกสุดประหลาด มีสีเหมือนเบียร์ ??

ที่รัก!! อยากได้ยินคำซึ้งๆที่ฟังแล้วน้ำตาไหล

เมื่อเราสอบ !!

ยิ่งดูด!! ยิ่งมัน!!

ต้นถั่ว...ใช้น้ำอะไร รด

เมื่อเราอาบน้ำ.....

มันก็เป็นแค่ "กระดาษ"

รูป Close Up ตอนไฟแช็กกำลังถูกจุด

@@Human Art เปลือยกายสร้างงานอาร์ต@@

เมื่อซานต้าให้ของขวัญ

ว่าด้วยเรื่องของ "ลูกเต่า"

แกะสลักเปลือกไข่

เรียงแผ่นซีดี ให้เป็นงานศิลปะ

โคมไฟระย้าที่สวยงาม ทำมาจากชิ้นส่วนจักรยาน

เมื่อ meme ทั้งหลายอยู่หมู่บ้านเดียวกัน

พวกคุณเห็นภาพนี้เป็นรูปอะไรกัน

เอามาแค่ Shortcut

@@หอยทากหลากสีสัน สวยงามเเปลกตา ซูมคมชัดเต็มอารมณ์@@

@@รวมแมลงสุดแปลก รางวัล the 2013 Insect Academy Awards@@

ห้องทดสอบสายตา

ใส่ไอเดีย ภาพถ่าย ด้วยลายเส้น

เตียงสะกดจิต

รู้ไหมโลกเราใหญ่แค่ไหน!??

@@รูปภาพสัตว์หาชมยาก สัตว์ทะเลใต้น้ำลึก เเสนลึกลับ หน้าตาเเปลกประหลาดสุดๆ@@

ตู้เย็นทำงานดีเกินไป

ไปผับเราควรจะใส่ชุดอะไร 15+

มาดูคน"ตกรถ"กัน

@@บึงน้ำสีฟ้า เเต่ความสวยงามเกินบรรยาย ในญี่ปุ่น@@

เคยเป็นกันใช่ไหม...?

ครอบครัวเล็กๆ อาศัยท่อน้ำทิ้งต่างบ้านมานาน 22 ปี

@@ปลาแมนดาริน มังกรน้อย แห่งใต้ท้องทะเลลึก@@

@@ใบเมเปิ้ล สีสันตระการตา สวนเมืองโกเบ สวยจริงอะไรจริง@@

::มันคือเรื่องจริง สำหรับคนติด Anime::

:: ผลงานสุดอาร์ต ภาพถ่ายคลื่นลูกจิ๋ว ::

-->โลกที่มีแต่ขาวกับดำ<--

@@Love Bugs ซูมกันชัดๆ ภาพถ่ายเเมลง กำลังฟีทเจอริ่ง@@

.::ได้กินอมยิ้มฟรีๆ::.

เมื่อคุณวาด"ดาว"

เขาชื่อ"ลักษมี หีบนอก" นะหมอ

.::เมืองจำลองจากไม้จิ้มฟัน มหัศจรรย์ไม้จิ้มแข่ว::.

เปล่า Fab นะ

ชวนคิดจริงๆ

หยิบสบู่ให้หน่อยสิ

ทางช้างเผือก ความสวยงาม สุดลี้ลับในจักรวาล

อาณาจักนกฟลามิงโก มีนับล้านตัว

ภูเขาหลากสี ที่สวยที่สุดในโลก

.::แต่งหน้าชวนสยอง ต้อนรับคืนปล่อยผี ฮาโลวีน::.

.::รวม Case แปลกๆ เท่ห์ๆ::.

Land Rover S1 มือถือที่ทนทานที่สุดในโลก
    รู้สึกว่าอันนี้ผมจะโพสผิดหมวด ที่จริงเป็นคลิป

เครื่องคอมพิวเตอร์เครื่องแรกของโลก

ระหว่างที่คุณกำลังจะโดน Kill

ศิลปะระเบิดขวด ขว้างระเบิดขวด เป็นงานศิลปะสุดอาร์ต

เด็กเอเลี่ยนที่อินโดนีเซีย *-*

ประติมากรรม จากเศษเหล็ก

มันก็แค่ บ้านเก่าๆหลังนึง ก็แค่นั้น

รองเท้าแตะ สุดยอดอันตราย

เมนูสยอง อยากให้ทุกคนลองกิน

ใครมีก็แอดมานะครับ ผมเหงาเหลือเกิน

ผมจะอัพเดททุกครั้งที่ผมตั้งกระทู้ใหม่นะครับ ฝาก My Center ของผมด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาใน My Center ของผมอีกรอบนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gap : 26th April 2016 เมื่อ 23:44

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    เจิมจ้า เป็นกำลังใจให้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    เจิมครับสู้ๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

สมาชิกคนหนึ่งใน jokergame
    ร้านริมหาด LEMON
    กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,816
    ก๊อกๆๆ เจ้าของบ้านอยู่ไหม IKA MUSUME มารุกรานบ้านท่านแล้วนะ เกะโซะ~~!!

ร้อน... เรื่องปกติของเมืองไทย ทำใจเถิด...

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miraclesaven อ่านกระทู้
    ก๊อกๆๆ เจ้าของบ้านอยู่ไหม IKA MUSUME มารุกรานบ้านท่านแล้วนะ เกะโซะ~~!!
    ข้าน้อยยินดีต้อนรับท่านรู้สึกเป็นเกียรติอย่างมาก มาร่วมเสพย์ชูนิเบียวกับข้าเถอะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้
    เจิมจ้า เป็นกำลังใจให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Droge. อ่านกระทู้
    เจิมครับสู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้จ้าา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asiazasd อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ครับ ระวังนะ นายแก๊ป I Have Eye On You ฮ่าๆๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมมแถมกําลังใจให้ครับผม
    ขอบคุณทกท่านมากๆเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gap : 19th November 2012 เมื่อ 16:26

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    เป็นกำลังใจให้จ้าา

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    เป็นกำลังใจให้ครับ ระวังนะ นายแก๊ป I Have Eye On You ฮ่าๆๆๆ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมมแถมกําลังใจให้ครับผม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265

ต้นไม้ตายเเน่ๆ กินน้ำเต็มที่ 555+

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ดันเเรงๆให้เด้อครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    มาเจิม คร้าบ นาย แก๊ป อ้อ ชูบิเนียว สนุกมาก แต่จะจบแล้วนะสิ TT

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Shall we?
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ retroriankidskids อ่านกระทู้
    มาเจิม คร้าบ นาย แก๊ป อ้อ ชูบิเนียว สนุกมาก แต่จะจบแล้วนะสิ TT
    ใช่ๆใกล้จะจบแล้วด้วย อยากให้มีอีกสัก 20 ตอน LOL

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    ดันๆครับๆ

ปล.ริกกะเนี้ยวว

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    เจิมให้ครับ55ชื่อเหมือนผมเลย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ริกกะ ริกกะ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    เงียบ******

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Shall we?
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้
    เงียบ******
    *_* พึ่งเห็น ดีแล้วๆชอบความสงบ T^T

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    เข้ามาเป็นกำลังใจครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    อยากได้ Font ตัวหนังสือของลายเซ็นต์ ท่าน จังเลยยย

ปล. เป็น กลจห นะ
    Fansub

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    เจิม เป็นกำลังใจให้ครับๆ
    JETGACK

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Shall we?
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ
    ผมไม่ได้กลับมาดูนานเลยนะเนี่ย - - ยังไงก็ขอบคุณที่ช่วยดันครับ