ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617

ประกาศ !!! Green Lantern ภาคต่อ จะมีโทนด้านมืดมากขึ้น

:::ประกาศ !!! Green Lantern ภาคต่อ จะมีโทนด้านมืดมากขึ้น:::

--------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------

วอร์เนอร์ บราเธอร์ส ยังคงดำเนินแผนการสร้างภาคต่อ Green Lantern ตามเดิม แม้ว่าจะไม่ประสบความสำเร็จด้านรายได้ หนังใช้ทุนสร้างราว 200 ล้านเหรียญสหรัฐ ยังไม่รวมงบด้านการตลาดและประชาสัมพันธ์ แต่หลังจากฉายมาแล้ว 9 สัปดาห์ รายได้ของหนังในสหรัฐยังทำไปได้แค่ 115.2 ล้านเหรียญ และจากตลาดโลกอีก 61.6 ล้านเหรียญ ซึ่งยังไม่ได้เท่าทุนเลย

เจฟฟ์ โรบินอฟ หัวหน้าผู้บริหารของวอร์เนอร์ฯ บอก LA Times ว่า หนังเปิดตัวด้วยยอดรายได้ 53 ล้านเหรียญ ในสัปดาห์แรก แปลว่าก็ยังมีผู้ชมของหนังเรื่องนี้อยู่ “แต่สำหรับภาคต่อ เราต้องทำให้ดิบขึ้นอีกนิด มีด้านมืดขึ้นอีกนิด และเน้นฉากแอ็คชั่นมากขึ้น และเราต้องหาทางที่เหมาะสมในการสร้างสมดุลระหว่างเวลาในหนังของช่วงที่อยู่ในอวกาศกับบนโลก”

วอร์เนอร์ฯ ได้ร่างเนื้อเรื่องของหนังภาคต่อเอาไว้แล้วจากเกร็ก เบอร์แลนตี, ไมเคิล กรีน และ มาร์ก กักเกนไฮม แต่ดูเหมือนว่าอาจมีการปรับบทใหม่ขนานใหญ่ หรือไม่ก็ขว้างทิ้งแล้วหาทีมเขียนบทใหม่เลย

แต่สิ่งที่เปลี่ยนแปลงสำคัญก็คือผู้กำกับมาร์ติน แคมป์เบลล์ ที่คงไม่ได้กลับมาทำภาคต่อแน่ๆ ซึ่งมีรายงานว่าค่ายหนังไม่พอใจเขาอย่างมาก แต่เซ็นสัญญาให้เขาทำสองภาค ทำให้แคมป์เบลล์จะยังได้เงินจำนวนหนึ่งต่อให้ถอนตัวออกไปครับ

ส่วนตัวข้าพเจ้านั้นหนังเรื่องนี้ทำได้ดีในการเลือกตัวนักแสดงและCG
    ส่วนบทนั้นทำได้หน้าผิดหวังแบบสุดๆ การประกาศสร้างภาคต่อนั้นอาจมีความเป็นไปได้ว่าอาจจะมีการรวมพลของฝั่ง DC ใน JLA(่ีJustice League of America) เพื่อมาแข่งกับ Avenger
    อย่างนี้ก็ มัน!!!ละพี่น้องเมื่อ DC พร้อมที่จะลุย Marvel อย่างเต็มสูบ ผลที่ได้คือพวกเรานี้แหละครับพร้อมเสพความมันกันหรือยัง

thank+แลกเปลี่ยนความคิดเห็น
    เครดิต http://jediyuth.wordpress.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 21st August 2011 เมื่อ 19:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    ภาคแรกทำให้ประทับใจนิดหน่อยนะครับ ถ้าภาคนี้พระเอก สร้างของที่เจ้งๆ มาใช้ยิงศัตรู จะเท่ส์มากกว่านี้นะครับ

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ชอบพระเอก(Ryan Reynolds)นี้ ที่แสดงทุกเรื่องเลยอ่ะครับ

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    Ryan Reynolds เขาไร้สังกัต

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมว่าผมดูแล้วผมรู้สึกสนุกไปกับมันนะ

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    Ryan Reynolds เขาไร้สังกัต
    พี่แกรับเหมาทั้ง Marvel และ DC
    เน้นเงินอย่างเดียว 5555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ฮีโรแบบนี้ เปน มาเวล หรือว่าอะไรครับ
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"