ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 68 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 12202122232432 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyemperor อ่านกระทู้
    55555 เซฟไม่หาย จอไม่ฟ้า เล่นไม่หน่วง 55555 สบาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาย แต่ติดตรงเวลาเดิน บางทีมันแวบไปข้างหน้าเอง ประมาน 3 ก้าวอ่ะ แต่นานๆทีเปน ใครเปนมั่งหว่า ทำไงให้หาย ตอบหน่อออออออออออออออออย
    เหมือนผมเด๊ะเลย เล่นลื่น เซพไม่หาย แต่นานๆทีมันจะแว๊ปไปข้างหน้า

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 666SaTaN999 อ่านกระทู้
    เหมือนผมเด๊ะเลย เล่นลื่น เซพไม่หาย แต่นานๆทีมันจะแว๊ปไปข้างหน้า
    ผมจะลออง ลองเข้าไปที่ documents>> Assassin creed 3 >> Assassin 3.ini >> ปรับ Vsync = 0 ทั้งบนและล่าง ลองดูครับ
    ท่านลองยัง เวลามันแวบไป มันคาใจผม ผมไม่ค่อยชอบเรยแฮะ ท่าแก้แล้วเปนไงจะเอามาแชร์นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ 100เปอร์ ทำตามคุง Silenthi11 เล่นได้แน่นอนครับ ไร้ปัญหา

รปูอีกครับ ^ ^

ขอบอกว่า เอิ่มๆ กินเครื่องน่าดู คนเยอะมากภาคนี้ เด๋วว่างๆจะเอารูปในเมืองมาให้ดูจร้า
    มีกระตุกนิดหน่อย

คุณใช้ Fire wall บร็อคด้วยรึป่าวครับ ตอนแรกผมก็ทำตามคุณ สามารถเล่นได้ แต่พอรองใช้ Fire wall บร็อค ไม่ให้เชื่อต่อเน็ต พอเข้าแล้วก็ค้าง ตรงหน้าจอภาษาอังกฤษเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klazaex11 อ่านกระทู้
    กำไม่มีใครรู้เลยหรอครับ
    เปิด AA มากไปหรือป่าว ลอง ลด พวก graphic ดูน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมว่า จะรบกวนท่านรามิส ช่วย อัพ ตัวแก้ไวรัส ให้ด้วยจะได้มั้ย
    สำหรับคนที่โดนไวรัส กันเป็น แถวๆ 5555
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ถ้าเล่นแบบนี้แล้วไปเล่นแท้ Save จะหายป่าวคะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iluksanook อ่านกระทู้
    เปิด AA มากไปหรือป่าว ลอง ลด พวก graphic ดูน่ะ
    ขอบคุณครับ หายละครับ

ปล.ปรับสุดไม่ได้หรอเกมนี้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณ สำหรับ crack THETA นะครับเซฟไม่หายไม่ต้องlogin id ผ่านเน็ต ผมเล่นไปไกล 4 ด่านแล้ว ขอบคุณ คุณ RAMIS'S มากๆครับ คอมผมกาก GeForce 210 คอทรู เอง กระตุ๊กนิดหน่อยแต่เล่นสบาย ทั้ง black ops 2 ที่ น๊อตไป รอ Hitman ต่อครับขอบคุณอีกทีมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klazaex11 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ หายละครับ

ปล.ปรับสุดไม่ได้หรอเกมนี้ครับ
    ไม่รู้เหมือนกันคะ เพราะนู๋ใช้ HIS7770 ปรับสุดหมด ยกเว้น AA นี้หล่ะพอปรับสุดแล้วเป็นเส้นๆแบบนั้นอ่า
    แต่ก็เข้าไปปรับใน ACC น่ะ ภาพก็สวยดี ไม่รู้น่ะว่าช่วยป่าว แต่ใจมันบอกว่า " โอ๊ สวยมาก 555+ "

เจ้าไวรัส เมื่อวานพึ่งโดนเลยอ่ะ Shutdown/restart ไม่ได้จอฟ้า ไม่รุแก้ไง แกะคอมออกมา ถูแรม การ์ดจอ มันบอก F4 เป็น ที่ Ram ถูอยู่นั้นหล่ะ ก็ไม่หาย สรุป ลงวินโดใหม่ เครื่องสะอาดมาก โล่งเลย 5555+

*** ถ้าเล่นแบบนี้แล้วไปเล่นแท้ Save จะหายป่าวคะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iluksanook : 21st November 2012 เมื่อ 15:21

กล่าวขอบคุณ
    264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mongkol3215 อ่านกระทู้
    ขอบคุณ สำหรับ crack THETA นะครับเซฟไม่หายไม่ต้องlogin id ผ่านเน็ต ผมเล่นไปไกล 4 ด่านแล้ว ขอบคุณ คุณ RAMIS'S มากๆครับ คอมผมกาก GeForce 210 คอทรู เอง กระตุ๊กนิดหน่อยแต่เล่นสบาย ทั้ง black ops 2 ที่ น๊อตไป รอ Hitman ต่อครับขอบคุณอีกทีมากๆ
    แครกนั่นเล่นแล้ว มีแวีปขึ้นไปข้างหน้ารึปล่าวครับ แล้วลงทับตัวเดิมได้ปล่าว

กล่าวขอบคุณ
    264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iluksanook อ่านกระทู้
    ไม่รู้เหมือนกันคะ เพราะนู๋ใช้ HIS7770 ปรับสุดหมด ยกเว้น AA นี้หล่ะพอปรับสุดแล้วเป็นเส้นๆแบบนั้นอ่า
    แต่ก็เข้าไปปรับใน ACC น่ะ ภาพก็สวยดี ไม่รู้น่ะว่าช่วยป่าว แต่ใจมันบอกว่า " โอ๊ สวยมาก 555+ "

*** ถ้าเล่นแบบนี้แล้วไปเล่นแท้ Save จะหายป่าวคะ
    ปรับ AA ยังไงครับ ผม งง ผมไม่เหนมีเรยครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

วิธีลง อีก แบบ นะครับ ผิดถูกไงอย่าว่ากันครับ
    ---- = [ ]one kill one shot[ ] = ----

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyemperor อ่านกระทู้
    ปรับ AA ยังไงครับ ผม งง ผมไม่เหนมีเรยครับ
    อยู่ในช่อง graphic อันที่ 3-4 นี้หล่ะจำไม่ได้ว่าอันไหน พอดีเลิกเล่นแล้ว รอ ของแท้เข้าไทย =w="

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ memory อ่านกระทู้
    คุณใช้ Fire wall บร็อคด้วยรึป่าวครับ ตอนแรกผมก็ทำตามคุณ สามารถเล่นได้ แต่พอรองใช้ Fire wall บร็อค ไม่ให้เชื่อต่อเน็ต พอเข้าแล้วก็ค้าง ตรงหน้าจอภาษาอังกฤษเลยครับ
    ไม่ใช้นะครับ ผมเข้าได้ปกติ ทำตามที่เค้าบอก พอปิดเกมไปรอบ ผมก็เข้าตัว AssassinsCreed3.exe แทน ตามที่เึ้ค้าบอกก็ได้ก็ปกติ

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    มีใครประสบปัญหาเล่นไปสักพักค้าง stop working บ้างมั้ยครับ - -"

กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

เปนงี้อะครับ แก้ยังไง ครับ
    ผมก็เป็นครับ เผลอไปปรับภาพสุดหมด ตรงหัวข้อ anti ปรับแค่ normal ก็พอ ถึงจะหาย
    AMD FX-8120 : ASROCKS 970 EX3 R2 : MSI R7 340 4G : CORSAIR VG 1600/DDR3 (2x4GB) Black : XFX PRO 650W : CM 690II BLACK&WHITE EDITION

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ไม่ใช้นะครับ ผมเข้าได้ปกติ ทำตามที่เค้าบอก พอปิดเกมไปรอบ ผมก็เข้าตัว AssassinsCreed3.exe แทน ตามที่เึ้ค้าบอกก็ได้ก็ปกติ
    ครับขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thiamoto อ่านกระทู้

วิธีลง อีก แบบ นะครับ ผิดถูกไงอย่าว่ากันครับ
    แครกตัวนี้แตกต่างจากตัวเก่ายังไงครับ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    มีใครมีวิธีเอามันออกไปจากเครื่องผมไหมครับ explorer.exe*32 พอผม end process ทีเดียวจอฟ้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับขอรับไปเลยละกัน ฮ่าๆๆ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    มีวิธีลบมันมั้ยครับ ผมลบ explorer*32.exe ไม่ได้ พอ Endprocess แล้วจอฟ้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    แครกตัวนี้แตกต่างจากตัวเก่ายังไงครับ
    ก็แคร็ก ปกติอ่าครับ แครก uplay ที่คนอื่นเขาเล่นได้ไม่มีปัญหาก่อนที่จะมี แคร็ก THETA นะครับ

แต่วิธ๊ลงแบบนี้ จะต่อเน็ตในครั้งแรกให้มันอัพเด้ด เสร็จแล้ว ก็ทำการบล็อค fire wall นะครัไม่ให้มันอัพเด็ดหลังจากนั้น ก็แล้วแต่ครั้บจะเล่นแบบ ต่อเน็ต หรือไม่ต่อก็ได้ หลังจากการบล็อค fire wall เสร็จแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thiamoto : 21st November 2012 เมื่อ 15:57
    ---- = [ ]one kill one shot[ ] = ----

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ใครเล่น BlackBox ได้แล้วมาช่วยยืนยันด้วยนะครับ จะได้โหลด = ="

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ใครที่เป็นจอฟ้า ลองใช้ nod32 สแกนดูนะครับ ผมสแกนไวรัส ดู แล้วลองปิดคอมดู อาการจอฟ้า หายครับ ลองดูนะครับ ^^
    จนก็ '' ย่ำยี '' มีก็ '' อิจฉา ''

Tags for this Thread