ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 68 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 891011122060 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้

เห็นหลายคนลงไม่ได้ผมเลยทำวีดีโอสอนลงมาไห้ครับ

ขอบคุณมากครับ (เสียงพี่น่ากลัวจังเลย )

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboyemperor อ่านกระทู้
    ไม่ใช่พาษาอังกฤษหราครับ เวลาเล่นเกมส์
    คือตัวลงของเกมนี้เวลาติดตั้งมันจะลงให้หลายภาษาอะคับ เวลาเล่นก็เลือกภาษาอังกฤษได้คับ แต่บางคนจะมีปัญหาเวลาติดตั้ง ที่จะมี error ตอนติดตั้งภาษาฝรั่งเศษ(มั้งไม่แน่ใจ) ไม่ใช่ภาษาอังกฤษ ฉะนั้นถ้าปกติเราเล่นภาษาอังกฤษอยูุ่แล้ว จะเกิด errorตอนติดตั้งก็ไม่มีปัญหา ignore ได้เลยคับ แต่ไฟล์บอสตันต้องโหลดไปวางทับนะะ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankbody อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบว่า เราโหลด สลับ เว็ปกันได้มั้ยครับ พอดีแผ่นแรก ผมโหลด มัลติ แผ่น 2 ผมอยากโหลด one 2 up ได้มั้ยครับ
    ได้

อีกอย่าง ID นี่สมัครใหม่ด้วยเมล์มั่สๆมันก็ไม่ส่งอะไรให้ยืนยันนิครับ จะใช้เมล์จริง ID จริงกันทำไม

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ใครเล่นไปถึงตัวลูกแล้ว หรือตอนหมูบ้านมันโดนเผา ตอนมันไปหาขนนก ตอนมันไปล่าสัตว์ ประมาณนี้ ผมขอเซฟหน่อยนะครับ อัพให้ผมหน่อย ไม่อยากเล่นใหม่อะ

เซฟอยู่ใน C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\savegames ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ T^T

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    เล่นได้ เซฟไม่หายครับ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ตอนแรกผมก็ทำไม่ได้ แต่พอทำได้เท่านั้นแหละ ก็ได้เลยอะ 555555555

คุ้นๆนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เหมือนจะมีผม ติด พาท 8 แผ่น 2 เออเร่ออยู่คนเดียว = = พอจะ 100 เปอเซน เด้งว่าเออเร่อ ซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1
    มันมัวๆ อะคับ เปนกันมั้ย

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koonla อ่านกระทู้
    ตัวแรก ไปโหลดที่อยู่หน้าแรกของพี่รามิสมา copy ทับไปเลยคับ เป็นด่านบอสตนอะไรซักอย่าง ส่วนอีกตัวมันเป็นเสียงฝรั่งเศษมั้ง ไม่เป็นไรคับบ
    เเล้วเป็นเหมือนกันมั้ยครับตัวที่สองอะ ผมอยากรู้ว่าใครเป็นมั้งอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณมากครับกว่าจะทำเล่นได้อิอิ งงตั้งนาน

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ (เสียงพี่น่ากลัวจังเลย )
    ขนาดนั้นเลยหรอครับแหะๆ เพิ่งอายุ่ 20 เมื่อ 2 วันก่อนนี่เอง แต่ตัวจริงใจดีนะครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

* หายละครับ ปรับภาพเกินไปไหน่อย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fallingdown : 20th November 2012 เมื่อ 12:59
    AMD FX-8120 : ASROCKS 970 EX3 R2 : MSI R7 340 4G : CORSAIR VG 1600/DDR3 (2x4GB) Black : XFX PRO 650W : CM 690II BLACK&WHITE EDITION

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของผมมันไม่อัพ patch 1.01 ให้ แล้วก็ลงตัวอัพpatchที่โหลดไปไม่ได้ช่วยที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้
    ขนาดนั้นเลยหรอครับแหะๆ เพิ่งอายุ่ 20 เมื่อ 2 วันก่อนนี่เอง แต่ตัวจริงใจดีนะครับ 555
    อ่อ ครับ พรุ่งนี้ผมก็จะ 21 แล้ว สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    เเล้วเป็นเหมือนกันมั้ยครับตัวที่สองอะ ผมอยากรู้ว่าใครเป็นมั้งอะ
    ผมก็เป็นครับ error 2 ที แต่เล่นได้ ไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้
    ใครเล่นไปถึงตัวลูกแล้ว หรือตอนหมูบ้านมันโดนเผา ตอนมันไปหาขนนก ตอนมันไปล่าสัตว์ ประมาณนี้ ผมขอเซฟหน่อยนะครับ อัพให้ผมหน่อย ไม่อยากเล่นใหม่อะ

เซฟอยู่ใน C:\Program Files (x86)\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\savegames ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ T^T
    ผมยังไม่ถึงเบยย แล้วเซฟของท่านในโฟลเดอร์ที่ผมบอกไป หายหมดเลยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    One2Upload DVD1 Part 9 เป็นอะไรครับ error ตลอด โหลดใหม่ก็ไม่ไ่ด้
    CPU: i5 4690 3.5Ghz MB: Msi H87-G43 Gaming VGA: Gigabyte GTX 770 OC 2GB
    RAM: Corshair Vengeance 1600 8gb(4x2) Psu: Seasonic G-series 650w 80+ Gold

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    งานเข้าอีกเเล้วโดนไวรัสจากcrack1.01ที่เเถมกับตัวอัพเดทมา
    nodมันเตือนเเล้วผมไม่เชื่อไปปิดnod เเล้วเอาcrackไปไว้ไดร์c เเค่นี้
    มันก็มีข้อความเเปลกๆขึ้นเลยลบทิ้งไปเเต่ลบไม่ได้อีกเลยจะรีเครื่องกลับเจอบลูสกรีน
    ที่ไม่ได้เจอมาเป็นปีๆเเล้วจากนั้นก็มีข้อความขึ้นมาตลอดเลยไปหาดูในgoogleฟรั่งบอกมันคือไวรัส
    กำ โชคดีตอนนี้เอาnodสเเกนทั้งเครื่องเจอหมดละนึกว่าจะไม่รอด ใครที่crackเป็นไวรัสเหมือนผมบ้างอะ

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    งานเข้าอีกเเล้วโดนไวรัสจากcrack1.01ที่เเถมกับตัวอัพเดทมา
    nodมันเตือนเเล้วผมไม่เชื่อไปปิดnod เเล้วเอาcrackไปไว้ไดร์c เเค่นี้
    มันก็มีข้อความเเปลกๆขึ้นเลยลบทิ้งไปเเต่ลบไม่ได้อีกเลยจะรีเครื่องกลับเจอบลูสกรีน
    ที่ไม่ได้เจอมาเป็นปีๆเเล้วจากนั้นก็มีข้อความขึ้นมาตลอดเลยไปหาดูในgoogleฟรั่งบอกมันคือไวรัส
    กำ โชคดีตอนนี้เอาnodสเเกนทั้งเครื่องเจอหมดละนึกว่าจะไม่รอด ใครที่crackเป็นไวรัสเหมือนผมบ้างอะ

เออ ผมก็เจอบลูสกีน หลังจากปิดใหม่เปิดมาเซฟก็หายเลย

เมื่อคืนปิดเครื่องกี่ทีๆก็เจอบลูสกีนทุกครั้งเลย ผมเลยทำใจลบทั้งเกมทั้งubiทิ้ง กะจะล้างเครื่องในวันนี้

แต่พอมาวันนี้ปิดเครื่องก็ไม่เจอละ สงสัยnodมันลบไปให้แล้ว ตอนนี้เลยลองมาลงใหม่ดู ลงแบบถูกวิธี เล่นแบบ ofline mode ใช้fire wall บล็อก

ลองดูอีก ว่าจะขึ้นจอฟ้ามรณะอีกมั้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ganandgun : 20th November 2012 เมื่อ 13:29

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้

เออ ผมก็เจอบลูสกีน หลังจากปิดใหม่เปิดมาเซฟก็หายเลย

เมื่อคืนปิดเครื่องกี่ทีๆก็เจอบลูสกีนทุกครั้งเลย ผมเลยทำใจลบทั้งเกมทั้งubiทิ้ง กะจะล้างเครื่องในวันนี้

แต่พอมาวันนี้ปิดเครื่องก็ไม่เจอละ สงสัยnodมันลบไปให้แล้ว ตอนนี้เลยลองมาลงใหม่ดู ลงแบบถูกวิธี เล่นแบบ ofline mode ใช้fire wall บล็อก

ลองดูอีก ว่าจะขึ้นจอฟ้ามรณะอีกมั้ย
    ผมใช้nodสเเกนไดร์cเเล้วเจออยู่5ตัวลบหมดหายละครับ ตอนเเรกก็รีเครื่องทีบลูสกรีนทีเหมือนกัน

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    จริงเหรอเนี่ย ดีนะผมไม่ได้ใช้แครกของตัวอัพเดต ผมลงเกมส์เสร็จ ลงตัวเปลี่ยนภาษา เปิด uplay รอให้มันอัพเดตจากนั้นก็ปิด บล็อคไฟร์วอล ก๊อปแครก uplay ลง เปิดใหม่ login ตั้งค่าออฟไลน์ แล้วก็เข้าเล่นได้ปกติ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมของผม อัพเดท Uplay นานจัง ไม่ทราบว่าจะเจอปัญหาอะไรรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ตอนนี้ผมลงแบบถูกวิธี เล่นแบบofline เอาไฟล์วอบล็อกทั้งเกมทั้งuplay ตอนนี้ปิดเครื่องปกติ เซฟไม่หายด้วย ไม่ต้องลงcrackใหม่ทุกครั้งที่เข้าเกม ^^

เหลือแต่เซฟละ... ขี้เกียจเล่นใหม่อะ ใครเล่นถึงตอนเด็ก หรือประมาณ Sequence 3 ก็ได้อัพเซฟให้ผมที T^T

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    กำลังโหลดเลย โหลด One2up มีปัญหามั้ยเนี่ย 5555555
    ผมจะไม่แครกนะครับ ผมจะบลอคโดยใช้ไฟล์วอแล้ว เล่นแบบออฟไลน์เอา อันนี้มีคนใช้วิธีนี้แล้วผ่านแล้วใช่มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    เอ่อ....ขอโทดนะคับ ขั้นตอนที่พี่กด update อ่ะคับ ของผมกดมันไม่เห็น update เลยคับ ....ผมต้องทำยังไง ผมติดตรง login to uplay มาสามวันแล้วคับ
    / amd fx6300 six core 3.30Ghz / RX 560 / Ram 8Gb

Tags for this Thread