ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

คำถามนี้เฉพาะเซียนหนัง

คือผมมีความข้องใจมากนานมากกกก ..... อยากจะถามเซียนทั้งหลายว่าหนังเรื่องนี้ชื่อว่าอะไร
    1 นักแสดงนำ owen wilson
    2 ภาพยนตร์เรื่องนี้เป็นหนังเก่า(นานมาก)
    3 owen wilson แสดงเป็นคนธรรมดาตอนหลังได้เป็นลอร์ด
    4 หนังเรื่องนี้เกี่ยวกับกีฬาสมัยเก่า ขี่ม้าถือทวน(ทำจากไม้ปลายเป็นเหล็ก) แทงสวนกันแล้วทวนก็จะแตก ประมาณว่าเป็นถนน 2 เลน วิ่งสวนกัน
    5 มีเพลงประกอบชอบมาก วีวิลร็อคยู
    6 owen wilson แข่งจนเกราะพังแล้วไม่มีเงินซ่อมเกราะ สุดท้ายไปท้าว่าผู้หญิงซ่อมไม่ได้(ไปมาหลายร้านเจอแต่ผู้ชาย)
    7 ตอนจบเกือบโดนประหารเพราะโดนจับได้ว่าเป็นคนธรรมดาแต่ปลอมมาแข่งขัน แต่มีคนมาตั้งให้เป็นลอร์ดเลยรอด

ปล.จำไม่ค่อยได้หนังนานมากแต่อยากดูมากลองหาดูแล้วไม่เจอครับช่วยหน่อยน๊าาา T^T

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ไม่ใช่ owen wilson แต่เป็น ฮีธ เลดเจอร์ ในเรื่อง A Knight's Tale
    ถ้าหนังที่ขี่ม้าถือทวน เพลงประกอบวีวิวร็อกยูมีเรื่องเดียว

ชัวร์ป้าป ใช่มั้ยท่าน (เอาอีก)

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับก็มันนานอะจำไม่ได้ 555555555+ ได้ดูซะที ถึงว่าไอ้เราก็หาประวัติ owen wilson ไปสิไม่เห็นมันเล่นเลย T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมชอบเรื่องนี้นะ ดูแล้วได้อารมณ์ดี
    ขอบคุณทุกท่านที่ปล่อยเกมมาให้ "ดูด"

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    สมัยก่อนใช้มา สมัยนี้ใช้รถ หึหึ

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    เรื่องนี้สนุกดี ผมชอบตอนร้อง We will rock you