ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437

ช่วยด้วยครับ แตกไฟล์เสร็จแล้ว มัน...

ช่วยด้วยครับ แตกไฟล์เสร็จแล้ว มันเปนแบบนี้อ่ะ คือ หาตัว ติดตั้งsetupไม่เจอครับ
    -*- ผมไม่แน่ใจว่า ตัวติดตั้งคือตัวที่ผมคลิกนี้ป่าวนะครับ ผมกดเข้าไป แล้วมันไม่เกิดอะไรขึ้นเรยอ่ะ -*-
    ไครพอรุ้วิธีช่วยทีครับ ขอบคุณครับ cod ops II -*-
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    นายครับ นายได้โหลดตัว Deluxe Edition มาใช่มั้ยครับ ? ถ้าใช่หล่ะผมจะอธิบายให้ฟังว่า

เกมเวอชั่น Deluxe Edition นั้นมันเป็นตัวเกมที่ลงแล้วทางผู้ทำ Crack นั้นได้ลงมาให้เราแล้ว

คือแตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยไม่ต้อง Setup ให้เสียเวลาครับ ส่วนที่บอกว่าเล่นไม่ได้นั้น ให้ลองโหลด Crack ตัวใหม่มาลงทับดูครับ

ส่วนแบบธรรมดาทั่วไปคือ เป็นตัว Setup ไม่ใช่ตัวเกม เราต้องมา Setup เองเพื่อที่จะได้ตัวเกม

สรุปคือ ธรรมดาต้องลง setup เพื่อที่จะได้ตัวเกมมาเล่น แต่ตัว Deluxe นั้นลงมาให้แล้ว แตกไฟล์เสร็จไม่ต้องลงเล่นได้เลย

สูบเกมมาตั้งนาน น่าจะรู้นะ (ผมแซวเล่นเฉยๆนะครับเอาฮา )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 20th November 2012 เมื่อ 02:04

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: