ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 244

แฟนไปถ่ายแบบ sexy ไม่ปรึกษา เป็นคุณๆโกรธไหมครับ

ผมโกรธหน้ามืดตามัวมากครับ อารมณ์เสียมาก หงุดหงิดจนอยากหายหน้าหายตาไปนานๆ ใครเคยมีแฟนแบบนี้บ้างครับ
    เงินผมก็ให้ไม่เคยขาด ไม่รู้อะไรมัน

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    แน่นอนว่าโกรธ ครับ ของๆใคร ใครก็หวง !!!
    BEGONE THOTTTTTTTT

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    โกรธสิครับ แค่ไหนีไปเที่ยวไม่บอกก็โมโหละ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ไม่โกรธครับ =w= ถ่ายแบบเรื่องธรรมดา

แต่ต้องบอกก่อนนะว่าจะไปถ่ายแบบ หลังจากนั้นก็ตามใจ แค่ผมรู้ก่อนก็พอ

เพราะผมก็จะไม่ห้าม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    คิดอีกแง่ ก็เค้าหาเงินใช่ ที่คุณให้อาจไม่พอก็ได้หรือเค้าต้องการทีจะหาเงินใช้เองบ้าง เผื่อยามจำเป็นจริง

สำหรับผมปรึกษากันก่อน ไม่เห็น..หรือเต้าหรือโป็มากๆๆก็โอเคถ่ายได้ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinzaa อ่านกระทู้
    โกรธสิครับ แค่ไหนีไปเที่ยวไม่บอกก็โมโหละ
    เมื่อวันก่อนผมแอบไปเที่ยว ไม่ได้บอก โกรธเป็นฟืนเป้นไฟเลย ถ้าแฟนผมแอบไปถ่ายแบบ Sexy ไม่บอกไม่กล่าวเป้นผม ผมก็โกรธแหละ แฟนผมผมดูได้คนเดียว อิอิ
    . ..

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    อายุเท่าไหร่แล้วครับ ที่ว่าไปถ่าบแบบsexy แล้วมันเป็นงานของใคร

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ไม่เคยมีแฟน ผมก็ไม่กล้าตอบเพราะกลัวตอบไปแล้วตอนมีแฟนจริงๆจะทำตามที่ตอบไม่ได้

แต่สิ่งที่ผมอยากถามคือ ก่อนจะโกรธถามเหตุผลดูหรือยังว่าทำไปทำไม หรือพอรู้แล้วก็โกรธทันทีโดยไม่ถามอะไรซักคำ คนทุกคนถ้าจะทำอะไรย่อมมีเหตุผล

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piekie อ่านกระทู้
    อายุเท่าไหร่แล้วครับ ที่ว่าไปถ่าบแบบsexy แล้วมันเป็นงานของใคร
    M25 thailand ครับ อายุ20กว่าแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jakkreex : 21st November 2012 เมื่อ 18:53

กล่าวขอบคุณ
    595
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ไม่โกรธครับ =w= ถ่ายแบบเรื่องธรรมดา

แต่ต้องบอกก่อนนะว่าจะไปถ่ายแบบ หลังจากนั้นก็ตามใจ แค่ผมรู้ก่อนก็พอ

เพราะผมก็จะไม่ห้าม
    ผมไม่รู้ ไม่บอกผม มันน่าคิดไม๊ล่ะครับ

คิดอีกแง่ ก็เค้าหาเงินใช่ ที่คุณให้อาจไม่พอก็ได้หรือเค้าต้องการทีจะหาเงินใช้เองบ้าง เผื่อยามจำเป็นจริง

สำหรับผมปรึกษากันก่อน ไม่เห็น..หรือเต้าหรือโป็มากๆๆก็โอเคถ่ายได้ แหะๆ

อาจถูกของคุณครับ แต่ยังไงไม่บอกไม่ขอกันสักคำ ยังไงก็แฟนกัน

เมื่อวันก่อนผมแอบไปเที่ยว ไม่ได้บอก โกรธเป็นฟืนเป้นไฟเลย ถ้าแฟนผมแอบไปถ่ายแบบ Sexy ไม่บอกไม่กล่าวเป้นผม ผมก็โกรธแหละ แฟนผมผมดูได้คนเดียว อิอิ
    ก็แน่ล่ะครับ แฟนใใครๆก็อยากรักษาไว้

แน่นอนว่าโกรธ ครับ ของๆใคร ใครก็หวง !!!
    ผมก็หวงครับ โกรธเป็นฟืนไฟตอนนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ถ่ายแบบเซ็กซี่...ชายอื่นอาจจะเก็บภาพไป FAP ใส่ก็ได้นะครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เคยมีแฟนขายตัวไหมหละครับ55 เจ็บปวดนะครับ

ผมเข้าใจความรู้สึก มันก็ผิดนะที่ไม่ปรึกษากัน

แต่ถ้าถามผม คนที่ทำอะไรตามใจคิดอะไรก็ทำ ผมไม่ใส่ใจเลยครับ ปล่อยไป

ก็แล้วแต่ว่าจะเลือกไปทางไหน เพราะเรื่องแค่นี้ยังไม่บอกไม่ปรึกษากัน

แล้ววันข้างหน้าเราคงยังไม่รู้เรื่องอะไรอีกเยอะเกี่ยวกับเธอ ไปไม่รอดนั่นเองครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1
    ไม่โกรธ ครับ เพราะผมก็ทำงาน ถ่ายแบบเหมือน

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ลงหนังสืออะไรรึป่าวครับ ขอชื่อหน่อย 555+ ล้อเล่นครับ
    งานก็งาน เรื่องส่วนตัวก็อีกเรื่อง
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    แค่ใส่กระโปรงสั้นผมก็โมโหละครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    สงส้ยเงินไม่พอใช้ครับ ต้องให้เงินเยอะๆ ผู้หญิงสมัยนี้ใช้เงินเก่งครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    โกรธนะครับ หวงของเหมือนกัน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    คุณถ่ายเเบบ เเต่ผม มีผู้ชายมา จับมือ เเเฟนผม = =" ต่อหน้า รู้สึกจะหลายรอบมาก

ผมก็น่ามืดตามัว โมโหมาก รู้สึก มันร้อนไปทั้งตัว ทั้งที่มันก็มีเเฟนเเล้วด้วย <หน้าด้านมาก>

ปัญหามันอยู่ที่ไหนล่ะ เเฟนผม หรือว่า ผู้ชายคนนั้น .. .

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    595
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เคยมีแฟนขายตัวไหมหละครับ55 เจ็บปวดนะครับ

ผมเข้าใจความรู้สึก มันก็ผิดนะที่ไม่ปรึกษากัน

แต่ถ้าถามผม คนที่ทำอะไรตามใจคิดอะไรก็ทำ ผมไม่ใส่ใจเลยครับ ปล่อยไป

ก็แล้วแต่ว่าจะเลือกไปทางไหน เพราะเรื่องแค่นี้ยังไม่บอกไม่ปรึกษากัน

แล้ววันข้างหน้าเราคงยังไม่รู้เรื่องอะไรอีกเยอะเกี่ยวกับเธอ ไปไม่รอดนั่นเองครับ
    ผมก็กลัวจะเป็นแบบนั้นเรื่องนั้นของคุณบอลผมจำได้ครับ ชีวิตน่ะ

ไม่โกรธ ครับ เพราะผมก็ทำงาน ถ่ายแบบเหมือน
    แบบอะไรหรือครับ?

ลงหนังสืออะไรรึป่าวครับ ขอชื่อหน่อย 555+ ล้อเล่นครับ
    งานก็งาน เรื่องส่วนตัวก็อีกเรื่อง
    เค้าเคยลอง allure นานแล้วครับ แต่งวดนี้จะประกวด sexy idol ผมไม่ชอบ

สงส้ยเงินไม่พอใช้ครับ ต้องให้เงินเยอะๆ ผู้หญิงสมัยนี้ใช้เงินเก่งครับ
    ผมว่าใช้เก่งทุกยุคสมัยน่ะครับ ไม่พอก็ตามเลยแล้วครับ

โกรธนะครับ หวงของเหมือนกัน
    แน่อยู่แล้วครับ คนอื่นมามองมากๆเราก็รู้สึกแย่เหมือนกัน ปกติเวลาไปไหนด้วยกันเค้าก็เด่นที่สุดครับ

คุณถ่ายเเบบ เเต่ผม มีผู้ชายมา จับมือ เเเฟนผม = =" ต่อหน้า รู้สึกจะหลายรอบมาก

ผมก็น่ามืดตามัว โมโหมาก รู้สึก มันร้อนไปทั้งตัว ทั้งที่มันก็มีเเฟนเเล้วด้วย <หน้าด้านมาก>

ปัญหามันอยู่ที่ไหนล่ะ เเฟนผม หรือว่า ผู้ชายคนนั้น .. .
    อันนี้ก็ต้องเอาให้มันหายด้านล่ะครับ แต่ของผมว่าคนละเคสห่างไกลกันมากน่ะครับ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ไม่ให้ไปครับ -__- ยังไงก็ไม่ ของๆเราต้องเก็บไว้ดูส่วนตัว !!
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เป็นผมนี่ด่าแบบเต็ม MAX อะ ทำอะไรก็น่าจะปรึกษากันก่อน -.-

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    เขากลัวเราไม่อนุญาต เลยไม่ยอมบอก แต่ผมก็โกรธนะ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ทำงานก็ทำไปเถอะครับ แต่สิ่งต้องเจอแน่ๆ ชายอื่นที่จะตามเธอมาเรื่อยๆ

ปล.มีนางแบบที่ไหนมีแฟนรักเดียวใจเดียว ไม่มีหรอกนะ...รุ่นน้องผมมันเป็นนางแบบ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เจ็บ ที่ต้องให้คนอื่นดู บางทีมันมากกว่าที่เราเห็น TT

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    595
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    ทำงานก็ทำไปเถอะครับ แต่สิ่งต้องเจอแน่ๆ ชายอื่นที่จะตามเธอมาเรื่อยๆ

ปล.มีนางแบบที่ไหนมีแฟนรักเดียวใจเดียว ไม่มีหรอกนะ...รุ่นน้องผมมันเป็นนางแบบ
    เฮ้อ หนักใจครับ