ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,306

[MF] CFosspeed 8.03 โปรแกรมเร่งความเร็วเน็ตแรงทะลุโลก [ Full]

Software Name : CfosSpeed

Version : 8.03 Build 1983

วิธีดาวน์โหลด >> กดที่ Skip AD ด้านขวามือ จากนั้นจะเข้าสู่ลิงค์ดาวน์โหลด ส่วนกรณีที่เป็นหน้าขาวๆไม่ขึ้นตัวเลขนับถอยหลังหลังอะไรเลย ให้ลองกด F5 refresh ดูนะครับ

**ทุกงานที่ผมโพสได้ผ่านการทดสอบหมดแล้วว่าโหลดได้ไม่มีปัญหา แต่หากมีไฟล์ไหนหรือท่านใดที่โหลดไม่ได้ ช่วย print screen ให้ดูหน้าที่ขึ้น (ที่โหลดไม่ได้) ให้ด้วยนะครับ จะได้แก้ไขถูก

Credits: sekisu
    joker123
    *** มองโลกแบบโลกสวย ***

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

75/3 m. 6 Lop Buri Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    มันใช้อย่างไงครับ
    คงอีกนานกว่าจะเป็นชื่อสีน้ำตาล

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    แนะนำว่า ถ้า internet เกิน 6 mb ก็ไม่ต้องลงหรอกครับ

ไม่มีผลอะไรเลย ถ้าเราเนตแรกเกิน 6 mb ซึ่งปัจจุบันต่ำๆก็อยุ่ที่ 10 mb

โปรแกรมแทบไม่ช่วยอะไรเลย เพราะเนตเราแรงอยุ่แล้ว ไม่จำเป็นต้องจัดเรียงข้อมูลอะไร

มันมีไว้ใช้กับเนต ที่สัญญาณไม่แรงเท่านั้นแหล่ะครับ

แถมยังมีปัญหากับสัญญาณ internet อีก ผมโดนมากับตัว

ผมใช้ 3bb ตอนแรกนึกว่าเป็นที่สัญาณ เป็นมาร่วมอาทิตย์

พอลบ CFosspeed เท่านั้นแหล่ะ อาการหายไปเลย กลับมาเล่นได้เหมือนเดิม
    The Blue Blood

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    ผมใช้อยุ ดีมากเลย

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ defzong อ่านกระทู้
    แนะนำว่า ถ้า internet เกิน 6 mb ก็ไม่ต้องลงหรอกครับ

ไม่มีผลอะไรเลย ถ้าเราเนตแรกเกิน 6 mb ซึ่งปัจจุบันต่ำๆก็อยุ่ที่ 10 mb

โปรแกรมแทบไม่ช่วยอะไรเลย เพราะเนตเราแรงอยุ่แล้ว ไม่จำเป็นต้องจัดเรียงข้อมูลอะไร

มันมีไว้ใช้กับเนต ที่สัญญาณไม่แรงเท่านั้นแหล่ะครับ

แถมยังมีปัญหากับสัญญาณ internet อีก ผมโดนมากับตัว

ผมใช้ 3bb ตอนแรกนึกว่าเป็นที่สัญาณ เป็นมาร่วมอาทิตย์

พอลบ CFosspeed เท่านั้นแหล่ะ อาการหายไปเลย กลับมาเล่นได้เหมือนเดิม
    เช่นกันครับ ตอนแรกนึกว่ามันจะช่วยให้ไวขึ้น พอลบออก เนตกลับแรงกว่าเดิม

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ผมก็ยืนยันเหมือนคุณdefzong โปรแกรมใช้กับเน็ตที่มีสัญญาญต่ำมากสุดสุด และไม่แรงจริงๆ ผมลองแล้ว เน็ตแรงไม่จำเป็นต้องใช้เลย