ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,420

Exclamation Internet Download Manager 6.12 Build 26 Incl Patch (Update 21.11.12)*ล่าสุด

Internet Download Manager 6.12 Build 26 Incl Patch | 5.3 MB

อัพเดทโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดยอดนิยมเวอร์ชั่นล่าสุด Internet Download Manager 6.12 Build 26 หรือที่เราเรียกชื่อย่อ ๆ กันติดปากว่า IDM นั่นเอง ซึ่งเป็นโปรแกรมที่มีชื่อเสียงเป็นอย่างมากที่ช่วยจัดาการไฟล์ดาวน์โหลดได้อย่างมีประสิทธิภาพ และสามารถเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลดได้ถึง 500% เมื่อเทียบกับการดาวน์โหลดไฟล์โดยตรงจากอินเทอร์เน็ต สามารถทำงานร่วมกับเว็บเบราเซอร์ IE, Google Chrome, AOL, MSN, Opera, Firefox, Avant Browser และเว็บเบราเซอร์อื่น ๆ ได้เป็นอย่างดี เมื่อมีการดาวน์โหลดไฟล์จากอินเตอร์เน็ตจะมีการเรียกใช้งาน IDM อัตโนมัติเพื่อให้ง่ายต่อการใช้งาน สามารถกำหนดความเร็วในการดาวน์โหลดของแต่ละไฟล์ได้ ลำดับความสำคัญของแต่ละไฟล์ได้ สั่งหยุดหรือสั่งโหลดไฟล์ไหนก็ได้ตามต้องการ ยังมีระบบช่วยรักษาความปลอดภัยโดยมีการสแกนไฟว์ทุกครั้งก่อนการดาวน์โหลดครับ

Changes in 6.12 Build 26:
    Added support for Firefox 19
    Improved IE 10 integration
    Improved Google Chrome integration

IDM 6.12 Build 26 Incl Patch : Download!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ใช้ได้แน่นอนครับ มายืนยัน
    [IMG][/IMG]
    ตนแล เป็นที่พึ่งแห่งตน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    อีพเดทบ่อยจังเลย

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณครับ

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    แจ่ม ๆ ขอบคุณมาก (เดี๋ยวนี้มันกดปุ่ม Enter ให้เขียนหลายบรรทัดไม่ได้แล้วหรอ)
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    เจิมให้ครับ :')
    We are anonymous We are legion

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    52
    ขอบคุณครับ