ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 565

[PC] THE WALKING DEAD EPISODE 1-5 (R.G. CATALYST) [2012|ENG|REPACK] [PS|PL] (1.43GB)

เรื่องราวของ The Walking Dead ฉบับเกมนั้นจะเป็นเนื้อเรื่องอีกเหตุการณ์นึงในโลกเดียวกันกับหนังสือการ์ตูน โดยผู้เล่นรับบทเป็นตัวละครที่ชื่อ Lee Everett ชายผิวสี นักโทษคดีฆาตกรรมชายคนนึงซึ่งพัวพันกับภรรยาเขาเป็นปมเนื้อเรื่องที่ยังไม่เผยอะไรมาก ที่กำลังถูกส่งตัวไปยังเรือนจำนอกเมือง Atlanta โดยตำรวจกำลังพาเขาไประหว่างทางก็มีรถตำรวจอะไรมากมายขับเข้าไปใน Atlanta ซึ่งผิดสังเกตจนกระทั้งตำรวจพยายามคุยกับเราจนเผลอชนกับบางสิ่งบางอย่างจนรถตกข้างทางลงมา!!!! Lee ฟื้นขึ้นมาจากอุบัติเหตุพบว่าตัวของตำรวจกระเด็นออกไปไกลจากรถในสภาพแน่นิ่ง ตัวเขาจึงพยายามออกจากรถทั้งๆที่ยังบาดเจ็บ แต่ก็พบว่าตำรวจคนนั้นเสียชีวิตแล้ว แต่ความตายไม่ได้พรากร่างกายของตำรวจไปด้วย Lee ตกใจกับภาพที่เห็นและศพของตำรวจลุกมาทำร้ายเขา แต่ Lee ได้เอาตัวรอดมาได้จนพบว่าภายในเวลาไม่กี่ชั่วโมงหลังจากเขาถูกโทษจำคุกเมืองทั้งเมืองเปลี่ยนไปแล้วกลายเป็นเมืองร้างสภาพบ้านเรือนเสียหายจากเหตุโกลาหนบางอย่าง ทั้งซากรถซากศพนอนตายเกลื่อนถนนและที่สำคัญคือเหล่าซากศพของคนตายที่ควรจะตายไปแล้วกลับมาเดินอย่างหิวกระหายพร้อมจะกินทุกอย่างที่มันกินได้ Lee พยายามเอาตัวรอดจนพบกับเด็กสาวหน้าตาน่ารัก Clementine ซึ่งเอาตัวรอดมาได้หลังจากครอบครัวของเธอหายไป จน Lee ได้พยายามหากลุ่มคนที่มีชีวิตรอดและรวมกลุ่มกันเพื่อที่จะเอาชีวิตรอดช่วยเหลือกัน Lee จึงต้องทำทุกอย่างเพื่อปกป้อง Clem และช่วยเหลือกลุ่มเอาตัวรอดจากเหตุการณ์นรกๆนี้ที่เกิดขึ้นให้ได้

Operating system: Windows XP / Seven
    Processor: Intel Pentium 4 processor with a clock frequency of 2.0 GHz
    Memory: 1 Gb
    Video: 256 MB of graphics memory with support for Shader Model 3.0
    Sound Card: DirectX 9.0c compatible
    Free hard drive space: 2 GB

REPACK - R.G. CATALYST

PEEJESHARE

Part 1 : Part 2

PUTLOCKER

Part 1 : Part 2

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pound : 23rd November 2012 เมื่อ 17:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้เน้อ !!
    FC Barcelona Forever ~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    มีแยกไหมครับ ผมมีหมดแล้ว เหลือ EP5

กล่าวขอบคุณ
    66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dadvader อ่านกระทู้
    มีแยกไหมครับ ผมมีหมดแล้ว เหลือ EP5
    ไม่มีแยกครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    1-5 เลยหรองับ อันนี้ หรือว่า 1-4งับ ป๋มเห็นขนาดมัน 1.4 เลยงง

กล่าวขอบคุณ
    66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeelAlone อ่านกระทู้
    1-5 เลยหรองับ อันนี้ หรือว่า 1-4งับ ป๋มเห็นขนาดมัน 1.4 เลยงง
    1-5ครับ ตัวนี้เป็นตัวรีแพคครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

protect john corner
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ดันครับ ผมจะกลับมายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    ตอนจบโคตรเศร้าเลยครับ..

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ไฟล์เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MotoNaza อ่านกระทู้
    ไฟล์เสียครับ
    ทดสอบแล้วไฟล์ไม่เสียนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    Features:

Do not cut / repacked game archives

Used crack from Tolma4 Team (version 1.31)

Installation time ~ 10-15 minutes

Release RG catalyst

ไม่ตัดอะไรเลยเยี่ยมเลยครับ
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    ไฟล์น้อยอ่ะ เจิมให้ครับ เดี๋ยวกลับมาโหลดนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    พอเข้าลิ้งแล้วมันกลายเป็นหน้า login adf.ly อะครับ

* เป็นเฉพาะลิ้งของคุณนะครับ ลิ้งท่านอื่นผมโหลดได้ปกติ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TIP-TOP : 6th December 2012 เมื่อ 12:31

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้สำหรับ ใครที่ต้องการแบบแบ่งพาร์ทครับ (ทดสอบแล้วเล่นได้ครับ)

ตามนี้เลย http://all1download.blogspot.com/201...sode12345.html