ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

Angry FAP บ่อย จะล่มปากอ่าว จริงรึเปล่าครับ?

FAP บ่อย จะล่มปากอ่าวอย่างไว เมื่อเวลาเรากินตับกับใคร จริงรึเปล่าครับ ??
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Iˊm Kίиģ FΛP FΛP
    กล่าวขอบคุณ
    2,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,303
    ไม่น่ะ เคยอ่านเจอ ท้าอยากอึด ก็ต้อง FAP FAP แล้วพอมันเสียวก็ให้เอาหัวแม่มือ บีบ น้ำไม่ให้ออก ทำแบบนี้ทุกๆ บ่อยๆ มันจะอึดน่ะ

FAP FAP

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.FAP FAP อ่านกระทู้
    ไม่น่ะ เคยอ่านเจอ ท้าอยากอึด ก็ต้อง FAP FAP แล้วพอมันเสียวก็ให้เอาหัวแม่มือ บีบ น้ำไม่ให้ออก ทำแบบนี้ทุกๆ บ่อยๆ มันจะอึดน่ะ

FAP FAP
    คงเอามืออุดไม่ไหวอะครับ กลัวน้ำมันไหลย้อน
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่รู้นะผมพูดความจริงว่าเวลามีอารมณ์ผมก็ซั่มเมียตลอด ไม่เคยช่วยตัวเอง เป็นมาแต่ม.ต้นแล้ว= =

แต่ผมก็ทำตั้งหลายที มากสุดก็สิบทีติด ต่อวัน อิ่มมากๆแบบหมดอารมณ์ไปเลย. พอไปนานๆก็เบื่อเมีย

แล้วก็เปลี่ยนคน 555 เดี๋ยวนี้ไม่ใช่นะ ถ้าแต่ก่อนผมชั่วมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 23rd November 2012 เมื่อ 18:34

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ก็อาจจะจริงนะ แต่ถ้าแฟบโดยดูหนังAVที่สวยๆ บางทีเวลากินตับกับคนไม่สวยเท่าอาจจะอึดขึ้นก็ได้ (เพราะไม่มีอารมณ์) ฮ่าๆ ขำๆน่ะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไปทุกที่ ที่ใจอยากไป!!!
    กล่าวขอบคุณ
    989
    ได้รับคำขอบคุณ: 874
    วิธีทำให้ อึดขึ้น!! คือเวลา Fap Fap ตอนที่เสียวสุดๆ(คือใกล้จะแตกแล้ว) ให้เอาเล็บจิกลงไปที่หัว แต่ไม่ต้องแรงมากก
    หลังจากนั้นก็ทำไปเรื่อยๆ และเด่วมันก็อึดขึ้นเอง

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    แต่ละท่านนี่............. ครับๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูล

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438

เห็นรูปแล้ว......เดี๋ยวมานะครับ

ท่านไปเห็นโพสต์นี้เข้าหรือเปล่า อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NOOBBRINGER : 23rd November 2012 เมื่อ 18:57

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    จากประสบการณ์โดยตรง
    ผม FAP FAP วันละ 1 รอบ ก่อนนอนทุกวัน
    แล้วทุกอาทิตย์ผมจะซั่มแฟน .. ผลคือ จิ้มไป 7-8 ทีน้ำก็จะแตกแล้ว
    : แก้ไขโดยรีบ ๆ ทำน้ำแรกให้เสร็จ แล้วต่อน้ำสอง ครั้งจะอึดและ .. แต่จะไม่มันส์เท่าน้ำแรก

แบบที่ 2 คือ ผมกะจะทำน้ำเดียวนาน ๆ .. ก็จิ้ม ๆ ไป พอน้ำจะแตกก็รีบนำมาบีบหัว แล้วยัดต่อ ๆ ก็ประมาณ 15 นาที น้ำแตก
    : ผลปรากฏคือ .. ต่อครั้ง 2 ไม่ได้เนื่องจากมันไม่แข็งล่ะ ( ไม่เวิร์ก )

สรุปคือ .. fap fap บ่อย ๆ มันจะทำให้ร่มปากอ่าว .. เนื่องจากมันชินความเร็วของมือเรา !
    ทำให้น้ำแตกไว ..

อีกอย่างที่อยากจะบอกทุกคนคือ .. เวลามีเซ็กกันอย่าเห็นแก่ตัว .. เราต้องทำให้ผุ้หญิงสำเร็จความใคร่ให้ได้ .. ถึงจะเรียกว่ามีน้ำยา
    ไม่ไช่ .. ไม่เล้าโลมไรเลย ไปถึงจิ้ม ๆๆ เราเสร็จ ผู้หญิง นอนอึน -*-

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NOOBBRINGER อ่านกระทู้

เห็นรูปแล้ว......เดี๋ยวมานะครับ
    ไม่คุยกันก่อนเลย

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SuperAArm อ่านกระทู้
    จากประสบการณ์โดยตรง
    ผม FAP FAP วันละ 1 รอบ ก่อนนอนทุกวัน
    แล้วทุกอาทิตย์ผมจะซั่มแฟน .. ผลคือ จิ้มไป 7-8 ทีน้ำก็จะแตกแล้ว
    : แก้ไขโดยรีบ ๆ ทำน้ำแรกให้เสร็จ แล้วต่อน้ำสอง ครั้งจะอึดและ .. แต่จะไม่มันส์เท่าน้ำแรก

แบบที่ 2 คือ ผมกะจะทำน้ำเดียวนาน ๆ .. ก็จิ้ม ๆ ไป พอน้ำจะแตกก็รีบนำมาบีบหัว แล้วยัดต่อ ๆ ก็ประมาณ 15 นาที น้ำแตก
    : ผลปรากฏคือ .. ต่อครั้ง 2 ไม่ได้เนื่องจากมันไม่แข็งล่ะ ( ไม่เวิร์ก )

สรุปคือ .. fap fap บ่อย ๆ มันจะทำให้ร่มปากอ่าว .. เนื่องจากมันชินความเร็วของมือเรา !
    ทำให้น้ำแตกไว ..

อีกอย่างที่อยากจะบอกทุกคนคือ .. เวลามีเซ็กกันอย่าเห็นแก่ตัว .. เราต้องทำให้ผุ้หญิงสำเร็จความใคร่ให้ได้ .. ถึงจะเรียกว่ามีน้ำยา
    ไม่ไช่ .. ไม่เล้าโลมไรเลย ไปถึงจิ้ม ๆๆ เราเสร็จ ผู้หญิง นอนอึน -*-
    โอ้ว ปรมาจารย์ ขอบคุณครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อยากอึดผมแนะนำ อย่าไปเกร็ง

ตอนทำนึกถึงหน้ายาย กำลังทำกับยายอยู่ รับลองเหี่ยวหดอย่างรวดเร็ว

นึกถึงพ่อแม่เธอ นคกอะไรหลายๆอย่าง สุดท้ายหมดอารมณ์ครับ

ไม่ทงไม่ทำ*****ละไปเตะบอล 555

ธรรมมะเข้ามากิเลศก็หายไปครับ

เริ่มจากลอง fap แล้วนึกถึงยายดูครับ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 23rd November 2012 เมื่อ 19:00

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    อยากอึดผมแนะนำ อย่าไปเกร็ง

ตอนทำนึกถึงหน้ายาย กำลังทำกับยายอยู่ รับลองเหี่ยวหดอย่างรวดเร็ว

นึกถึงพ่อแม่เธอ นคกอะไรหลายๆอย่าง สุดท้ายหมดอารมณ์ครับ

ไม่ทงไม่ทำ*****ละไปเตะบอล 555

ธรรมมะเข้ามากิเลศก็หายไปครับ
    มันกะหดล่ะอ้าย 5555
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมเข้ามาหาความรู้ครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    แต่ละคน 55555+
    จนก็ '' ย่ำยี '' มีก็ '' อิจฉา ''

กล่าวขอบคุณ
    874
    ผมว่ามันเป็นปัญหาระดับประเทศของผู้ชายเลยนะ ก็คอมมันมีทุกอย่างอะ TT

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    ทำไมผู้ชายไม่ลองคิดว่า ทำให้ผู้หญิงเสร็จบ้างละ มัวแต่คิดว่าตัวเองจะล่มปากอ่าว แฟบบ่อยไรงี้

ต้องทำให้ผู้หญิงเสดด้วยนะเออ.
    THIS IS SEMPITERNAL!

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ความเห็นส่วนตัว มันแล้วแต่คนนะครับ เพราะผมก็ FAP บ่อย ฮ่าๆ แบบว่าไม่อยากเสร็จไวก็อย่าเกร็งละกัน แต่เวลาทำกับแฟน ผมต้องให้แฟนเสร็จก่อนสัก 1-2 ครั้งตลอดไม่งั้น มันจะไม่สนุก (พยายามเข้า จขก. อย่าเกร็งแล้วมันจะเร็จช้าเอง)

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ illusioncore อ่านกระทู้
    ทำไมผู้ชายไม่ลองคิดว่า ทำให้ผู้หญิงเสร็จบ้างละ มัวแต่คิดว่าตัวเองจะล่มปากอ่าว แฟบบ่อยไรงี้

ต้องทำให้ผู้หญิงเสดด้วยนะเออ.
    ครับผมก็ว่านั้นมันก็ใช่ แต่ผมก็กลัวมันอั้นไม่ทันไงครับแล้วก็ลมปากอ่าวไวกว่าผู้หญิงเค้าจะเสียอารมณ์ยิ่งกว่าเราก็เป็นได้ ขอบคุณครับๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oFLUKEoSM อ่านกระทู้
    ความเห็นส่วนตัว มันแล้วแต่คนนะครับ เพราะผมก็ FAP บ่อย ฮ่าๆ แบบว่าไม่อยากเสร็จไวก็อย่าเกร็งละกัน แต่เวลาทำกับแฟน ผมต้องให้แฟนเสร็จก่อนสัก 1-2 ครั้งตลอดไม่งั้น มันจะไม่สนุก (พยายามเข้า จขก. อย่าเกร็งแล้วมันจะเร็จช้าเอง)
    ครับๆขอบคุณมากครับ ก็ปัญหานี้แหละครับแฟนยังไม่เสร็จแจ่ผมเสร็จผมก็ไม่อยากเป็นแบบนั้น อยากอยู่ให้นานๆ ขอบคุณมากครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Blog Entries
    1
    เด็กมาเก็บความรู้ครับ เพื่อไปใช้ในอนาคต

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมจำได้เลย ตอนเปิดซิงตัวเอง และผมก็เปิดซิงแฟนผมเหมือนกัน ต่างคนต่างไม่เป็น

ผมก็ใส่อย่างเดียวเลยครั้งแรกทำไป ชั่วโมงกว่าๆก็ยังไม่เสร็จ ก็เลยช่วยตัวเองสัก 30วิ และก็ทำต่อ

แต่ก็ตกใจ ของผมมันออกมานิดเดียวเอง แปลกใจนิดๆ

หลังๆแปปเดียวเอง แบบว่าสั่งได้ดั่งใจ

:อยากเสร็จเร็วก็ ซอยถี่ๆ
    :อยากเสร็จช้าก็ ซอยเรื่อยๆ

ผมไม่รู้นะว่าใครเป็นเหมือนผมบ้างแต่ ถ้าแฟนผมขึ้นให้ก็เสียว เวอร์

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมไม่เคยคิดวิธีเอาเลยนะเวลาช่วยตัวเองมันเเตดเร็วก็ปกติของมัน
    เเต่วเลามีอะไรกัน2-3ครั้งเเรกจะเเตกเร็วมากคือมันยังสนุกๆอยู่
    เเต่พอมาครั้งที่4เริ่มชินอะเเตกยากขึ้นคงเพราะเริ่มเบื่อๆละสำหรับผมท่าหมาเเตกเร็วสุด

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tide16227 อ่านกระทู้
    ผมจำได้เลย ตอนเปิดซิงตัวเอง และผมก็เปิดซิงแฟนผมเหมือนกัน ต่างคนต่างไม่เป็น

ผมก็ใส่อย่างเดียวเลยครั้งแรกทำไป ชั่วโมงกว่าๆก็ยังไม่เสร็จ ก็เลยช่วยตัวเองสัก 30วิ และก็ทำต่อ

แต่ก็ตกใจ ของผมมันออกมานิดเดียวเอง แปลกใจนิดๆ

หลังๆแปปเดียวเอง แบบว่าสั่งได้ดั่งใจ

:อยากเสร็จเร็วก็ ซอยถี่ๆ
    :อยากเสร็จช้าก็ ซอยเรื่อยๆ

ผมไม่รู้นะว่าใครเป็นเหมือนผมบ้างแต่ ถ้าแฟนผมขึ้นให้ก็เสียว เวอร์
    ครับขอบคุณครับ ผมว่ามันคงเป็น ฮอโมนของแต่ละคนด้วย งี้ผมก็โล่งอกละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    ผมไม่เคยคิดวิธีเอาเลยนะเวลาช่วยตัวเองมันเเตดเร็วก็ปกติของมัน
    เเต่วเลามีอะไรกัน2-3ครั้งเเรกจะเเตกเร็วมากคือมันยังสนุกๆอยู่
    เเต่พอมาครั้งที่4เริ่มชินอะเเตกยากขึ้นคงเพราะเริ่มเบื่อๆละสำหรับผมท่าหมาเเตกเร็วสุด
    ครับๆรับทราบ แต่ผมคงไม่มีบ่อยหรอกครับ ไม่ค่อยหล่อ 555+

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    อ่านไปอ่านมาทำให้รู้ว่าในโลกนี้ยังมีคนที่ FAP วันละ 5 รอบ เหมือนกันกับผม = ="

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ผมไม่มีแฟน FAB วันละ 3-5 รอบต่อวันครับ ก็ปกตินะ
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W