ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ทุกคนยังคงชอบ Ghost กันไม่เสื่อมคลาย 55555

เเต่เล่น BO2 จบ ผมขอชอบ David Mason ด้วยอีกคน

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    BO2 ยิงแล้วแขนขาไม่ค่อยหลุดเลย ไม่มีรอยแผลด้วย มีแต่รอยเลือด

ส่วนตัวชอบของภาค World At War ยิงทีเป็นขาด

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 360mins อ่านกระทู้
    ซีรีย์รายปี เอาตรงๆนะครับ น่าจะทำเกมที่เป็นเนื้อเรื่องใหม่ได้ละ เล่นแถเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆแบบนี้ไม่ไหวเหมือนกันนะ ยังไงซะผมก็ยังยกย่องว่า Modern Warfare ภาคแรกคือภาคที่ดีที่สุด(ในเรื่องของ first impression)
    อันที่จริงเขาจะหยุดไว้ที่ภาค 2 นะ แต่ Activision ไม่ให้ เหอๆMW3 ผมว่าทำมาห่วยกว่า Call of Duty 3 ของ Trechyard อีก ภาค 3 ยังเ้ห็นการพัฒนา ทั้งขับรถ ควิกไทม์ ปาระเบิดพังกำเเพง แต่ MW3 นี้เข็นของเก่าขายจริงๆ หัวกระทิสองคนนั้นที่ออกไป น่าจะกลับไปทำ MOH ให้ EA ต่อ ถ้าจะงัดจริงๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    จริงครับ เพราะ ภาค 2 ตอนจบ มัน ก็สุดยอดแล้วมันก็บ่ง บอกว่า สหรัฐมีไส้สึก ฉากภาค 2 เอาดี ๆ อลังการกว่าภาค 3อีกน่ะ ตอนที่ ดาวเที่ยมถูกทำลายอ่า ตอนฝนตกนิ สุดยอด แต่พอเล่นภาค 3 รัสเซีย มันดันเลวไปหมดสะงั้น ไม่ไหวเลย ภาค 3เขียนเนื้อเรื่องห่วยมาก มันถูกหักมุมแบบบอกไม่ถูก

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เหลือแค่ Yuri กับ Price เนี้ยนะ - -"

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    BLACK OPS 2 ตอนจบนี่ มีให้เลือก 2 อย่าง หักมุมมากเลยนะ บอกไม่ถูก COD นี้ชอบทุกภาค ทรงที่มี แอคชั่น + ดราม่าไปนิดหน่อย 55
    ยังไงก็รอลุ้นนะครับ MW 4 มีจริง ก็แหล่ม
    CONTINENT OF NINTH SEAL

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลุงPrice จะไหวไหมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FeelAlone อ่านกระทู้
    จริงครับ เพราะ ภาค 2 ตอนจบ มัน ก็สุดยอดแล้วมันก็บ่ง บอกว่า สหรัฐมีไส้สึก ฉากภาค 2 เอาดี ๆ อลังการกว่าภาค 3อีกน่ะ ตอนที่ ดาวเที่ยมถูกทำลายอ่า ตอนฝนตกนิ สุดยอด แต่พอเล่นภาค 3 รัสเซีย มันดันเลวไปหมดสะงั้น ไม่ไหวเลย ภาค 3เขียนเนื้อเรื่องห่วยมาก มันถูกหักมุมแบบบอกไม่ถูก
    เออ พูดไปผมก็ว่าจริงครับ ทีมเก่าเขาอุส่าห์เขียนเนื้อเรื่องไว้ว่า รัสเซีัยไม่ได้เป็นคนไม่ดีแต่คนไม่ดีคือผู้ก่อการร้าย แต่พอมาภาค 3 นี้มันล่อสะอย่างกับรัฐบาลรัสเซียร่วมมือกับผู้ก่อการร้ายเลย ทั้งยึด ลอนดอน จับคนมาประหาร เเถมไปพังเยอรมันอีกทั้งๆที่แค่ผู้นำสหรัฐยืนอยู่ประเทศเยอรมันเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 558
    เปลี่ยน engine ที

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    black ops 2 เนื้อเรื่องทำออกมาได้ดีสุดๆเลยให้ที่1 เลย เท่าที่เล่นมา
    My PC cpu: core 2 duo e7400 2.8ghz ram: 2 gb vga card asus hd5750 = This is for Soap เล่น bf3 ได้เเล้วกันโว้ยย ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เปลี่ยนชื่อภาคบ้างก็ดีครับ พักนี้วนไปมาเเต่ modern warfare 1 2 3 (4) .. / Black ops 1 2 (3) .. ถึงมันสนุกดีก็จริง เเต่ก็ดูเเปลกๆยังไงไม่รู้ ตั้งชื่อ call of duty .... ภาคใหม่ไปเลยเถอะ เเล้วก็เห็นเหมือนใครหลายคนที่อยากให้สร้างเป็นตำนานใหม่ไปเลยนะ เอาคนรุ่นใหม่ เนื้อเร่ื่องใหม่ สงครามครั้งใหม่ไปเลย รับรองเจิดอยู่เเล้ว
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ