ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

.:น้ำตาจะไหล ! Ubisoft เตรียมออก Patch แก้บั๊กเซฟพังเกม Assassin's Creed III : Liberation เร็วๆนี้ :.

.: น้ำตาจะไหล ! Ubisoft เตรียมออก Patch แก้บั๊กเซฟพังเกม Assassin's Creed III : Liberation เร็วๆนี้ :.

-----------------------------------------------------------------------------
    หลังจากที่ผู้เล่นเกม Assassin's Creed III : Liberation ต้องตรากตรำสู้ทนกับบั๊กในเกมที่อันมากมายมหาศาล นั่งดูข่าวความคืบหน้าของ Patch เกม Assassin's Creed III ของชาวคอนโซลไปก็น้อยใจไปอยู่ถึงเกือบ 1 เดือนเต็ม บัดนี้ทาง Ubisoft ได้ออกมาแถลงถึงความคืบหน้า Patch อัพเดตแก้บั๊กของเกม Assassin's Creed III : Liberation กันแล้ว โดยทาง Ubisoft ได้ระบุว่า ขณะนี้ทางบริษัทกำลังอยู่ในขั้นตอนสุดท้ายในการพัฒนา Patch ตัวแรกของเกม โดยมีจุดที่แก้ไขหลักๆ ดังต่อไปนี้
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

> แก้บั๊กเซฟเกมพัง
    >แก้บั๊กในระบบจับเวลาของตัวเกม
    >แก้บั๊กเสียงเพลง และเสียงประกอบที่อยู่ดีๆ ก็หยุดเงียบไป
    >แก้ไขข้อความ Trophies ของเกมในเวอร์ชั่นภาษาญี่ปุ่น

ในฐานะที่ผมที่เป็นหนึ่งในคนซื้อเกมนี้มารีวิว (รำลึกรีวิวเกมนี้ได้ที่นี่) เห็นแล้วน้ำตาจะไหล เลยต้องขอแชร์ครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Source Ubisoft
    อ้างอิงจาก:gconsole
    -------------------

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Quad Alpha
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,417
    Blog Entries
    1
    อยากเล่นของแท้ๆๆ แต่งบหมด = =''

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ใครเล่นภาคคอมธรรมดาแล้วกระตุกทั้งที่สเปกควรจะเล่นลื่นๆมั่งครับ เป็นที่เกมส์หรือเปล่า? ต้องรอแพทแก้หรือเปล่าครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RAINBOWBOYz อ่านกระทู้
    โหลด AC3 เถื่อน Skidrow มาล้ะรอ Patch , ของเเท้รึไร้สาระ...
    /ผมเเหลนะอย่าคิดมาก ผมจัดเเท้มาตั้งเเต่มันยังไม่ออกล่ะ Deluxe Edition..
    +1 เห็นด้วยงับ ^^

เห็นตามข้อความสีขาวๆนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aodlnwlnwaod357 : 23rd November 2012 เมื่อ 22:15

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ละเมื่อไหร่ PC จะแก้ บ้าง - -"

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodlnwlnwaod357 อ่านกระทู้
    +1 เห็นด้วยงับ ^^

เห็นตามข้อความสีขาวๆนะ
    เออที่นี้ไม่ต้อนรับนะครับสงสัยยังไม่รู้ตัว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    โคตรกระตุกเลย

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    Assassin's Creed 3 เขาบอก pc จะมีบั๊คน้อยกว่าครับ http://www.gconsole.com/cgi-bin2/sho...=news&id=14528

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz0055za อ่านกระทู้
    เออที่นี้ไม่ต้อนรับนะครับสงสัยยังไม่รู้ตัว
    รู้สึกคุณจะ Fail นะ 555555555555555

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    คำพูดที่คลุมขาวกะดักดราม่าชัดๆ....

ท่าโดนด่าหรือคนเกลียดก็โทษตัวเองเถอะ

โทษคนด่าไม่ได้หรอก

ต้องเห็นใจคนที่ไม่ได้ไฮไลท์อักษรกันบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 23rd November 2012 เมื่อ 22:44

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    กระทู้ล่องหน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    55555 ดัก ดราม่า

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    โพสแอบดัก 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz0055za อ่านกระทู้

ผมให้ก่อนนอนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    คุณก็โพสเยอะน่ะไม่รู้ลูกเล่นเขาหน่อยเหรอไง - -