ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

5 สัญญาณ แห่งการเริ่มรัก

เมื่อไปแอบรักใคร แล้วเกิดอาการอยากรู้แต่ไม่อยากถามแล้วละก็ ลองใช้วิธีสังเกตพฤติกรรมของเขาว่ามีอาการเหล่านี้บ้างหรือเปล่า เพราะอาจจะทำให้คุณทราบถึงสิ่งที่อยู่ในใจของเขาบ้าง เพื่อเป็นสัญญาณให้รู้ว่าเราไม่ได้คิดไปเองฝ่ายเดียว

1. อาการแรกที่พบเห็นได้ทั่วไป ก็คือเขาอาจแอบมองโดยที่คุณไม่รู้ตัวหรือการจ้องมองคุณแบบไม่วางตาในขณะที่พูดคุยกัน

2. เวลาไปไหนมาไหนด้วยกัน เขามักเดินไปพร้อมกับคุณไม่เดินนำหน้าหรือเดินตามหลัง แสดงให้เห็นว่าเขาต้องการที่จะอยู่เคียงข้างคุณและให้คุณเห็นเขาอยู่ในสาย ตาตลอดเวลา ซึ่งเหมือนเป็นประกาศให้โลกรู้ว่า ใครคิดจะเข้าใกล้คุณต้องผ่านเขาไปก่อน

3. ใช้ของหรือใส่เสื้อผ้าที่คุณเป็นคนซื้อ หรือเลือกให้เป็นประจำ แสดงว่าเขาพยายามทำให้คุณเข้ามาดูแลภาพลักษณ์ของเขาให้เป็นเรื่องปกติ เป็นการปรับตัวเคยชินที่จะมีคุณเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต

4. เขาพูดถึงอนาคตอีก 3 – 5 ปีข้างหน้า ว่าชีวิตเขาจะเดินไปในทางไหน โดยมีการถามความเห็นจากคุณประกอบไปด้วย นั่นอาจจะเป็นการบอกคุณเป็นนัย ๆ ว่าเขาต้องการที่จะมีคุณไว้ร่วมกันคิดและเป็นคู่ชีวิตของเขาในอนาคต

5. หากเขาให้คุณรับโทรศัพท์ของเขาได้ โดยไม่ต้องดูว่าใครโทรมา แสดงว่าเขายินดีที่จะเปิดเผยให้คุณรู้เรื่องส่วนตัวของเขาได้ทุกเรื่อง เป็นการยินยอมให้คุณเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต เพราะโทรศัพท์ถือว่าเป็นอาณาจักรส่วนตัวที่เขาจะยอมให้ใครเข้ามาวุ่นวายได้เป็นเรื่องสุดท้าย

credit: google.com

repost

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ข้อ 4 ตรงมากครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ข้อ 1 ใช่เลย

ใต้ต้นมะขาม บ้านยายทอง
    กล่าวขอบคุณ
    3,263
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    โอ้ข้อ 3

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เอ่อ อ ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า เวลาผมเเอบปลื้มใครเฉยๆ เเล้ว คนที่ผมปลื้มจะชอบมา
    มองหน้าผม = = เหมือนเขารู้ เฮ้อ อ อ อ อ ~!!

สมัยก่อนนะ ><"

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ตรงครับข้อ 1 แฟนผมคนปัจจุบันเนี่ยแหละ

ปล.มี สัญญาณ แห่งการบอกเลิกมั้ยเนี่ย จะดูซิว่าตรงมั้ย?
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    บ๊ะ อ่านแล้วใจมันเต้นเป็นจังหวะ 3 ช่า

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ยังไม่มี สักข้อ

Forever Alone