ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Space Frontier: News in Brief

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168

Space Frontier: News in Brief Bioshock Infinite จะไม่มีระบบ Multiplayer

Space Frontier: News in Brief
    Bioshock Infinite จะไม่มีระบบ Multiplayer

______________________________________________________________________________________________
    __________________________________________________________________________________________________

News Content

Kevin Kline ผู้กำกับและผู้ก่อตั้ง Irrational Games ได้ออกมาตอบคำถามแฟนๆ ทางทวิตเตอร์ที่ถามว่า เกม Bioshock Infinite นั้นจะมีระบบ Multiplayer หรือไม่
    ซึ่งคุณ Kevin ก็ได้ตอบกลับทวิตเตอร์ไปแล้วว่า เกมนี้จะไม่มีระบบ Multiplayer ให้เล่นกันอย่างแน่นอนครับ

แฟนๆ : คุณตอบหน่อยได้ไหมว่า Bioshock Infinite จะมีระบบ Multiplayer รึเปล่า
    Kevin : ไม่

แฟนๆ : คุณช่วยอธิบายความหมายของคำว่า "ไม่" ของคุณหน่อยได้หรือเปล่า
    ว่ามันหมายถึงว่าคุณไม่ตอบ หรือมันไม่มีระบบ Multiplayer กันแน่
    Kevin : ไม่มีระบบ Multiplayer

BioShock Infinite

เครื่อง : PC,PS3,XB360
    ผลิตโดย : Irrational Games
    จัดจำหน่ายโดย : 2K Games
    ประเภท : FPS
    วันวางจำหน่าย:
    US - 26, 2, 2013
    EU - 26, 2, 2013
    เรตติ้ง : ยังไม่กำหนด

Credit
    BY b4lmung

Source
    Neogaf

Editor
    BY CodeMagane
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CodeMagane : 25th November 2012 เมื่อ 18:22

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เหมือนตอบแบบ หยิ่ง ๆ เลยนะไอ่คนนี้ อย่างนี้ต้องช่วยกันจัดเถื่อนให้หมด มันจะได้ตอบแบบดี ๆ หน่อย

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    เรปบนเคยจัดแท้ไหมครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    เหมือนตอบแบบ หยิ่ง ๆ เลยนะไอ่คนนี้ อย่างนี้ต้องช่วยกันจัดเถื่อนให้หมด มันจะได้ตอบแบบดี ๆ หน่อย
    ประมาณนั้นแหละครับ ตอบแบบส่งๆๆไงไม่รู้ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อยากเล่นเเล้ววว

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    เกมนี้ Single ก็เหลือหลายสำหรับผมละ

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    เกมนี้ Single ก็เหลือหลายสำหรับผมละ
    1-2 เค้ายัีงไม่น๊อคเลยเธอ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้

ไม่เป็นไรครับ ผมมีเพื่อนเป็น Trainer //โดนถีบ
    steam มันใช้ trainer ไม่ได้อะเธอ TwT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CodeMagane : 25th November 2012 เมื่อ 22:39

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    1
    เล่นไม่จบเลยซักภาค 555 เจอบิ้กแดดดี้หัวใจก็ตกไปอยู่ตะตุมละ แล้วไฟเปลี่ยนสีด้วยนะ 55555 ตกใจไงมือเผลอไปยิงเรียบร้อยยย 5555555
    THIS IS SEMPITERNAL!

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    ไม่ได้เกี่ยวอะไรเล้ย

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CodeMagane อ่านกระทู้
    ใครว่าผมน็อก 555 ไม่ทั้ง 2เลยกลางๆเกมไปต่อไม่ได้

ปล.ลายเซ็นนี่หืม....

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ตอบได้กวนประสาทมาก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440
    สงสัยจะมีดราม่าเกมแท้เกมเถื่อน

โดยส่วนตัวแล้วเกม BioShock ผมไม่ได้สนในเรื่องระบบมัลติเพลย์เยอร์เลย และในภาคที่สองคงเป็นบทเรียนที่ดี ซึ่งผลก็ออกมาแล้วว่ามันแป็กแต่ไม่มีใครบ่น เพราะอะไร? ก็เพราะโหมดเล่นคนเดียวมันสุดยอดน่ะสิ

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    อย่าคิดว่าเค้าหยิ่งสิครับ เค้าอาจจะต้องตอบคำถามในนหน้านั้นหลายคน

แล้วนั่นมันก็ทวิตเตอร์ของเค้า เมื่อต้องตอบคำถามหลายคน หลายครั้ง ก็ต้องใช้คำรวบรัด

การใช้คำในทวิตเตอร์มันก็ไม่จำเป็นต้องเป็นทางการนะครับ

ท่าอยากฟังคำเป็นทางการแนะนำให้รอฟังจากพวกงานเปิดตัวหรืองานโชว์เกมแทนครับ

นี่มันแค่การตอบคำถามในทวิตเตอร์เท่านัั้น จะให้ตอบเต็มยศไปทำไมครับ?

จะเล่นเถื่อนก็เล่นไปครับ ไม่ต้องมาหาข้ออ้าง

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ไม่ก็ไม่ดิ เฮ้ย - -

ถามจัง
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    มี Multi ไม่มี Multi เราไม่ว่าแต่ขอเนื้อเรื่องนานๆหน่อยก็แล้วกัน 555

มีมาม่าแหงอย่าว่างั้นงี้เลย 55

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    การที่ทีมพัฒนาตอบผู้เล่นก็เป็นเรื่องดีแล้ว คุณลองคิดดูวันๆนึงมีคนทวิตถามเรื่องเกมกับเขาเป็นร้อยๆพันๆ จะให้เขาพิมพ์ข้อมูลละเอียดยิบทุกคนมันเป็นไปไม่ได้ ถ้าเป็นได้คือเขาเลิกทำเกมแล้วมานั่งตอบเต็มตัวเลยนั่นแหละ ฉะนั้นเร็ปแรกมันไม่ใช่เหตุผลซักนิดครับ เขามาตอบนั้นก็เป็นการบอกแล้วว่าทีมงานมีคุณภาพใส่ใจฐานแฟนๆจึงมาตอบ

ส่วนตัวผม Bioshock มัลติแทบไม่จำเป็นเลยเมื่อดูจากภาค 2 สู้เอาเวลาทำมัลติระบบเดิมๆไปพัฒนาซิงเกิลให้เต็มๆจะดีกว่าทำถูกแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ส่วนตัวก็ไม่สนใจ ระบบ มัลติ ของซีรี่นี้อยู่แล้ว สนแต่เนื้อเรื่องหลัก

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    เขาเป็นอะไรกับAdam Levineรึเปล่าอะ !?

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เนื้อเรื่องเด็ดจริงฮะ เล่นจบหมดแล้ว รอสอยภาคนี้มีแววจัด CE Figer เท่ห์มาก
    My Com: Notebook MSi GT70 CPU i7 3610QM - Ram 8 GB Bus 1600 - VGA GF GTX670M 3GB - Mouse Logitech G700 - Pad Razer Galiathus Control Edition - Headphone SteelSeries SIBERIA V2

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CodeMagane อ่านกระทู้
    ไม่เป็นไรครับ ผมมีเพื่อนเป็น Trainer //โดนถีบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ทวีตเตอร์มันจำกัดข้อความครับ... พิมพ์ไม่พอคำว่า "ple" ด้วยซ้ำ