ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449

ทำอย่างนี้ ผู้หญิงชอบไหมครับ?

คือผมจะแต่งเพลงให้คนที่ผมชอบแล้วอัพลง Youtube แล้วไม่แสดงตัวว่าใครแต่งให้
    คิดว่าทำอย่างนี้ ผู้หญิงจะคิดยังไง ??

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เดี่ยวนะผมเริ่มสับสนกับ จขกท.

ที่ต้องการ จะแต่งให้เนี่ย

คือแต่งให้เฉยๆ หรือต้องการจะคบ

แล้ว จขกท. รู้จักกับ คนที่ชอบใช่ไหม

แล้วส่งไปให้คนที่ชอบ ได้ดูยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 25th November 2012 เมื่อ 23:28

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ผมว่าคุณช่วนเค้าไปกินข้าวเย็น อิ่มแล้วขอตัวไปเข้าห้องน้ำ นัดกับเพื่อนรู้ใจ 2-3 คน กับเจ้าของร้าน แล้วลากกีต้าร์คู่ใจค่อย ๆ เปิดตัวออกมาร้องให้เค้าฟังสด ๆ ตามองตาเค้า จะได้ใจเค้าไปเต็ม ๆ แบบ เต็ม 100 ได้ 200 มากกว่าครับ ลูกผู้ชายเรา จะรักใครชอบใครทำไมต้องทำเป็นหลบ ๆ ซ่อน ๆ เสียชื่อสถาบันลูกผู้ชายหมด สู้ ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ กิ๊ว ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมว่าก็เป็นความคิดที่ดีนะ ที่จะทำอะไรให้คนที่เราชอบ เลยอยากถามว่า คุณยังไม่เคยจีบเขาหรือไม่เคยคุยกับเธอใช่ปะถ้าใช่
    เพลงที่ว่าเป็นยังไงหรอ ถึงขนาดที่ฟังแล้วสามารถรู้ได้เลยว่าเป็นใครรึป่าว? หรือว่าในคลิปมีรูปเธออยู่รึป่าว? ถ้าเป็นแบบทีผมว่าให้เลี่ยงไว้จะดีกว่ามั้ง??
    ผมว่าเขาคงรู้สึก..แปลกๆ ที่มีคนแปลกหน้ามาเอาชื่อ หรือรูปมาลงเธอมาลงYoutube ถ้าเธอเห็นคลิป เธอคงพยายามหาจนเจอว่าเป็นใคร ถ้าเขาเห็นหน้าคุณเเล้วชอบคุณก็ดีไป แต่ถ้าไม่ชอบล่ะเราอาจจะหน้าแตกได้(รึป่าว555)

แต่ถ้าเพลงที่ว่า ไม่ใช่ประเภทที่ผมว่าไว่ก็ทำไปเหอะคับ ดีๆๆน่ารักดีออก

ปล.ผมว่าจีบหญิงแบบธรรมดาก่อนดีกว่า พอความสัมพันธ์เริ่มพัฒนาก็ค่อย ทำเพลงจีบแบบที่ว่าเพื่อให้มันหวานซึ้งเพิ่มขึ้นก็ได้ ทั้งหมดนี้ความเห็นส่วนตัวนะบางคนอาจคิดต่างก็ไม่ว่ากัน

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ทำเลยครับ บางทีในอนาคต จะได้มีเรื่องที่น่าจดจำนะ อย่างเมื่อก่อนผมยังเคยปั่นจักรยานไปผ่านหน้าบ้านคนที่ชอบทุกวันเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ผมโดนคนที่ผมแอบชอบ เอาน้ำจากปากผมไปขณะที่ผมดื่มอยู่ เขาฉกไปดื่มแต่ผมกลับภูมิใจ 555+//บ่น

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    ทำเลยครับ เป็นกำลังใจให้

และอย่าลืมเอามาแชร์ หรืออัพเดดที่โจ๊กเกอร์บ้างเน้อ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ผมก็ว่าดีที่ ผมก็เคยทำ จีบด้วยเพลงแถมไม่แสดงตัวน่ะ ^^
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: