ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ถามเนื้อเรื่องAssassin Ceed 3 ครับ (ไม่ค่อยเข้าใจ)

พ่อพระเอกตกลงเป็นเทมพลาร์ รึ Assassin ครับ เพราะทักษะการต่อสู้เหมือน Assassin มาก แต่กลับเป็นผู้นำเทมพลาร์ แล้วถ้าเป็นเทมพลาร์ตั้งแต่แรก ทำไมถึงมาช่วยเผ่าอินเดียนแดงอะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เปน assassins คับแต่หันหลังให้ assassins แล้วไปเข้าร่วมกับทมพลาร์

กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 334
    เหมือนว่าตอนแรกจะอยู่ฝ่าย Assassin ครับ แล้วก็ย้ายไปอยู่ เทมพลาร์ - -*
    นับหนึ่งใหม่ดีกว่า ฝากตัวด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    เพราะอะไรหรอครับถึงไปเข้าร่วมกับเทมพลาร์ อุดมการซื้อได้ด้วยเงิน อะไรประมาณนี้รึเปล่าครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แรกๆก็เห็นช่วยเหลือคนดี จนมาเจอฉากที่แต่งตั้ง Lee เป็นเทมพลาร์เลยเงิบเลย

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    ผมติดยุ่ด่านนึง คือตอนยิงเรือสองข้างอ่ะทำไงก้อไม่ผ่าน ยิงแล้วยิงอีก

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    เอาเท่่าที่รู้นะครับ อาจผิดไปบ้างนะ แปลมาจากภาษาอังกฤษอีกที ผมเองก็ยังเล่นไม่จบ

Haytham Kenway เป็นลูกชายคนที่2ของ Edward Kenway กับ ภรรยาคนที่ 2 Tessa Kenway มีพี่สาวชื่อ Jenny

Haytham ถูกฝึกให้เป็น assassin มาตั้งแต่เด็กโดยพ่อของเขาเอง(เหมือน desmond)

ตอนที่่ Haytham เป็นหนุ่ม บ้านของเขาที่ london ถูกโจมตี ทำให้พ่อของเขาตาย พี่สาวถูกลักพาตัวหายสาบสูญ

Haytham ถูก Reginald Birch ทาบทามให้เข้าร่วมกับ templar ของประเทศอังกฤษ หลังจากนั้น Haytham ก็ได้เข้าเรียนและฝึกซ้อมภายใต้นามของ templar

อยากรู้มากกว่านี้ก็ตามลิงค์นี้ไป http://assassinscreed.wikia.com/wiki/Haytham_Kenway

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อยากได้บทสรุปไทยอะครับ ไม่ค่อยเก่งอังกฤษมาก บางคำแปลไม่ออก บางทีก็อ่านไม่ทัน โดยเฉพาะพ่อมัน พูดไว******

ไม่ทราบว่ามีเวปไหนทำ หรือคนไหนทำแล้วบ้างรึป่าว?

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ภาคนี้รู้ประวัติศาสตร์เมกาล่ะเล่นมันส์ดี แต่ที่สำคัญ เทมพลาร์ มันอยู่ทุกฝ่ายเลยเน้อะ 5555
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ถ้าคุณงงหรืออยากรู้เนื้อเรื่อง ลองดูอันนี้สิครับ เผื่ออาจจะช่วยไรได้ ไม่มากก็น้อย

.:: DAVID DE GEA ::.

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    แล้วคนที่อยู่หน้าปกเกมคือใครหรอครับ เกี่ยวข้องยังไงกับเฮย์แฮมครับ?

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ book0147 อ่านกระทู้
    แล้วคนที่อยู่หน้าปกเกมคือใครหรอครับ เกี่ยวข้องยังไงกับเฮย์แฮมครับ?
    คลุมดูเอานะเดียวคนอื่นว่า spoil = =
    >>> เป็นลูกชายของเฮย์แฮมครับ เฮย์แฮมมันไปมีอะไรกับหญิงชาวอินเดียนแดง
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ลูกหน้าเหมือนพ่อจัง 55555

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ system_pc อ่านกระทู้
    ผมติดยุ่ด่านนึง คือตอนยิงเรือสองข้างอ่ะทำไงก้อไม่ผ่าน ยิงแล้วยิงอีก
    ยิงเรือมันมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เหตุการณ์ของเมกาเยอะมาก เค้าต่อสู้เพื่อเป็น สหรัฐ โดยไม่ยอมอยู่ภายใต้อำนาจของบริเตน
    ตัวละครในประวัติศาสตร์ ปรากฏเยอะมาก

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icon4you1151 อ่านกระทู้
    พ่อพระเอกตกลงเป็นเทมพลาร์ รึ Assassin ครับ เพราะทักษะการต่อสู้เหมือน Assassin มาก แต่กลับเป็นผู้นำเทมพลาร์ แล้วถ้าเป็นเทมพลาร์ตั้งแต่แรก ทำไมถึงมาช่วยเผ่าอินเดียนแดงอะครับ
    เป็น assassin แต่เปลี่ยนมาอยู่ฝ่าย Templar
    ที่ไปช่วยเผาโมฮอว์กนั้น เพราะเผา โมฮอว์กรู้เรื่องวิหารและกุญแจที่จะเปิดประตู ที่เดสมอนอยู่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    แล้วมีใครพอรู้มั่งครับ ตอนที่Connorเล่นซ่อนหาแล้วเจอtemplar เพราะเรื่องอะไรเหรอครับ พวกtemplarเผาหมู่บ้านนั้นเพื่ออะไร ?
    แล้วเรื่องการหาเงินให้ได้เยอะๆนี่ต้องหาของส่งconvoyอย่างเดียวเลยเหรอครับ เพราะทำเควสหลักภาคนี้ไม่ได้เงินแล้ว ?