ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231

มีปัญหาเกี่ยวกับการแคร็ก Assassins Creed 3 น่ะครับ ไม่ผ่านสักที

คือผมลองแคร็กหมดเกือบทุกตัวแล้วนะครับ ของท่านรามิสก็ลองหมดแล้ว ทั้งลองโหลดตัวเกมใหม่ ทั้งในบิท และในเว็ปนี้ ของรามิส และคนอื่น ๆ อีก 2 ท่าน ลงใหม่ โหลดแคร็กแล้วก็ลองลงใหม่อีก มันก็ขึ้นจอดำเหมือนจะเข้าได้ แต่นานเข้ากดแทบออกมา มันก็ขึ้นแบบนี้นะครับ

[IMG][/IMG]

เลยชักไม่ค่อยชัวร์ว่าเสป็กคอมผมอาจไม่ถึงหรือวางแคร็กผิดที่ก็ไม่รู้นะครับ - -a (แคร็กของ THETA - SKIDROW - RELOADED ผมเอาไปแปะทั้งในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งตัวเกมกับ โฟลเดอร์ Ubisoft ด้วยนะครับ แต่ก็ลองหมดแล้วทั้งแปใน โฟลเดอร์เกมอย่างเดียว หรือในโฟลเดอร์ Ubisoft อย่างเดียวแต่ก็ขึ้นเหมือนเดิม)

ปล. จะด่าแรง ๆ จะว่าผมก็ได้แต่ขอคำตอบด้วยครับ ติดตรงมีมา 4 วันเต็มแล้วจนปัญญาเลยต้องโพสถาม เพราะถามในกระทู้คนแจกก็ไม่ได้คำตอบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    ลองลงสตีมดูเด้อในเครื่องคุณเเล้วลองเข้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ใช่ครับตามท่านข้างบนลองลง Steam.reg ดูครับ แล้วตอนลงแคร็ก ลองปิด antivirus ด้วยเปล่าครับ
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ตรีม? ยังไงอะครับ รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มด้วยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    ไปโหลดตัว REPACK มาจบเลย ไม่ต้องแคร็กอะไรลงเสร็จเล่นเลย...

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    หาในgoogle ครับพิมพ์ steam reg download พอโหลดได้แล้วก็ ดับเบิ้ลคลิก กดok เสร็จครับ แล้วลองเข้าเกมดูครับ
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เช็ค update driver การ์ดจอรึยังครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assas อ่านกระทู้
    ไปโหลดตัว REPACK มาจบเลย ไม่ต้องแคร็กอะไรลงเสร็จเล่นเลย...
    ขอบคุณมากครับ แต่ล่าสุดที่ผมโหลดมาใหม่คือตัว Repack - Blackbox จาก บิท น่ะครับ ไม่ต้องแคร็กเหมือนกัน แต่พอกดเข้าเกมแล้วก็เป็นจอดำ หลังจากนั้นก็ขึ้นอย่างที่ผมโพสน่ะครับผม

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prite อ่านกระทู้
    เช็ค update driver การ์ดจอรึยังครับ
    พูดตรง ๆ นะครับ ผมยังไม่เคยอัพเดทการ์ดจอตัวเองมาหลายปีแล้วครับ เดี๋ยวจะลองดูครับผม = =a

กล่าวขอบคุณ
    308
    อัพเดท ของตัวเบต้านะครับผม ถ้าเป็นของ nvidia

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prite อ่านกระทู้
    อัพเดท ของตัวเบต้านะครับผม ถ้าเป็นของ nvidia
    ของผมเป็นของ Assus น่ะสิครับผม

กล่าวขอบคุณ
    308
    นั้นยี่ห้อครับผม การ์ดจอมี 2แบบนะครัผม

เช่นค่าย nvidia กับ ati นะครับผม

เอ่อ รบกวนช่วยบอก spec com ให้หน่อยได้ไหมครับผม

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    ปัญหานี้ต้อง อัพเดท ไดร์เวอร์การ์ดจอครับ ของ Nvidia อะ ถึงจะหาย

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    เดี๋ยว ๆ จะเอารูปมาลงให้ครับรอสักครู่

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ตามนี้เลยครับผม

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    308
    การ์ดจอ ของ ati ครับผม ลอง update การ์ดจอครับ

http://www.asus.co.th/Graphics_Cards...650DI512MD2LP/

ตัวนี้ป่ะครับผม

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    ลองใช้โปรแกรม cpu-z นะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...ge=13&p=429574

แล้วลอง ลงรูป เอ่อ และ graphics

หรือใช้โปรแกรมเดิมครับผม แต่ ดูตรงหัวข้อว่า graphics นะครับผม

เดี๋ยวผมจะไปทำธุระครับ เดี๋ยวกลับมาช่วยใหม่

ประมาณบ่าย3

ถ้าเอ่อไม่อย่างนั้น คงต้องโปรแกรม teamviewer นะครับผม จะได้ remote เข้าไปดู

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    การ์ดจอ ของ ati ครับผม ลอง update การ์ดจอครับ

http://www.asus.co.th/Graphics_Cards...650DI512MD2LP/

ตัวนี้ป่ะครับผม
    http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx

โหลดจากเว็บมันเลยสิครับไปอัพแบบนั้นทำไมกันเล่า!!!!! ถ้าเป็น PC ก็เลือกdektop graphics น่ะครับ และก็เลือกรุ่นกาจจอของรุ่น ซีรี่ย์ windows

ขอสเปคคอม+WINDOWS ด้วยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 28th November 2012 เมื่อ 12:12

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx

โหลดจากเว็บมันเลยสิครับไปอัพแบบนั้นทำไมกันเล่า!!!!! ถ้าเป็น PC ก็เลือกdektop graphics น่ะครับ และก็เลือกรุ่นกาจจอของรุ่น ซีรี่ย์ windows

ขอสเปคคอม+WINDOWS ด้วยน่ะครับ
    อันนี้เป็นข้อมูลวินโดวส์ครับ

[IMG][/IMG]

แล้วก็อันนี้ครับ

[IMG][/IMG]

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ลองใช้โปรแกรม cpu-z นะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...ge=13&p=429574

แล้วลอง ลงรูป เอ่อ และ graphics

หรือใช้โปรแกรมเดิมครับผม แต่ ดูตรงหัวข้อว่า graphics นะครับผม

เดี๋ยวผมจะไปทำธุระครับ เดี๋ยวกลับมาช่วยใหม่

ประมาณบ่าย3

ถ้าเอ่อไม่อย่างนั้น คงต้องโปรแกรม teamviewer นะครับผม จะได้ remote เข้าไปดู
    ครับขอบคุณมากครับแล้วจะรอครับผม

ส่วนอันนี้เป็นข้อมูลของ Graphic เพิ่มเติมนะครับ

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    308
    http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx#

อันแรกเลือก dektop graphics

อันที่2 เลือก auto detect and install นะครับ ลองดู

ลองอัพเดตดูครับผม

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    http://support.amd.com/us/gpudownload/Pages/index.aspx#

อันแรกเลือก dektop graphics

อันที่2 เลือก auto detect and install นะครับ ลองดู

ลองอัพเดตดูครับผม

เลือก สองอันแรกอย่างที่ท่านบอกแล้ว แต่ 2 อันที่เหลือ เป็น N/A แต่มันกดปุ่ม Display Resuits ไม่ได้น่ะครับ (เป็นตัวหนังสือสีเทา ๆ ไม่ให้กดน่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    เลือก สองอันแรกอย่างที่ท่านบอกแล้ว แต่ 2 อันที่เหลือ เป็น N/A แต่มันกดปุ่ม Display Resuits ไม่ได้น่ะครับ (เป็นตัวหนังสือสีเทา ๆ ไม่ให้กดน่ะครับ)
    ครับผม ใช่ครับ

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ครับผม ใช่ครับ
    ครับเลือกแล้วครับแต่มันกด Display Resuits ไม่ได้น่ะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    ครับเลือกแล้วครับแต่มันกด Display Resuits ไม่ได้น่ะครับผม
    กดได้สิครับผม ผมลองกดแล้วนะครับ กดได้นะครับผม