ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

[PC] Watchmen The End Is Nigh 2 \[Full]\[One2Up]\[1.06 GB]

กลับมาสร้างความมันส์กันอีกครั้งแล้วสำหรับ Watchmen The End Is Nigh ฮีโร่ที่เป็นคนแสนธรรมดา แต่ได้ฝึกฝนการต่อสู้มาจนชำนาญ ควาวนี้ต้องมาสานต่อภาระกิจที่ติดค้างไว้ในภาคแรก ในเกมส์ยังเน้นการต่อสู้ด้วยความมันส์ ต่อย เตะ และใช้ท่าไม้ตายต่อสู้ไป คุณอาจต้องเจอคู่ต่อสู้พร้อมกันมากถึง 10-15 คนเลยทีเดียวในภาคนี้ รับประกันความมันส์ ภาพสวย ดนตรีประกอบเร้าใจ

Minimum System Requirements
    OS: Windows XP (SP1+) 32bit or 64bit; Windows Vista (SP1+) 32bit or 64bit
    CPU: Dual Core Processor 1.8 GHz
    RAM: 1 GB
    HDD: 2 GB free disk space
    Graphics: 256MB video memory and pixel shader 3.0
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9.0c

PARTเดียวจบ[1.06 GB]
    Recovery Record 5%

Download

1.ปิดแอนตี้ไวรัสเพราะจะเห็นแครกเป็นไวรัสแต่ไม่ใช่ไวรัสนะครับแล้วแตกไฟล์ Setup เกมตามปกติรอจนเสร็จ
    2.เข้าโฟลเดอร์ Crack แล้วจะเจอโฟลเดอร์ Data ให้ copy โฟลเดอร์มาเลยแล้วไปวางไว้ที่ลงเกม
    3.เข้าเกมได้เลย Enjoy
    joker123
    Tonyhero Store Steam Seller

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้จ้า
    FC Barcelona Forever ~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    560
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เจิมครับผม ^^ !

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    เย้มาแล้ว ขอบคุณ คับ
    OH YEAH

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    เกมนี้เครียลทั้ง episode1-2 ล่ะครับแนวเดียวกับพวกbatman sleeping dog เลย มีcouter สวนกลับเหมือนกันครับมันมากใครไม่เคยลองๆเลยครับเกมเก่าหายาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thung อ่านกระทู้
    เห็นด้วยกับความมันครับเพิ่งเล่น episode1 จบไปเมื่อวาน แต่ก็เพิ่งรู้นะครับว่ามี episode2 ด้วยว่าไงเกมจบแปลกๆ แนวนี้ละชอบมาก ส่วน batman ก็โหลดใส่แผ่นไว้ตั้งนานละยังไม่ได้ลองเล่นเลยไม่รู้ว่าเป็นเกมแนวนี้ เดี๋ยวต้องไปเอาแผ่นมาลงสักหน่อย ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆนะครับ
    ก็เนื้อเรื่องภาค 1 มันยังไม่จบนี่ครับ หลังฆ่าไอบอสดอกเตอร์แล้วอ่ะ มันยังมีเนื้อเรื่องต่อครับที่ต้องตามจับคนๆนึงอ่าครับ ผมลืมเนื้อเรื่องไปล่ะเล่นอยุ่เมื่อ2ปีที่แล้วลืมไปแล้วอ่าครับแหะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 30th November 2012 เมื่อ 12:43

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    เกมนี้เครียลทั้ง episode1-2 ล่ะครับแนวเดียวกับพวกbatman sleeping dog เลย มีcouter สวนกลับเหมือนกันครับมันมากใครไม่เคยลองๆเลยครับเกมเก่าหายาก
    เห็นด้วยกับความมันครับเพิ่งเล่น episode1 จบไปเมื่อวาน แต่ก็เพิ่งรู้นะครับว่ามี episode2 ด้วยว่าไงเกมจบแปลกๆ แนวนี้ละชอบมาก ส่วน batman ก็โหลดใส่แผ่นไว้ตั้งนานละยังไม่ได้ลองเล่นเลยไม่รู้ว่าเป็นเกมแนวนี้ เดี๋ยวต้องไปเอาแผ่นมาลงสักหน่อย ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thung อ่านกระทู้
    ครับผมขอบคุณครับ

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    อ่า.... ถึงหนังจะทำออกมาดูแล้ว ง่วงๆมึนๆไปหน่อย แต่เกมส์ก็ ok น่ะ ..

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    เล่นได้ ร้อย 100% ฮ่าๆ ภาค 1 ยังไม่จบเลย

OH YEAH

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    เล่นได้ 100 % สนุกมากครับ Classic ดี แต่ จบบเร็วไปหน่อย รอ ต่อไป ^^

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    windown 7 เล่นไม่ได้ครับ ใครก็ได้ ช่วยที (ลงวินโดวใหม่ ที่จริงเคลียร์แล้ว)

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    นี่ OpenWord ปะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsLan อ่านกระทู้
    นี่ OpenWord ปะครับ
    ไม่ครับ เล่นไปตามทาง แท่ เกมนี้ผมขอบอกว่า Classic มากครับๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    KapowMulti.exe แก้ยังไงดีหรอ
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณค้าบบบ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    windown 7 เล่นไม่ได้ครับ ใครก็ได้ ช่วยที (ลงวินโดวใหม่ ที่จริงเคลียร์แล้ว)
    อะไร ผมWIN 7 พึ่งโหลดไปม่ะกี้ลงเล่นได้น่ะWIN 7 ไม่มีเกมไหนเล่นไม่ได้นอกจากเกมโปรแกรม RPG MAKER ที่ 7 เล่นไม่ได้ อยุ่ที่คอมนายแล้วล่ะไม่เกี่ยวกับเกม

อัพเดทสิ่งต่างๆต่อการเล่นเกมด้วย พึ่งลงวินใหม่มา อัพเดทไรให้ครบด้วยครับ

ใครบอกWIN 7 เล่นเกมเก่า+ใหม่ ไม่ได้ผมเถียงสุดใจลองมาหมด V-cop House of dead เล่นได้หมดครับ 10% ของบางเกม ที่win 7 เล่นไม่ได้ นอกนั้น อีก90% เล่นได้หมดทุกเกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 13th December 2012 เมื่อ 22:29

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ top1000 อ่านกระทู้
    KapowMulti.exe แก้ยังไงดีหรอ
    มันเห็นเป็นไวรัสใช่ไหมถ้าใช่มันคือแครก

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    อะไร ผมWIN 7 พึ่งโหลดไปม่ะกี้ลงเล่นได้น่ะWIN 7 ไม่มีเกมไหนเล่นไม่ได้นอกจากเกมโปรแกรม RPG MAKER ที่ 7 เล่นไม่ได้ อยุ่ที่คอมนายแล้วล่ะไม่เกี่ยวกับเกม

อัพเดทสิ่งต่างๆต่อการเล่นเกมด้วย พึ่งลงวินใหม่มา อัพเดทไรให้ครบด้วยครับ

ใครบอกWIN 7 เล่นเกมเก่า+ใหม่ ไม่ได้ผมเถียงสุดใจลองมาหมด V-cop House of dead เล่นได้หมดครับ 10% ของบางเกม ที่win 7 เล่นไม่ได้ นอกนั้น อีก90% เล่นได้หมดทุกเกม
    ครบ แต่ มี 1 เกมที่เล่นไม่ได้ ก็คือ Raycity อ่ะครับ ลองหมดแล้ว เล่นไม่ได้

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    มาเจิมให้ครับ อย่าลืมไปเจิมให้My centerผมบ้างนะ^^

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: