ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Harvest Moon : Back To Nature คำถาม

เล่นภาคผู้หญิง เล่นมาจนขึ้นปีที่ 2 แล้ว ยังไม่ได้ม้าเลย ต้องทำยังไงถึงจะได้หรอ ผู้รู้รบกวนตอบหน่อยนะ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ห่ะ ม้ามันได้ ตั้งแต่วันแรกๆ เลยไม่ใช่เหรอ ถ้าพลาดก็ไม่มีแล้ว นิ - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    -*- กรรม เล่น ใหม่ สิ นะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ใช่ๆๆคงไม่ได้แล้วหล่ะ ถ้าเพิ่งเล่นเกมส์ใหม่ๆ ช่วงวันแรกๆให้ลองเดินไปแถว ฟาร์ม โยเดล(ถูกป่ะ 55) ถ้ามีเหตุการณ์ ขึ้นก็นั่นแหละครับจะได้ม้า
    สถาปัตยกรรม รุ่น14

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ประมาณวันที่สองอ่ะครับเดินไปที่ขายวัวจะเจอ วันแรกที่เริ่มเล่นวันนั้นฟาร์มปิดพอดี แต่ถ้าไปวันที่สองจะเจอเหตุการณ์ แล้วจากนั้นอีกสองวันโยเดลจะเอาม้ามาให้เลี้ยง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ต้องนําของที่ชอบไปให้บ่อยๆครับ (ถ้าไม่ได้ในช่วงแรกนะ) และแวะไปบ่อยๆ ในช่วง 10 โมง ถึง บ่าย 3 อันนี้ไม่แน่ใจ ถึงจะผ่านมาแล้วยังไงก็ได้ม้าอยู่ดีนะครับ (ยกเว้นวันเทศกาล หรือ ก่อนวันเทศกาล จะไม่มีเหตุการเกิดขึ้น )

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neonama อ่านกระทู้
    ต้องนําของที่ชอบไปให้บ่อยๆครับ (ถ้าไม่ได้ในช่วงแรกนะ) และแวะไปบ่อยๆ ในช่วง 10 โมง ถึง บ่าย 3 อันนี้ไม่แน่ใจ ถึงจะผ่านมาแล้วยังไงก็ได้ม้าอยู่ดีนะครับ (ยกเว้นวันเทศกาล หรือ ก่อนวันเทศกาล จะไม่มีเหตุการเกิดขึ้น )
    ต้องปลูกหญ้าให้ได้ 100 หรือ 200 ต้นต่างหากล่ะ เพราะผมเคยปลูกกะให้วัวกิน (ตลอดชีพ) วันต่อมาตาแก่ก็มาพูดว่าจะเอาม้าไหมไอ้เด็กแว้น.... ที่สำคัญ ขุดกระทู้ทำมายยยยย

~ ยูอิ โยชิโอกะ ~
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,652
    ต้องปลูกหญ้าเยอะๆคับ แล้วร้านขายวัวจะเอามาให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    ห่ะ ม้ามันได้ ตั้งแต่วันแรกๆ เลยไม่ใช่เหรอ ถ้าพลาดก็ไม่มีแล้ว นิ - -
    Harvest Moon Back To Nature มันขึ้น 64 bit ทำไงอะเเละผมจะมีสิทเล่นเกมของ ps1 ได้มัย