ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 233132333435 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ club007 อ่านกระทู้
    ก็ยังว่าเเละเล่นเชิพเถื่อนเเถมกว่าจะได้keyมาเล่นอีก55 เเต่ถ้าอยากได้เร็วต้องบริจาก5$มั้ง ส่วนของเเท้ก็15$ ต่างกัน10$ - -*[/SIZE][/COLOR]
    ไม่ไดว่าไรนะอย่าดราม่านะ
    บอกตอนไหนว่าต้องได้ key มาเล่น ก็บอกอยู่ว่ารอเขา Activated
    http://warzemulator.com/forums/showthread.php?t=1594

พอหมด 451 invite ก็จะให้คนที่เข้าได้ในเกม invite เพื่อนมาเล่นครับไอดีละ 2 คน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สมัคยังไงหรอคับไม่มีไอดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

กล่าวขอบคุณ
    24
    อย่างละเอียดคงดีไม่น้อยนะคาบ พอดีเข้าถึงหน้ามันละไปไม่เป็น

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ352 อ่านกระทู้
    อย่างละเอียดคงดีไม่น้อยนะคาบ พอดีเข้าถึงหน้ามันละไปไม่เป็น
    ก็อยากทำอย่างละเอียดเหมือกันครับ แต่ผมไม่กล้าบริจาค มันมีอยู่ 3 วิธี 1.แลกเปลี่ยนเงิน 2.ผ่านบัตร 3.ทางโทรศัพท์

ถึงได้โพส ให้คนที่ลองทำมาแล้วให้คำแนะนำ ส่วน Link เวปที่ให้ไปก็แค่ให้สมัคร เพื่อจะเข้าไปบริจาค หรือ ซื้อ Cash

สำหรับเกม WarZ

กล่าวขอบคุณ
    24
    แล้วจะเล่นยังไงคับ T.T น่าสนมากแนวซอมบี้ มันสมัคไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    7

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใครที่เติมเงินแล้วเล่นด้วยช่วยบอกวิธีเติมหน่อยย ฮ่าๆ
    เรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    There are currently 14 activations left till we close registration

Oops you have not linked your warz account yet.

Pending approval

ที่ผมดูล่าสุดรู้สึกจะเหลืออีกเเค่ 14 แอทติเวท มั้งผมว่ามันชักจะยุ่งยากเเล้วเเหละ เปิดเถื่อนให้เล่นฟรีผมไม่บ่นไรหรอก เเต่นี่ถ้าหมดต้องบริจาคหรอต้องเสียตังว่างั้น ส่วนตัวผมคงไม่บริจาคหรอก เท่าที่อ่านมาบริจาคขั้นต่ำ 5$ ปะ ถ้าอยากจะเล่นจริงๆกัดฟันซื้อเเท้ไปเลยเพิ่มอีกไม่เท่าไร เล่นเถื่อนเอาเเน่เอานอนไรไม่ได้หรอก มันคิดอยากจะปิดมันก็จะปิดเอาไปดื้อๆ ก็ยังได้ จะคุ้มที่จะลงทุนหรือป่าวคิดให้ดีก่อนเน่อ ใครได้ฟรีก็ดีไป ส่วนใครที่คิดจะบริจาคเพื่อไปเล่นก็ลองๆคิดดูก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballskr : 3rd January 2013 เมื่อ 02:10

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมอยากจะซื้อแผ่นแท้ นะ แต่รู้สึกว่าจะหายากจังเลย ใครรู้แหล่ง pm โล้ด
    เรื่อยๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไครก้อได้ invite ที มันปิดรับสมัครแล้ว ไอดีมันเต็ม ไครก้อได้ชวย invite ทีคั๊บ รอมาเปนอาทิตย์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ยุ่งยากขนาดนี้ลบเกมที้งล่ะ

Phitsanulok 65130
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    เซิฟ Emu ปรับเปลี่ยนการสมัครให้ต้องใช้ CD-key(ของเซิฟ Emu ไม่เกี่ยวกับเซิฟแท้)
    ซึ้งตอนนี้ได้ปิดรับสมัครเรียบร้อยแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Exclamation สรุปให้ที

เอาง่ายเลยนะ ใครว่างช่วยสรุปทุกอย่างตั้งแต่ลงเกม ยัน สมัครแล้วเข้าเล่นเกมๆได้เลยอ่ะ ขอร้องหล่ะ ใครทำได้จะเป็นประโยชน์มากกๆๆ เพราะผมรู้มีคนอยากเล่นเกมนี้เยอะ

Phitsanulok 65130
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    เห็นด้วย ส่วนตัวผมก็ได้ซื้อแท้ไว้แล้วหลังจากเถื่อนประกาศปิดปรับปรุง
    แล้วก็ออกมาประกาศอีกว่าต้องใช้คีย์ของทางเซิฟเวอร์

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ผมอยากจะซื้อแท้อะครับซื้อได้ที่ไหนยังไงแนะนำทีเผื่อก็ไม่อยากเล่นละเถื่อนเรื่องมาก

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballskr อ่านกระทู้
    There are currently 14 activations left till we close registration

Oops you have not linked your warz account yet.

ที่ผมดูล่าสุดรู้สึกจะเหลืออีกเเค่ 14 แอทติเวท มั้งผมว่ามันชักจะยุ่งยากเเล้วเเหละ เปิดเถื่อนให้เล่นฟรีผมไม่บ่นไรหรอก เเต่นี่ถ้าหมดต้องบริจาคหรอต้องเสียตังว่างั้น ส่วนตัวผมคงไม่บริจาคหรอก เท่าที่อ่านมาบริจาคขั้นต่ำ 5$ ปะ ถ้าอยากจะเล่นจริงๆกัดฟันซื้อเเท้ไปเลยเพิ่มอีกไม่เท่าไร เล่นเถื่อนเอาเเน่เอานอนไรไม่ได้หรอก มันคิดอยากจะปิดมันก็จะปิดเอาไปดื้อๆ ก็ยังได้ จะคุ้มที่จะลงทุนหรือป่าวคิดให้ดีก่อนเน่อ ใครได้ฟรีก็ดีไป ส่วนใครที่คิดจะบริจาคเพื่อไปเล่นก็ลองๆคิดดูก่อน

เมื่อวานผมก็ได้คิวที่ 5500+ รอจนเหลือ 0 ก็ยังเข้าไม่ได้ วันนี้เข้ามาดู ได้คิวที่ 600+ ไม่รู้มันจะให้ผ่านหรือเปล่ารอบนี้

Registration is closed as we invite the current registered accounts.

There are currently 656 activations left till we close registration

ซื้อแท้ไปเลยละกันครับ น่าจะคุ้มค่ากว่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ลาก่อน warz...... ผมกลับไปเล่น dayz ดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เล่นได้..เล่นไม่ได้..เล่นได้..เล่นไม่ได้ ผมลบแล้วลงใหม่มาสามสี่รอบและ

DayZ คงเป็นอีกหนึ่งทางเลือกล่ะมั้ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    dayz ผมลงไม่เปนอ่า มันต้องเล่นผ่าน tunngle หรอ แล้วมันต้องทำยังไง ?

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    สรุป warz emulator มันสมัครไม่ได้แล้วหรอครับ ?
    คือเล่นฟรีไม่ได้แล้ว ? ต้องบริจาคเท่านั้น ?

มีทางที่จะได้เล่นไหมครับ ?
    คือตอนนี้ติดอยุ่ที่หน้าใส่ e-mil pass ตรงหน้า Login

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เลิกเล่นไปเถอะครับ เล่น DayZ ไม่ก็ ซื้อแท้ WarZ ดีกว่าเพราะมันแน่นอนกว่าเชื่อเถอะ
    เก็บเงินนิดนึงนะ ตัวเกมส์ไม่ได้แพงมากมายครับ
    เห็นว่า Emulator กลับไปเปิด BTF bad company 2 แล้วนี่นา ส่วนอันนี้ท่าจะแย่

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เอ่อ ผมเล่นได้แล้วนะ เซิฟเข้าง่ายกว่าเดิม
    Stay Hungry, Stay Foolish

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ famefane อ่านกระทู้
    เอ่อ ผมเล่นได้แล้วนะ เซิฟเข้าง่ายกว่าเดิม
    ผม เข้าไม่ได้อ่ะ ??? ทำยังไง

กล่าวขอบคุณ
    3
    WarZ เล่นแล้วผมว่าไม่เท่าไหร่ ออกแป๊กๆ และยังอยุ่ในช่วยทดสอบ

แนะนำซื้อ DayZ คุ้มกว่ามากไปเล่นเซิฟ DKS , Armathai โปรแทบไม่มี ถึงมีก็โดนจัดการอย่างรวดเร็ว