ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 36 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 789101119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    ทำไงดีครับ มันไม่ยอม Start ตัวUpdate ให้อะครับ มัน Try ไปเรื่อยๆ แล้วมันก็ขึ้น Can't update frome server ไรสักอย่างเนี่ยละครับ ทำไงดี

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    จัดแท้เลยดีไหมน้อ แบบนี้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    เล่นได้แล้วครับ ไม่ติดปัญหาไรเลยแต่ตอนนี้ในเกมส์มันมืดมาก มองไรไม่เห็น ฮ่าๆเห็นป็นแค่ วงๆ ของไฟฉาย
    มันใช้เวลาตามจริงใช่ไหมครับ???
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BaCk To NaTuRe : 1st December 2012 เมื่อ 15:04
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiyddaw016 อ่านกระทู้
    ทริคต่างๆ

1. เจอคน ถ้าไม่ใช่เพื่อน อย่างวิ่งเข้าไปหา เดี๋ยวตายไม่รู้ตัว (เกมนี้เค้าทักทายคนแปลกหน้าด้วย กระบองกับปืน - -^)

2. Safe zone คือจุดปลอดภัยที่สุด แต่บริเวณ รอบๆเขต Safezone คือจุดอัตรายที่สุด เช่นกัน
    (อาจโดนดักฆ่า)

3. พยามอย่าวิ่งตามขอบถนน ไห้วิ่งในป่าแทน (เดี๋ยวตายไม่รู้ตัว)

4. อย่าสู้กับซอมบี้เกิน1ตัว ถ้าไม่แน่จริง หรือไม่มีปืน

5. ได้ของ ที่เกินความจำเป็นหรือ ยังไม่ใช้ไห้มาเก็บที่ Safe zone ก่อนเวลาตาย จะได้ไม่เสียดาย

6. สำคัญมากๆ พยามอย่าพิมพ์ภาษาคาราโอเกะ หรือภาษาไทยในเกมส์ (อาจโดนฟ้องแบน)

7. การตาย1ครั้ง ใช้เวลา 1ช.ม(มั้ง) ในการเกิดไหม่

8. พวกของแต่งตัวอย่าไปซื้อ หาเก็บเอา มีเต็ม

9. ตีซอมบี้ ไห้เล็งที่หัว มันจะมึน ทำไรเราไม่ได้

10. ค้อนแรงสุดในสายอาวุดระยะประชิด!!

(ต่อไปทริคจากคุณ Akae Kaea)

11. หาจุดที่คิดว่ามีของดรอปเยอะๆ ใกล้ๆกัน เช่น ในเมืองเล็กๆที่มี ไปรษณีย์กับ ซุปเปอร์มาเก็ต ถ้าให้ดีเอาเมืองที่อยู่ใกล้ Safe zone เพื่อที่จะถ่ายของได้ง่ายเท่านี้ทั้งยาเเละอาหารก็จะไม่ขาดมือ

12. สถานีตำรวจในบางครั้งจะสังเกตได้ว่ามีคนวิ่งไป วิ่งมาส่วนใหญ่จะเป็นตัวที่สร้างใหม่ เขาจะเอามาวิ่งหาปืนลูกซอง เขาว่ากันว่ามันดรอปง่าย

13. จุดเครื่องบินตก จะมีของอยู่มากมาย เเต่คนก็มากมายเช่นกัน บริเวณหน้าเครื่องบินหรือห้องคนขับเมื่อเข้าไปเเล้วจะสามารถมองทะลุออกมาได้ ^ ^ ระวังด้วยนะถ้าเข้าไปตรงจุดนี้

14. MAP WARZ COLORAO http://warz.neon-gaming.de/
    ค้อนตีหัว3ที
    ผมมีขวานฟันหัว2ทีตายครับ
    ดังนั้นค้อนไม่ใช่แรงที่สุด

FN SCAR NIGHTSTALKER ครับ ลายพราง ปืนนี้หายากมากครับ ไม่น่าหาเจอกันแล้ว
    ติดscopeแต่งกะgripแต่ง จริงๆมีsilencerด้วยแต่ผมทำตกไปแล้ว

Mauser กับ Night vision ครับ ในภาพจะเห็นอาวุธประชิดอีกสองอัน hatchetฟันหัวสองทีตาย pickaxeฟันยากมากครับ มันใหญ่เล็งไม่เป็น

จริงๆมีเยอะกว่านี้อีกครับ แต่ตายแล้วมันตก

อันนี้ผมรู้คุณก็ใช้

ปล. รูปใหญ่ไปก็ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เล่นเว็บนี้นานแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aunatix : 1st December 2012 เมื่อ 15:40

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409

มันขึ้นยังงี้ทำไงดีครับ

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อัพเดทนานม๊วกเลยQWQ

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    ท่าทางเซิพจะปิดอีกแล้ว...
    FC Barcelona Forever ~

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้

FN SCAR NIGHTSTALKER ครับ ลายพราง ปืนนี้หายากมากครับ ไม่น่าหาเจอกันแล้ว
    ติดscopeแต่งกะgripแต่ง จริงๆมีsilencerด้วยแต่ผมทำตกไปแล้ว

Mauser กับ Night vision ครับ ในภาพจะเห็นอาวุธประชิดอีกสองอัน hatchetฟันหัวสองทีตาย pickaxeฟันยากมากครับ มันใหญ่เล็งไม่เป็น

จริงๆมีเยอะกว่านี้อีกครับ แต่ตายแล้วมันตก

ปล. รูปใหญ่ไปก็ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เล่นเว็บนี้นานแล้ว
    รูปอันสุดท้ายระวังโดนแบนเน้อ
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ตอนนี้เข้าไม่ได้แล้วครับ ฮ่าๆ เป็นไรหว่า.... =..=a
    Edit: หายแล้วครับ -0-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BaCk To NaTuRe : 1st December 2012 เมื่อ 16:14
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ตอนผมเล่นยังเข้าได้อยู่เลย ไปๆมาๆเด้งออก พอจะเข้าใหม่เป็นงี้ แก้ไงดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ปิด ไป ตอนนี้ เข้าได้แล้ว ไปแนล 3 กัน เน้อ ๆ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมโหลด patch ได้ละ - -* โง่ อยู่ตั้งนาน เพราะไม่ได้อ่านเม้นแรก ๆ มัน error DNS ตลอดเลย ถ้าอ่านแต่แรกก็รู้เรื่องละว่าต้องกดไปเรื่อย ๆ จนว่ามันจะโหลด Patch ได้ 555+ ขอบคุณครับเดี่ยวโหลด Patch เสร็จเล่นได้จะมาบอกอีกทีครับ

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    ท่าทางเซิพจะปิดอีกแล้ว...
    ผมเข้าได้อยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เซิฟหน่วงมากเลย คนก็เล่นเยอะอีก -*- แต่เล่นได้จริง แหล่มคับผม เดินเป็นกิโล เจอหมู่บ้านดีใจ ไม่มีของไรให้เก็บเลย T^T

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    คนทีติด CDN ให้กดลองใหม่เรื่อยๆเลยครับผมทำได้แล้ว

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    จัดแท้เลยดีกว่า 850- ดูจากเซิอพ์แล้วคงจะไม่ยาว

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    เข้าแล้วมัน TIMEOUT JOINING SERVER แหะ

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ผมจอยเข้าไม่ได้สักเซิฟเลยเซ็ง

... " JOKERGAMETH " ...

กล่าวขอบคุณ
    71
    สงสัยปรับปรุงไรอีกแล้วมั้งนี่จอยเข้าเกมบ่ได้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    เล่นเเบบ ออฟไลได้ปะ

ไอ้ บ้า บ้า บ้า บ้า บ้า..
    ความฝันในความมืด
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 870
    IMEOUT JOINING SERVER เล่นไม่ได้เลยศักเซิฟ น่าเบื่อ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้

มันไม่ดูเอาเปรียบผู้เล่นคนอื่นไปหน่อยหลอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้ ใคร เล่น ได้ มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zpatan อ่านกระทู้
    มันไม่ดูเอาเปรียบผู้เล่นคนอื่นไปหน่อยหลอครับ
    ผมว่าตอนนี้มันยังใช้โปรเหมือนเซิพแท้ไม่ได้หรอก นั่นน่าจะเป็นรูปเซิพแท้มากกว่า

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    ผมก็เล่นได้นะตอนนี้ ป.ล เเท้นะครับ

อยากเจอคนไทยเล่นเกมนี้บ้าง อยากไปเป็นกลุ่ม เจอ คนอื่นโดนยิงตายไม่ก็ไปยิงเค้าตายตลอด เหงาๆ เเง้ๆๆๆๆ