ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591

เผยภาพ Hitman ภาคต่อไปตัวเอกอาจจะไม่ใช่ Agent 47

เผยภาพ Hitman ภาคต่อไปตัวเอกอาจจะไม่ใช่ Agent 47

--------------------------------------------------------------------------------

สแควร์เอนิกซ์ นำภาพอาร์ตเวิร์คของเกมฮิตแมนภาคใหม่ ไปอวดโฉมต่อสาธารณชนเป็นครั้งแรกในงานประชุมเกมที่มอนทรีออล เซอร์ไพรส์แฟนด้วยเพชฌฆาตหน้าใหม่วัยชรา
    ภายหลังจากที่เมื่อสัปดาห์ก่อนทาง "Tore Blystad" ไดเร็กเตอร์เกม Hitman: Absolution ได้ออกมาเปิดเผยว่าตัวเกมภาคต่อไปในซีรีส์ฮิตแมน จะไม่ได้อยู่ภายใต้การดูแลของสตูดิโอ IO Interactive อีกต่อไป แต่จะเปลี่ยนมือผู้พัฒนาไปเป็นสแควร์เอนิกซ์มอนทรีออล ทีมผู้สร้าง Deus Ex: Human Revolution แทน

ล่าสุดในงาน Montreal International Game Summit (MIGS) 2012 ที่จัดขึ้นไปเมื่อวันที่ 13 - 14 พฤศจิกายนที่ผ่านมา ทางสตูดิโอสแควร์เอนิกซ์มอนทรีออล ก็ได้นำภาพอาร์ตเวิร์คตัวอย่างของตัวเกมภาคใหม่ในแฟรนไชส์ลอบสังหารไปแสดงให้ผู้เข้าร่วมงานได้รับชมกัน โดยภาพดังกล่าวเป็นผลงานการวาดของสองผู้กำกับศิลป์ของสแควร์เอนิกซ์อย่าง "Rasmus Poulsen" และ "Leonid Enin"
    ซึ่งจากภาพแรกที่เปิดเผยออกมานั้น ได้โชว์ให้เห็นถึงตัวละครนักฆ่าหน้าใหม่ มีเส้นผม สวมแว่น ผิวหนังหย่อนยานเหมือนคนสูงอายุ ที่ดูยังไงก็ไม่ใช่เพชฌฆาต 47 ซึ่งเป็นตัวละครเอกประจำซีรีส์มาทุกภาค อย่างไรก็ตามได้มีผู้สันทัดกรณีได้สังเกตุเห็นภาพๆหนึ่งที่ดูเหมือนกับ Agent 47 กำลังสวมใส่เครื่องแบบปลอมตัวเป็นตำรวจปะปนอยู่ในพื้นที่เกิดเหตุ แต่ทั้งหมดทั้งมวลนี้ก็เป็นเพียงแค่การคาดเดาเท่านั้น คงต้องรอข้อมูลอย่างเป็นทางการจากสแควร์เอนิกซ์อีกที

ออกแบบกระทู้โดย - 007:BloodStone
    Credit - Manager , Gamespot

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ลุ้นกันต่อไปเรื่อยยยยยๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    HITMAN ที่ไม่มี Agent 47 มันก็ไม่น่าใช่ hitman อ่ะคับ

ปล.ชอบพี่แกมาก(อยู่ต่อเถอะนะลุง!!) 555+

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    เปลี่ยนบ้างก็ดีนะผมว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ถ้ามันเล่นแล้วมันยากสุดๆๆนะน่าสนนะ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมว่ามันไม่เปลี่ยนหรอกนะครับ ผมว่าน่าจะตัวโกงมากกว่า

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ผมไม่ใช่แฟนเกมนี้ซะด้วยสิ พึ่งลองเล่นภาค Absolution ก็มาคิดๆ ดูว่า "เฮียแกไม่ค่อยเท่ห์เอาซะเลย"

เหตุผลส่วนตัว : เพราะหัวโกร๋น หน้าเลยโหล ต่อให้ปลอมตัวเปลี่ยนชุดก็เนียนสู้ คนผมยาวที่สามารถเปลี่ยนทรงผมไปพร้อมกับชุดเนียน สรุป โดนจับได้อยู่ดี
    ยกตัวอย่างสายลับ นักฆ่าที่เด่นๆ : เฮียบิ๊กบอส สเน็ค พี่แกไม่จำเป็นต้องปลอมตัว "เพราะหลบอยู่ในกล่องกระดาษ".....
    อาเฮียแซม ฟิชเชอร์ พี่แกไม่จำเป็นต้องปลอมตัว "เพราะแค่เห็นหน้าเฮียแกเจี๊ยนหมด".....
    มีสิ่งเดียวที่คิดว่าเฮีย 47 เด่นกว่าสองคนที่ว่า "เฮียแกใช้สไนเปอร์ ไรเฟิล" แต่สองคนนี้ไม่(ค่อย)ใช้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ไม่แน่ว่าภาคหน้าซีรี่ส์นี้อาจจะมีตัวละครเพิ่มเข้ามาใหม่ก็ได้ จะทำ co-op ไง เพราะเกมส์สมัยนี้ก็มีระบบ co-op กันทั้งนั้น (แต่นึกภาพเกมส์ hitman เล่น co-op ไม่ออก)

ปล. ภาคหน้า 47 คงไม่มีบาร์โค้ดที่หัวแบบเมื่อก่อนแล้ว เพราะภาค Absolution พี่แกเฉือนออก

กล่าวขอบคุณ
    3,170
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ภาพสุดท้ายนึกว่านี่ 555555555555555555

Nightwing

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    ไม่แน่ว่า ... Agent 47 ผมอาจจะงอกก้เป็นได้
    เรื่องนี้คงต้องให้คุณผู้ชมหลับตาแล้วพิจารณากันเองก้แล้วกันนะครับ
    .. BUT I CAN'T SLEEP

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    ไม่แน่ว่า ... Agent 47 ผมอาจจะงอกก้เป็นได้
    เรื่องนี้คงต้องให้คุณผู้ชมหลับตาแล้วพิจารณากันเองก้แล้วกันนะครับ
    นึกว่าแกลงข่าว ดูแก่ๆเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    เอาเป็นว่าต่อไห้ทำเกมส์เพลมาดีเยี่ยมเนื้อเรื่องอันเยี่ยมยอดแต่ถ้าตัวเองหัวไม่โล้นไม่มีบาโค๊ดอยู่ข้างหลังผมคนหนึ่งหล่ะที่อยากจะบอกว่า WTF!!
    เพราะซีรี่ Hitman ขาด Agent 47 มันก็ไม่ใช่ Hitman ละ แล้วอีกอย่าง ผมเป็นแฟนบอยซีรี่นี้ ซื้อแท้มาทุกชุด ยกเว้น ภาค 1
    แล้วผมจะไม่เล่นมันอีกต่อไปถ้าจะเปลี่ยนตัวเอกมาเป็นตัวนี้
    บาย

ปล.เชื่อไหม ผมเพิ่งได้เกมส์มาเมื่อวันที่ 24 แต่ผมยังไม่เครียด่าน ที่ มิทชั่นที่ 2 เลย ผม รีเพลเล่นกับมันได้เป็นวันๆหาวิธีฆ่าแบบเท่ๆหรือบู๊แบบแอ๊คชั่น อีกอย่าง กลัวจะจบไว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Silenthi11 : 28th November 2012 เมื่อ 21:42

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    มี บาร์โค๊ด กับ สายรัดคอ ด้วยนะ

เอกลักษณ์เลยหละ ห้ามขาด !!!

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมไม่ได้ชอบตรงตัวเอกของเกมนะ ที่ทำให้ผมสนุกคือวิธีการเลือกทางผ่านด่านมีให้ทำเยอะมาก
    ส่วนตัวไม่ฆ่าใครเลยยกเว้นเป้าหมายอะทำให้เกมยากดี ฮิๆๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้
    เอาเป็นว่าต่อไห้ทำเกมส์เพลมาดีเยี่ยมเนื้อเรื่องอันเยี่ยมยอดแต่ถ้าตัวเองหัวไม่โล้นไม่มีบาโค๊ดอยู่ข้างหลังผมคนหนึ่งหล่ะที่อยากจะบอกว่า WTF!!
    เพราะซีรี่ Hitman ขาด Agent 47 มันก็ไม่ใช่ Hitman ละ แล้วอีกอย่าง ผมเป็นแฟนบอยซีรี่นี้ ซื้อแท้มาทุกชุด ยกเว้น ภาค 1
    แล้วผมจะไม่เล่นมันอีกต่อไปถ้าจะเปลี่ยนตัวเอกมาเป็นตัวนี้
    บาย

ปล.เชื่อไหม ผมเพิ่งได้เกมส์มาเมื่อวันที่ 24 แต่ผมยังไม่เครียด่าน ที่ มิทชั่นที่ 2 เลย ผม รีเพลเล่นกับมันได้เป็นวันๆหาวิธีฆ่าแบบเท่ๆหรือบู๊แบบแอ๊คชั่น อีกอย่าง กลัวจะจบไว
    เล่นไปเลื่อยเหอะครับรับรองว่าหาทางไปยากกว่าด่าน 1 ซะอีกครับ ผมว่ากว่าจะเล่นเสร็จเนี้ยคงปวดหัวกันยกใหญ่เลยครับ ตั้งแต่ที่ผมเล่นมาก็ถึงด่าน 3 เอง 17 ชั่วโมงละยังไม่ไปถึงไหนอยู่
    ช่วงแรกๆว่าจะรีบเครียแต่เครียไม่ได้นี้สิ หึหึ แต่ถ้าจะเล่นให้มันยากอย่าไปดูคลิปที่เค้า ทำมาให้ดูละกัน รับรองเล่นกันอีกนาน สู้ครับ คนที่กำลังเล่นเกมส์นี้และก็ผมเช่นกัน จะไปเล่น Far cry3 ละปวดหัวกะเกมส์นี้มากเลย(แต่ก็เล่นอยู่ดี ชอบที่มันยากๆๆ)

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NoTtanGiBle อ่านกระทู้
    เล่นไปเลื่อยเหอะครับรับรองว่าหาทางไปยากกว่าด่าน 1 ซะอีกครับ ผมว่ากว่าจะเล่นเสร็จเนี้ยคงปวดหัวกันยกใหญ่เลยครับ ตั้งแต่ที่ผมเล่นมาก็ถึงด่าน 3 เอง 17 ชั่วโมงละยังไม่ไปถึงไหนอยู่
    ช่วงแรกๆว่าจะรีบเครียแต่เครียไม่ได้นี้สิ หึหึ แต่ถ้าจะเล่นให้มันยากอย่าไปดูคลิปที่เค้า ทำมาให้ดูละกัน รับรองเล่นกันอีกนาน สู้ครับ คนที่กำลังเล่นเกมส์นี้และก็ผมเช่นกัน จะไปเล่น Far cry3 ละปวดหัวกะเกมส์นี้มากเลย(แต่ก็เล่นอยู่ดี ชอบที่มันยากๆๆ)
    เปล่าครับ ไม่ใช่ว่าผมผ่านไม่ได้ แต่ผมไม่อยากผ่านมันต่างหาก คือเวลาผมฆ่าวิธีนี้ แล้วก็รีเพลกลับมา ฆ่าวิธีอื่น ไปเรื่อยๆ หลายรอบมาก ถ้าจะเอาจริงๆนะ ผมเครียไปนานละครับ อิอิ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    เปลี่ยนตัวเอกแล้วอารมณ์ของ hitman ยังจะเหลืออยู่มั๊ยเนี่ย คุ้นเคยแต่พี่โล้นซ่า

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ไม่อยากให้เปลี่ยนตัวเลย เเต่ถ้าจะให้เพิ่มมาเป็นเพื่อนพระเอก หรือฝ่ายตัวเองก็ได้อยู่นะ
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    605
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    มาแนวเดียวกับ DMC เลย โวยกัน แต่ก็ยังเล่นยังติดตามรอเล่นเพระามันทำออกมาได้ดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองติดตามภาคแรกๆมาดูนะครับ จะรู้ว่า hitman agent47 คือ Original assasin แกเกิดก่อน พี่ Sam fisher นะครับ
    อีกอย่าง sam fisher เป็น สายลับครับ เป้าหมายไม่ได้เน้นการฆ่าเป็นหลัก
    agent47 เกิดจาก DNA จากนักฆ่าระดับเก่งๆจากทั่วโลกมารวมกัน คือพี่แกไม่ใช่คนครับ เกิดมาแกก็โตเลย

ถ้า2คนสู้กัน ผมว่า agent47 ชนะ แต่ถ้าแข่งกันทำภารกิจ ต้องยกให้ sam fisher เลยครับ