ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Red face DARK เกม Action-RPG ในโลกของแวมไพร์

DARK เกม Action-RPG ในโลกของแวมไพร์

ผู้จำหน่าย Kalypso Media และ Realmforge Studios ผู้พัฒนา ก็ได้ปล่อยภาพสกรีนช๊อตใหม่ภายในเกม DARK ที่จะเป็นแนว action-RPG
    สำหรับเครื่องคอนโซลและ Windows PC จากสกรีนช๊อตนั้นคงต้องการให้เราเห็นว่าภายในเกมมันดูยอดเยี่ยมนั่นแหละ แต่ัมันก็พอดูโอเคล่ะนะ
    แต่ผมสนใจว่าเกมจริงๆมันจะดูน่าสนใจกว่าการนำเสนอในครั้งนี้หรือป่าว

โดยเกม DARK นั้นจะเป็นเกมแนวพลังเหนือธรรมชาติ ซึ่งตอนเล่นจะเป็นในรูปแบบ Third-person stealth action game(ยาวไปไหน) ผู้เล่นจะได้ผจญภัยไปในโลกที่มืดหม่นของ Vampire
    ที่ตัวเอกของเราเป็นแนว Anti-hero ที่เกมสมัยนี้กำลังฮิตแนวนี้กันนั่นแหละ ซึ่งภายในเกมเราจะต้องต่อสู้กับองค์กรที่ชื่อว่า GeoForge Corporation ที่จ้องจะทำลายกลุ่มในเงามืดอย่างเรา

เกม DARK นั้นจะมาในรูปแบบ stealth action game ที่มีองค์ประกอบความเป็น RPG ด้วย ซึ่งความสามารถหลายๆอย่างเรานั้นจะทำให้เราสามารถเป็นสุดยอดนักฆ่า…แวมไพร์ ได้เลยล่ะ
    โดยภายในเกมเราต้องอาศัยประโยชน์จากเงาและใช้ความสามารถต่างๆในการสังหารศัตรูแบบเงียบๆ ฟังแล้วนึกถึงเกมอะไรเอ่ย? ถึงแม้เราจะดูเหมือนเป็นผู้ล่าแต่ก็สามารถเป็นผู้ที่ถูกล่าได้ทุกเมื่อ
    และโลกภายในเกมนั้นก็จะมีบริษัทลูกของ GeoForge อยู่ทุกแห่งหนให้เราได้ไปกำจัดเหมือนกันครับ

โดยรวมแล้วลูกเล่นภายในเกมจะมีดังนี้ครับ

- เป็นเกมแนวลอบเร้นและผสมกับความเป็นแอ็คชั่นในโลกที่มืดหม่น สามารถใช้พลังเหนือมนุษย์ในการโจมตีศัตรูได้

- สามารถใช้พลังความสามารถของแวมไพร์ในการกำจัดศัตรูที่สุดแสนจะอันตรายให้กลายเป็นเถ้าทุลีหรือพุ่งเข้าหาศัตรูและโจมตีด้วยความเร็วเพียงชั่วพริบตา

- AI ภายในเกมที่สุดแสนจะฉลาดอย่างไม่น่าเชื่อไม่ต่างจากคนจริงๆเลยล่ะ , ศัตรูภายในเกมก็จะมีตั้งแต่ ตำรวจ , กองกำลังพิเศษ ไปจนถึง ผี และแวมไพร์

- โลกภายในเกมมีให้สำรวจมากมายไม่ว่าจะเป็น ปราสาท พิพิธภัณฑ์ ไนท์คลับ และอื่นๆอีกมากมายที่ถูกเรนเดอร์ออกมาเป็น 3D cel-shaded แต่ก็ระวังด้วยล่ะกับศัตรูโหดๆที่ซ่อนตัวอยู่ทุกที่

- ด้วยองค์ประกอบความเป็น RPG และเนื้อเรื่องที่น่าติดตาม – ผู้เล่นจะต้องพัฒนาความสามารถของตัวเองจากการต่อสู้ บลาๆ ในขณะที่เนื้อเรื่องที่เข้มข้นจะผ่านการบอกเล่าจาก NPC

สุดท้ายนี้เกม DARK มีกำหนดการออกในไตรมาสที่ 2 ของปี 2013 โน่นเลยครับ เอาล่ะไปชมกสรีนช๊อตงามๆกัน

ที่มา JUROPY.COM,DSOGAMING

FOLLOW US ON FACEBOOK FANPAGE CLICK

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    Desmond Miles ภาคแวมไพร์ ......

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ทำไมเห็นแล้วให้ความรู้สึกว่าจะ Fail เหมือน Alpha protocore

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    HITMAN ภาคใหม่... 55
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ดูรูปแล้วทำไมนึกถึงtelltale

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    ใส่ Hood กันหมดเลยพวกนักฆ่านิ มีพี่ 47 สวนกระแสอยู่คนเดียว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    หรือเดสม่อนมัน [Spoil]>>(ไม่ตาย)แต่กลายเป็น แวมไพร์คนแรก 5555+

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ภาพ เหมือน the walking dead เลย

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อาเฮีย Desmond Miles นี้หว่ๅ
    เลิกส่อง บรรพบุรุษ แล้ว รึ

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ****ดด Assassin คนปัจจุบันเป็นแวมไพร์
    "Some dream of worthy accomplishments, while others stay awake and do them."
    - - [Anonymous] - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มีช้อยส์ในบทสนทนารูปแบบเหมือน Mass Effect กับ Dragon Age 2 เลย

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    แนวซ้ำกะเกมส์อื่นจนเป็นจุดบอดของตัวเอง แย่งจริง หน้าจะทำเกมส์แนวใหม่บ้าง

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    ใส่ Hood กันหมดเลยพวกนักฆ่านิ มีพี่ 47 สวนกระแสอยู่คนเดียว
    ลุงแซมด้วยอีกคนครับ ถึงงานหลักๆแกจะเป็นสายลับแต่ก็คนฆ่าคนไม่ต่างจากนักฆ่าเลย = =

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    Alex Mercer !!!

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    ส่วนตัวชอบเกมแนว stealth นะแต่นี้มันเหมือนเอา
    Assassin's Creed+Prototype ยังไงไม่รู้ = =
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    1
    คล้าย ๆ Prototype