ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1

Exclamation [One2Up] ** Rune & Rune:Hall Of Valhalla ** เกมส์เก่าเล่าใหม่!!พร้อมบอท +++สเปคต่ำเล่นได้ทุกเครื่อง++++ [ดักแก่]

Release Date: November 2001 ดูสิกี่ปีแล้ว
    Genre: Third Person Melee
    Game Modes: Single-player , Multi-player
    Rating: ESRB Mature (M)
    Publisher: Gathering of Developers
    Platforms: Windows, Mac OS, Linux, Playstation 2
    Engine: Unreal Engine 1

เกมส์นี้เป็นเกมส์ของค่าย Human Head Studios
    เกมส์นี้หลายๆคนน่าจะรู้จักกันดีกับเกมส์ที่แสนโหดและมันส์ หลายๆคนที่ผู้ถึงอายุคง 17-18 ขึ้นไปแล้วละมั้ง ผมเล่นตอนประถม เป็นเกมส์ที่ใช้ฝีมือในการเล่นมันอาจจะดูเหมือนง่าย
    แค่คุณฟันชาวบ้านไม่โดนคุณก็อาจจะตายไม่ก็แขนขาด เกมส์นี้ธีมของเกมส์จะเป็นยุคไวกิ่ง สมัยนั้นมีไรละ ขวานค้อนดาบโล่ ฟันกันทุบกันกระชุยกระชายเลย~ อย่าลืมหลบคนที่ปาอาวุธมาละ /gg -*-
    รู้สึกว่าตอนนี้ remake ลงบน stream ใช้ชื่อว่า Rune Classic เพิ่มศัตรูอะไรนิดหน่อย ผมไปอ่านๆมาค่อยบอกว่า ภาคธรรมดามันดีกว่า อันนี้ผมยังไม่ได้ลองบนสตรีมไม่รู้มันฟรีหรือเปล่า.

จากในคลิบ video คุณก็จะเห็นความมันส์ เอ๊ะ! ทำไมมันฟันเราทีเดียวตายหวาไรงี้ 555

+ Rune.part1.rar + Rune.part2.rar + Rune.part3.rar + Rune.part4.rar + Rune.part5.rar +

ภาคเสริม Hall Of Valhalla

+ Hall Of Valhalla.part1 + Hall Of Valhalla.part2 + Hall Of Valhalla.part3 + Hall Of Valhalla.part4 +

Bot : RB v.2

Pass:ชื่อuser ของผมครับ ส่วนตัวเสริม เป็นuserผม@jkg ตัวเล็กหมดไม่มีเว้น

วิธีการลง
    ภาคหลัก
    1 รวมไฟล์ทั้งหมด จะสองได้ไฟล์ชื่อ Rune Goldกับ No CD all versions แล้วก็ Mount Image ตัว RuneGold เลยครับ
    2.ก็ install ตามปกติ
    3.ให้ก๊อบไฟล์ในNo CD all versions ไฟล์rune มาไว้ใน
    สมมุติว่าผมลงใน drive d ก็เอามาใส่ใน D:\Rune\System

ภาคเสริม *แนะนำให้ลงด้วย
    1.รวมไฟล์มาทั้งหมดจะได้ RUNE HOV 1.06 cd + Patch 1.07
    2.เข้าไป Setup ที่ตัว Setup.exe ให้ลงไว้ที่เดียวกันเลย
    3.เมือ setup เสร็จให้ลง RuneHOV106to107 setupมันจะหาที่อยู่เอง

บอท
    1.แตกไฟล์ จะได้ 2 โฟลเดอร์ Maps , System และอีกไฟล์ก็ืคือ reame เป็นcredit ไม่ต้องดูก็ได้
    2.เอาโฟลเดอร์ Maps , System ไปโยนลงตัวโฟลเดอร์เกมเช่น ผมลง drive ก็เอาไปลง D:\Rune

วิธีการคีย์บอท

ตอนcreateเกม ก็ให้เลือกโหมดที่มันมี RB- นำหน้า แล้วก็เลือกเกม

พอเลือกmapที่อยากเล่นแล้วก็ กดมาที่ setting จะเจอหน้านี้

อันนี้เอาไว้เลือกความสามารถบอ่ท ใครอยากเล่นง่ายๆก็ได้ครับเล่นยากๆไปเลยมันก็ไม่ได้เก่งไรมากหลอก...บ้างครั้งมันก็ดูเหมือนจะโกงนะ
    (มันก็บอกอยู่ว่า you're already dead ยังไม่เริ่มก็ตายแล้วอะไรว้าา)

ช่องด้านซ้ายให้ใส่จำนวนคน(บอทรวมตัวเรา) ไอ้ปุ่มคอนฟิคข้างๆ เอาไว้ setbot ว่าตัวนี้เกิดมามีอาวุธอะไรมาใช้อะไรอย่างนี้ (โกงมั้ยละ) ส่วนไอติก random order น่าจะเป็นสุ่มของบอทเกิดมา.

ความต้องการของตัวเกมก็คงไม่ต้องถามนะ i17 i18 ก็เล่นได้

เล่นได้ไม่ได้ยังไงบอกด้วยนะครับ SS มาให้ดูหน่อยก็ดี
    มีปัญหาถามได้ครับ

creditรูปภาพจาก : gamezone.com , humanhead.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย illusioncore : 29th November 2012 เมื่อ 19:34
    THIS IS SEMPITERNAL!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    หายไปนานเลย เกมนี้ ขอบคุณมาก ๆ นะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เข้ามาเป็นกำลังใจให้คับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,322
    1
    ไม่รู้ว่ามีคนสนใจหรือเปล่าไม่รู้ เดียวผมทำเป็นไกด์พร้อมรูป ดีกว่า พอดีว่าง เอาเป็นวิธีรูนต่างๆ โหมดต่างๆ อาวุธและพลังวิเศษในแต่ละอาวุธ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimbasinger อ่านกระทู้
    หายไปนานเลย เกมนี้ ขอบคุณมาก ๆ นะครับ
    มีแต่คนอยากให้ทำภาคสอง เค้าอาจจะแอบทำอยู่ก็ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ udorn อ่านกระทู้
    เข้ามาเป็นกำลังใจให้คับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    สุดยอดครับท่าน ขอจองด่วน เด๋วเล่นได้ไม่ได้ยังไงจะมายืนยันอีกทีนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวเสริมแตกไฟล์แล้วไม่มีข้อมูลอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เกมนี้สนุกมากๆ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เห็นรูปแรกแล้วนึกถึง Skyrim ทันที

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    บร้ะ เห็นแล้วนึกถึงสมัยนั่ง้ลานกับเพื่อน - พี่ หยิบหัวหยิบแขนมาไล่ปากัน สนุกโครตตตต (แต่โหมดเนื้อเรื่องนี้ไม่ไม่ไหวแหะ เล่นไม่ผ่านสงสัยตอนนั้นยังเด็กอยู่)

กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    จำได้ตอนนั้นป.ไรไม่รู้ เเต่ตอนนี้ ปี4 - -" ขอบคุณครับ !
    I'm Queen'S

กล่าวขอบคุณ
    1,322
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akkharin อ่านกระทู้
    ตัวเสริมแตกไฟล์แล้วไม่มีข้อมูลอะครับ
    รบกวน ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยครับ

ใส่รหัสผิดหรือเปล่าครับ รหัสมันไม่เหมือนกับ หลักนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ผมละชอบลายเซ็นคุณจริง ๆ เลยครับ '' สู้ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้นนนน.. !! ''
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ใครไม่เคยผมแนะนำเป็นเกมเก่าที่ระบบหลากหลายจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เกมนี้หนุกมากเล่นกับเพื่อนคอมห้องสมุดตอนมอต้นโคตรมันส์๕๕๕๕