ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 441

เน็ต TOT ใครเป็นมั่ง เข้าเว็บไม่ได้ เล่นเกมไม่ได้ T^T

อาการที่เจอตอนนี้คือ
    1. เข้าไปเติมเงินที่ pay.garena.in.th (THAI) ไม่ได้ แต่เข้า pay.garena.com (INTER) ได้
    2. DOTA2 Login เข้าเกมได้แต่เข้าไปดู-เล่น ไม่ได้
    3. HON Update ไม่ได้ T^T แต่ Update Garena PLus ได้ โอ้ยยยยยยยยยย !!!!!!!!
    ถ้าเจอปัญหาเพิ่มเติมจะมาบอกครับ T^T แย่เลย ดันมาเป็นวันที่ว่างซะอีก จะกด DOT ก็ไม่ได้ จะตี HON ก็ไม่ได้
    I NEED A GIRL

?? * Eden Hazard * ??
    *.::l CHELSEA FOOTBALL CLUB l::.*
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,376
    ผมเน็ตหลุดทั้งวันเบย เเง่ง

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    Blog Entries
    2
    เข้าเว็บทั่วไป ได้มั้ยอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมไม่ได้เป็นแบบที่จขกท.หรอกนะครับ แต่ผมเล่นHonไม่ได้เลย เข้าเกมได้แต่เข้าเล่นตามห้องไม่ได้ครับ Youtube ก็ดูไม่ได้เลย แล้วพอลองตรวจสอบความเร็วเน็ตดู ของผมได้แค่ 0.27 m เองครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    ของผมเล่น พวก game ออนไลน์ปังเกมส์ไม่ได้ เน็ตมาไม่ต่อเนื่อง

เช่น pangya เข้าแล้วหลุด