ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

ใครดู The Raid Redemption มาบ้าง

อยากรู้ว่าหนังเรื่องนี้มันสนุกกว่าหนังบู้ของฮอลลวู้ดยังไงบ้างครับเห็นหน้าปกอธิบายแบบนี้แล้วเสียงพากษ์เป็นของทีมงานพันธมิตรปะครับ
    joker123
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ก็มันส์กว่าหนัง action hollywood บางเรื่อง ถ้าให้ดีอย่าฟังเสียงไทยเลย ไม่ได้อารมณ์
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมชอบนะ เรื่องนี้ ฟัง Eng ซัพไทย มันส์ดีนะ

แต่พักหลังๆ ปืนมันหายไปไหนกันหมด ทั้ง ตำรวจ ทั้ง ผู้ร้าย ต่อยกันนัวเลย
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    หนุกดีครับ แต่รุนแรงไปหน่อย ก็อย่างว่าดีกว่าหนังไทยหลายเรื่องที่ดูในรอบปีเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    สำหรับผม ไม่ถึงกับมันสุดๆคับ หนุกแค่ครึ่งแรกเท่านั้นเอง

ครึ่งหลังต่อยๆกัน ผมว่าท่ามันเงอะๆ งะๆ แปลกๆ

แต่ช่วงแรกนี่ หาหนังสมัยใหม่ที่ทำได้แบบนี้ ช่างยากเย็นนัก
    เล่น Starcraft II ผ่านแลนกัน คลิ๊ก

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมดูแบบไม่พากย์ ไม่ซับ บอกได้คำเดียวว่าเป็นหนังแอ๊คชั่นที่มันส์ที่สุดในปีนี้เลยครับ ท่าต่อสู้ต่างๆสวยงามมาก กระพริบตาไม่ได้เลยครับ หนังฮอลลิวู้ดบางเรื่องชิดซ้ายไปเลย

ผมยังคิดเลยว่าถ้ามันมีพากย์ไทยจะหามาดูอีกรอบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    พากย์ไทยอย่าดีกว่า

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    หนังเรื่องนี้ผมชอบลูกเล่นเขาครับ

จริงอยู่ที่หนังบอกว่า Non-Stop

แต่ก็มีจุดเบรค เหมือนกัน

แต่ผมชอบจุดเบรค มาก มันได้อารมณ์ สุขุม สุดๆ เป็นอะไรที่สุดยอดมาก แค่จุดเบรค นะเนี้ย 5555

หนังไม่ได้แค่มีแค่ ท่าต่อสู้ ที่สุดยอดแล้ว ยังมี บรรยากาศ ที่บิ๊ว อารมณ์ ได้เป็นอย่างดีเลย ผมชอบมากเลยหนังเรื่องนี้
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ผมชอบตรงศัตรูที่ถูดคัดมาเล่นในหนังเรื่องนี้นะ ทุกคนมีการต่อสู้ที่ดูมีชันเชิงมาก ทำให้เราจดจำตัวละครได้จริงๆ(สไนเปอร์ออกมาไม่ถึง 10 วิ ยังเท่อะ)

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wAkie อ่านกระทู้
    ก็มันส์กว่าหนัง action hollywood บางเรื่อง ถ้าให้ดีอย่าฟังเสียงไทยเลย ไม่ได้อารมณ์
    ไม่ใช่ทีมพันธมิตรพากษ์หรอครับแต่ผมดุscreen shotแล้วภาพมันมืดๆมนๆยังไงไม่รู้บรรยากาศคล้ายเป็นหนังเก่ายุค90น่ะครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE