ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255

ลืมคนที่แอบชอบไม่ได้ทำไงดี

เค้ารู้นะว่าผมชอบแต่เค้าคิดกับผมแค่เพื่อน ผมตัดใจจากเค้าไม่ได้ซักที ยิ่งเห็นรูปในเฟสมันก็ไหวหวั่น

ทำยังไงดีครับ ผมกำลังหมกหมุ่นหรือเปล่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Linkinpark Forever
    กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    บอกเขาไปเลยว่าเราชอบเขาไม่ต้องให้เขารู้ด้วยตัวเองหรอก
    ถึงคิดแค่เพื่อนก็ยังดีอย่างน้อยเขาก็รู้ว่าเรารักเขาและรักเขาได้ตลอดไปโดยที่ไม่ต้องแอบ
    บางคนที่เขารู้ เขาตัดเพื่อนกันเลยก็มีนะคับ
    เลือกเอาแล้วกันนะคับ ลูกผู้ชายเข้มเเข็ง สู้ๆ
    จะได้ไม่มีอะไรค้่วคาใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตัวดำ : 1st December 2012 เมื่อ 12:35

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ FAP เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 424

มันคือความจริง~~~

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ลืมไม่ได้ก็แสดงว่าไม่อยากลืมยังไงล่ะครับ ถ้านายต้องการลืมแบบนั้น จริงๆ ผมก็แนะนำให้ได้ ก็คือต้องตัดทุำกอย่างที่เป็นเธอออกไปให้หมด แม้จะเป็นการทำร้ายน้ำใจกัน

เจอหน้าไม่พูด เจอหน้าไม่ถาม เจอหน้าไม่ตอบ เจอหน้าไม่สบตา เจอหน้าไม่รู้จัก ลบทุกอย่างที่เป็นเธอออกไปเสียให้หมด แม้แต่เฟสบุคที่นายมี

ทางที่จะให้ลืมได้เร็วที่สุดก็คือมองหาคนใหม่ลบเลือนคนเก่า แต่ไม่อยากให้ทำแบบนั้นเลย ผลเสียมันมีหลายอย่าง อะไรบ้างน่ะเหรอ เดี๋ยวยาว 5555+

ถ้างั้นเอาเวลาไปทำอย่างอื่น เช่นเล่นกีฬา เล่นดนตรี อ่านหนังสือ ช่วยงานบ้านพ่อแม่ ทำตัวให้เป็นประโยชน์ 55555+ สู้ๆครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ตายซะคับ ง่าย ดี
    My Center Narutoteamรอชื่อสีน้ำตาล

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ srika23 อ่านกระทู้
    เค้ารู้นะว่าผมชอบแต่เค้าคิดกับผมแค่เพื่อน ผมตัดใจจากเค้าไม่ได้ซักที ยิ่งเห็นรูปในเฟสมันก็ไหวหวั่น

ทำยังไงดีครับ ผมกำลังหมกหมุ่นหรือเปล่า

ทำใจเล่นเกมต่อไป!!! = =" ตูก็ยังไม่ลืมเหมือนกัน แต่เล่นเกมช่วยคุนได้!!!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Narutoteam อ่านกระทู้
    นายลองก่อนไหมครับ ฮ่าๆๆ ถ้าจขกทเขาเห็นแล้วเวิร์คเดี๋ยวก็คงลองตามแหละ อยู่เฉยๆไม่มีคนหาว่าเป็นใบ้หรอกครับ อยู่ดีไม่ว่าดีน้อ แกว่งเท้าไปหาเสี้ยนซะงั้น

แรงไปไหม - -" แค่ไม่อยากให้เกิดความเกลียดชังขึ้นในบอร์ดนี้น่ะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Narutoteam อ่านกระทู้
    ฮา ๆๆ ไอบ้า