ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 106

ถ้าคุณเจอแบบนี้คุณจะทำยังไง (บ่นๆๆๆๆ)

อาจจะยาวไปหน่อยนะครับ ว่าง ก็ช่วยอ่าน และแนะนำแนวทางให้ผมที ผมมาบ่นให้อ่าน...

การFABมันเป็นเรื่งปรกติของมนุษย์เพศผู้ทุกคนใช่มั๊ยครับ ก็ต้องมีบ้างที่จะFabกันนะครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมมีรูมเมทอยู่3คนนะครับ รวมผมเป็น4

หอผมเป็?เตียง2ชั้น จึงมี2เตียง ตัวผมนั้นนอนเตียงบน

เด็กหอก็จะนอนดึกตามสไตล์เด็กหอส่วยใหญ่

พอจะนอนนะคับ --เดือนแรกๆก็ยังไม่อะไรครับเพราะมีกิจกรรมรับน้อง เลิกดึกๆ กลับมาก็เพลียอาบน้ำนอน

พอหมดรับน้องได้ซักพัก เรื่องมันก็เกิดขึ้นตรงนี้อะแหละ

ผมเป็นคนที่ความรู้สึกไวมากครับเวลานอน คือตื่นง่าย ไม่ว่าจะม่แสงมีเสียงอะไรมารบกวน

เมทผมที่นอนเตียงล่างของผมเป็รคนรูปร่างใหญ่โต เข้าขึ่นมหึมาได้ (ตูดใหญ่สัด) ลุคเหมือร ริกิชิ WWE เสียงใหญ่ๆชอบดัดเล็กๆ ไม่ใช่ตุ๊ด

แล้วทีนี้เตียงผมสั่นๆคับ วันแรกๆไม่ได้คิดไรคิดว่ามันนอนเขยาขาเล่น เพราะมันชอบฟังเพลงในเฮดโฟนมัน ไม่ก็ อะไรซักอย่าง

พอ2 3 วันมันมีอีกไง ผมเลยสงสัย เลยแอบชะเง้อดู

Shockเลยครับ ****Fab Fab Fab อย่างมันเลยใต้ผ้าหมนวมผืนใหญ่ของมัน

เช้ามาเลยเล่าให่เมทคนอื่นฟัง มันก็บอกกันว่ามันเห็นบ่อยแต่ไม่เห็นขนาดผม เช่น เปิดเข้าห้องมาเห็นมัน เห็นมันล๊กเอาผ้าห่มมาปิด ไรงี้

คืนนึงแอบถ่ายคลิปหละ ก็ชัดเจนว่ามันFabอะ แต่ก็ไม่ได้เอาไปเผยแพร่อะไร (เพราะคงไม่มีใครอยากดูรวมทั้งผมและเมท)

แล้วก็ผ่านไป2-3เดือนได้ ****ก็ทำแทบทุกวันอะหนักๆ มีวันนึงผมสังเกตมันดีๆอะ

โต๊ะคอมผมจะหันหลังให้มันกะรูมเมทอีกคน อีกคนหันโต๊ะเข้าหามันแต่มีชั้นบังอยู่เลยไม่เห็น

แล้วช่องผมหันไปจะเห็นครึ่งตัวมันพอดีจะๆเลย มันคงคิดว่าไม่มีใครเห็นมันมั้งในความคิดแรก
    (แบบอาจจะคิดว่าผมดูหนัง เล่นเกม ตามปรกติ)

ชัดเจนเลยผมเล่ยสะกิดให้เพื่อนดู ละไม่พอในวันนั้นผมก็สังเกตมัน ครั้งแรก บ่ายๆ ครั้ง2ตอนผมไปกินข้าวแล้วขึ้นมา ต่อมาอีกที ประมาน5ทุ่ม พวกผมก็ดูหนังดล่นเกมกันไป 3ละนะครั้งที่4 ผมตื่นมาตอนตี4กว่าๆ
    รับรู้ได้ถึงแรงสะเทือน เลยชะโงกไปดู ****เอ๊ย จิงด้วย4ครั้งเลยหรอวะ ละ****เสร็จMission (ต้องรอหยุดสั่นถึงจะหลับได้-*-) ****ปิดไฟนอนเฉยเลย มันไม่มีล้างไม่มีเช็ดเลยหรอวะ โคตรสงสัย
    ละเป็นงี้บางวันก็ครั้งเดียว นอนนั้นไม่รู้เพราะบางวันก็หลับลึก เพาะ****ช่วงประมานนอนตี4กว่าๆ ไปจน 6 บางวัน

ที่สำคัญ เวลาคนอยู่มันชอบทำ เวลาคนไม่อยู่ไม่รู้นะ อาจจะทำมั้ง ****ท่าทางจะโรคจิต
    ***ผมสงสัยตอนปีที่แล้วว่ามันเป็นตุ๊ดรึป่าวท่าทางเหมือน มันก็บอกป่าว ปฏิเสธ และยังบอกว่ามันมีคนที่แอบชอบ เป็นหญิง ไรงี้
    แต่ผมสังเกตมาปีกว่าที่อยู่รูมเมทเดียวกัน เห็นมันเด้งนะ ใน Timeline Face ****กดLikeนายแบบชายโชว์กล้าม เกงในตัวเดียว-*- Holy

****ผ่านมาล่าสุดไม่นานผสงสัยมันดูอะไรถึงได้Fabบ่อยขนาดนี้ มันชอบเปิดคอมทิ้งไว้ไม่ว่าจะไปไหนก็ตาม อาศัยจังหวะมันไม่อยู่อะนะ แอบดูที่มันเปิดทิ้งไว้
    สิ่งที่เห็นคือ Dektop รกมาก (บ่งบอกเลย) แถบแรกที่เห็นเป็นFolder ที่เปิดค้างไว้ 1 เป็น งาน 2 อย่างที่คาดไว้เป็นหนังโป๊อะน่ะ พอดูชื่อ ตี๋อมK ชัดเจนเลยมีเป็น10ๆเรื่อง หนังเกย์ปนกันหนังโป๊ และยังมีโดจินเกย์อีก Holyshit!!!
    สะอิดสะเอียนชิป ยังไม่หยุดสงสัยกดดูWeb broswer ที่เปิดค้างๆไว้ ก็จะมีYoutube 10กว่าแถบเป็นเพลง face 10กว่าเหมือนกัน ไม่รู้มันจะเปิดไรเยอ๊ะแยะ (ว่างๆเด๋วCapมาให้ดู) ละอีกหน้าต่างเป็นอะไรที่น่าตกใจกว่า เป็ยเว็บเกย์
    พวกรวมเรื่องเสียว ทุกรูปแบบอะ OMG GG MOM FUK -*- ผมก็คิดกันว่า แม้งต้อง Bi แน่ๆเลย (คือพวกหญิงก็ได้ชายก็เอา อะนะ-*-) ก็คิดกันว่าเริ่มไม่ปลอดภัยแล้วหละ 555 แล้วเจ้าตัวเค้าก็ยอมรับแล้วว่าเป็นอะนะ เมื่อไม่านมานี้ แต่ไม่ได้บอกพวกผมนะ มันบอกกลุ่มเพื่อนๆมัน

อาจจะส่งสัยนะว่าขนาดนี้แล้วพวกผมยังไม่ทำอะไร เรียกมันคุยหรือยังไง ไอกลัวเสียเพื่อนก็ไม่ได้กลัวหรอก ว่าจะย้ายห้อง ออกไปอยู่ข้างนอกก็ไม่น่าจะเวิค เพราะค่าใช้จ่ายสูงและ คิดดู มันจะไปอยู่กะใครได้
    แต่มันเล่นไม่careเพื่อนงี้ก็เกินไปนะ พื้นที่3ใน5ของห้องเป็นของมันอะ เหมือนมาอาศัยบ้านมันอยู่เลยแหละ ไหนจะFabอีก ขนของมาจากไหนไม่รู้เยอะแยะ ยังจะปลูกต้นไม้ไว้หลังห้องอีก ที่จะให้สิงนอกจากเตียงกะโต๊ะคอมแล้ว ไม่รู้จะอยู่ไหน
    นอนก็ไม่นอน นึกว่าจะทำงาน ****อยุยันเช้าเพื่อจะFab แล้วเวลาเพื่อนนอนชอบฮัมเพลงไรไมรู้ เสียงดีเหลือเกิน = =

ลำพังข้างห้องเสียงดังพอว่า ยังมาเจอเสียงเพลงกล่อมประสาทของมัน กับเตียงสี่นอีกก = = หนักใจ นอนไม่หลับ

ไม่รุจะทำยังไง ไม่รู้ว่ามันรู้มั๊ยว่าพวกผมรู้ แต่ขนาดนี้น่าจะรู้แหละ555

ขอให้****บังเอิญเข้ามาดูนะ 5555

********ยังไงก็ขอบคุณที่อ่านนะครับ ชวยแนะนำก็ดี ยังไงก็ไม่เอาความเห็นให><********

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ****ฮาหวะ 5555 ทีหลังเจออะไรอีกมาเล่าอีกนะครับ ชอบสำนวนการเขียน อ่านเพลินดี ฮ่าๆๆๆ
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    บางทีแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ไล่****ออกจากห้องเลย.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมเข้าใจ ..

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ระวังหลังไว้นะครับผม 5555+

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    555 อ่านเพลินเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    มันทำอย่างนี้ท่านก็ Fab แข่งไปเลย มันทำเตียงสั่นเท่าไหร่ เอาแรงกว่ามัน 10 เท่าไปเลย 555+

เอาให้มันอยู่ไม่ได้ออกจากห้องไปเลย 555+

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    เจอแบบนี้แต่ทนอยู่มาได้ขนาดนี้นับถือจริงๆ ฮาจริงเรื่องนี้

ปล.ระวังตอนกลางคืนโดนตรุ๋ยตรูดนะครับ 555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    FAB วันละ สี่ครึั้ง นี่โหดไปเบย

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ผมบอกตามตรง พวกนี้น่ากลัวน่ะ ยิ่งนอนห้องเดียวกันอีก ดีน่ะที่มันเป็นหอในรวม(หรือไม่) ถ้าเป็นหอนอกแล้วไปนอนกับเขาคงมีหวัง....ไม่อยากจะพูด

L o V e You

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ฮาเลย
    จขกท. ผมว่าไม่ปลอดภัยต่อเอกราชของทัพหลังของท่านแล้วนะ
    ปล.ถ้าเป็นผมนะ ตอนนอนอยู่แล้วเตียงสั่นผมจะตะโกน (แม่มเอ้ยจะว่าวก็ไปห้องน้ำสิวะคนจะหลับจะนอน)
    God's Right Seat

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ่านแล้วเสียวตูดทันที555

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    855555555555555555555+

ผมฮาคลิป ตี๋อมK 655555555555555

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    พวก Bi ส่วนใหญ่ จะมีรสนิยมชอบผู้ชายไม่เหมือนพวกเกย์นะครับ = = ส่วนใหญ่จะชอบแบบ พวกผู้หญิงมีดุ้นสะส่วนใหญ่ แต่แอบมีความเป็นผู้ชาย นี่แหละรสนิยมของ Bi....เพราะชนั้น คุณไม่ต้องกลัวหรอกครับว่ามันจะเอาคุณ..เพราะยังไงพวกนี่ชอบดูมากกว่า ชอบทำ

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    จขกท.หาอะไรติดตัวไว้บ้างก็ดีนะครับ เผื่อวันดีคืนดีมันบ้าขึ้นมาจะได้ป้องกันตัวได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    คนอะไรfabวันล่ะ6ทีเห้ออออ

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadman23 อ่านกระทู้
    พวก Bi ส่วนใหญ่ จะมีรสนิยมชอบผู้ชายไม่เหมือนพวกเกย์นะครับ = = ส่วนใหญ่จะชอบแบบ พวกผู้หญิงมีดุ้นสะส่วนใหญ่ แต่แอบมีความเป็นผู้ชาย นี่แหละรสนิยมของ Bi....เพราะชนั้น คุณไม่ต้องกลัวหรอกครับว่ามันจะเอาคุณ..เพราะยังไงพวกนี่ชอบดูมากกว่า ชอบทำ
    หรือว่าคุณก็เป็น....

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nanasu_Yoru อ่านกระทู้
    จขกท.หาอะไรติดตัวไว้บ้างก็ดีนะครับ เผื่อวันดีคืนดีมันบ้าขึ้นมาจะได้ป้องกันตัวได้
    ผมพกกระบอง มีดพก กะจุด2ห้อย ไม่รู้จะล้มมันได้มั๊ย

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kawaii อ่านกระทู้
    FAB วันละ สี่ครึั้ง นี่โหดไปเบย
    ผม fab เต็ม ที่เลย อาทิตย์ละครั้ง ท่าเงี่ยนจริงๆ อันนี่ ล่อวันละ 4ครั้ง โหะๆ ครบเซ็ตตามหมอสั่ง เช้า กลางวัน เย็น ก่อนนอน

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonthebg อ่านกระทู้
    ผม fab เต็ม ที่เลย อาทิตย์ละครั้ง ท่าเงี่ยนจริงๆ อันนี่ ล่อวันละ 4ครั้ง โหะๆ ครบเซ็ตตามหมอสั่ง เช้า กลางวัน เย็น ก่อนนอน
    มาอยู่กะเมทผมมา ยกให้

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ originalgrim อ่านกระทู้
    ผมพกกระบอง มีดพก กะจุด2ห้อย ไม่รู้จะล้มมันได้มั๊ย
    เอาดิลโด้ฟาดตูดมันไปเลยอย่าไปกลัว แล้วก็โชว์ให้มันดูด้วยแล้วบอกมันว่า ของพี่น่ะXL

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadman23 อ่านกระทู้
    เฮ้ยคุณนี่รู้จริงแท้ ไอ่เพื่อนผม เพื่อนสนิทน่ะมันก็เป็นพวกประเภทนี้เลยล่ะตอนแรกก็ สงสัยมันคืออะไร Bi เจอคุณมาตอบทีนี่ ตายล่ะเพื่อนกรู
    ที่ผมรู้ก็เพราะ ไอกด like ใน face book นี่ล่ะ มีวันนึงมันมาบ้านผมก็นั่งเล่น Dota ด้วยกันพอมันกลับบ้านผมก็กลับไปเล่นคอมเครื่องที่มันเล่นเพราะเป็นคอมหลักผม
    พอผมจะเข้า เช็ค facebook ปรากฏว่าเป็น face ของมันอยู่ ผมก็เป็นพวกขี้สงสัยอยู่ด้วยเห็นมันชอบ Like เพจ อนิเมะผมก็เลยนั่งดูเพจที่มันกด like
    ก็ไม่เข้าใจว่ามันจะกด like เยอะแยะทำไมนักหนาก็ไม่รู้ แต่ละเพจมันยั่วจริงๆและแล้ว...
    ผมก็มาสะดุดอยู่เพจนึง - - ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ล่ะ น่าจะ นิยมสาวดุ้น อะไรนี่ล่ะ GODWHY !!!! แต่ด้วยความเป็นเพื่อนอะนะ ผมก็ยอมรับได้หมดนั่นล่ะ เพื่อนสนิทด้วยสิ
    แต่..หวังว่ามันจะเป็นอย่างที่คุณ Deadman23 ว่านะ ผมยังอยากมีครอบครัวมีลูก T^T :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 1st December 2012 เมื่อ 20:49

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joomn007 อ่านกระทู้
    เอาดิลโด้ฟาดตูดมันไปเลยอย่าไปกลัว แล้วก็โชว์ให้มันดูด้วยแล้วบอกมันว่า ของพี่น่ะXL
    โหดสาด ไปละคุณ 5555

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    แนะนำนะครับตอนที่มันกำลัง...ในผ้าเอาไฟจุดเผามันเลยครับรับลองได้สร้างตำนานได้แน่ๆแหะๆ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    อยากตะโกนหลายคำว่า
    What da f**k
    Holy sh*t
    Motherfu*cker
    อ่านแล้วมันคล้ายตามหนะครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.