ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] DEAD SPACE [2008|FULL|REPACK|ENG|3.04GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    เล่นได้จริง 100% Windows 7 64 bit คอนเฟริ์มคับผม

เกมแนวไซไฟ-เขย่าขวัญสั่นประสาทเกมใหม่จากค่าย EA (Electornic Atrs) ซึ่งเกมใหม่ของ EA เกมนี้ ใช้เอ็นจิ้นยอด ฮิตอย่าง Unreal Engine ในการพัฒนา Dead Space โดยผู้เล่นต้องรับบทเป็น Isaac Clarke วิศวกรผู้ได้รับหน้าที่ซ่อมระบบสื่อสารในยานอวกาศ แต่สิ่งที่พบคือลูกเรือในยานอวกาศถูกฆ่าอย่างน่าสยดสยองโดยเหล่าสัตว์ประหลาดที่ ที่มีชื่อเรียกว่า Necromorph สัมผัสแรกเริ่มเกมทุกคน ไม่ว่าใครคงคิดเหมือนกันครับว่า นี่มัน Resident Evil 4 ภาคอวกาศนี่นา เพราะทั้งมุมกล้องแบบมุมมองด้านหลังผ่านไหล่ของตัวเอก,การเคลื่อนไหว และการเล็งยิงแทบจะถอดแบบจากลีออง เคนเนดี้ จึงทำให้เกมนี้ถูกเปรียบเทียบกับ Resident Evil 4 อย่างช่วยไม่ได้ และอีกสัมผัสแรกที่ประทับใจ นั้นคือ กราฟิกที่ถ่ายทอดความสยองได้อย่างยอดเยี่ยม การสร้างพื้นผิวที่สมจริง และเฟรมเรตลื่นไหลไม่มีตก โดยเฉพาะงานสร้างเอเลี่ยนสัตว์ ประหลาดต่างๆในเกมที่แม้จะดูไม่ต่างจากเกมอื่นๆนัก แต่ด้วยพื้นผิวและอวัยวะที่สมจริง (จนน่าแหวะ อิอิ) รวมทั้งการเคลื่อนไหวที่รวดเร็วทำให้เกม ดูดุดันกว่าเกมอื่นๆมากๆเลยครับ แต่ที่โดดเด่นก็คือเมนูอินเตอร์เฟสแบบเรียลไทม์ ลักษณะเป็นภาพกราฟิกแนวโฮโลแกรม ลอยขึ้นมา เป็นหน้าจอ โดยไม่ต้องหยุดเกมทำให้เกม ส่วนตัวแล้วรู้สึกชอบมาก และนี่จะเป็นมาตรฐานให้กับการสร้างเมนูให้กับเกมอื่นต่อไปในอนาคต นอกจากนี้ หลอดพลังงานต่างๆ ของตัวเอกที่ออกแบบมาเยี่ยมไม่แพ้กันเพราะติดอยู่ที่หลังตัวเอก ทำให้ดูง่ายและกลมกลืนไปกับเกมมาก และยอดมากก็คือ ระบบนำทางด้วยแสง และแผนที่แบบ 3D ที่บอกเส้นทางอย่างละเอียดที่ดูง่ายมาก ทำให้แทบไม่หลงทาง และการโหลดในเกมแทบจะไม่มี การโหลด จะอยู่ระหว่างรอประตูเปิด เหมือนซีรีส์ Metroid Prime รูปแบบการเล่นยังเป็นเกมแอ็คชันแนวเอาตัวรอด

]

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.Double Click Setup กดปุ่มใด ๆ
    3.รอติดตั้งเสร็จ เข้าเกมส์ได้เลยครับ !!

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 4th December 2012 เมื่อ 19:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้เน้อ !!
    FC Barcelona Forever ~

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ
    ขอบคุณมากครับ พี่แชมป์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้เน้อ !!
    ขอบคุณครับผม

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    เจิมๆเต้ย พี่เคยแต่ลองเล่น ภาค2 โคตรตกใจ 555+

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    -ขอบใจนะ จะลองดู

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 586
    ติดตามอยู่นะครับ ขอภาค2ด้วยเน้อ XD

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมให้ครับเต้ย เต้ย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมๆเต้ย พี่เคยแต่ลองเล่น ภาค2 โคตรตกใจ 555+
    ขอบคุณครับ พี่เอ็ก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeallar อ่านกระทู้
    ติดตามอยู่นะครับ ขอภาค2ด้วยเน้อ XD
    ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมให้ครับเต้ย เต้ย
    ขอบคุณครับ แบงค์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เล่นได้จริง 100% Windows 7 64 bit คอนเฟริ์มคับผม

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread