ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ปรับตัวเองสักนิด ก่อนคิดจะมีรัก

อยากรักใคร อยากให้ใครรักเรา ลองหันมาดูตัวเองสักนิดว่า เราเป็นคนแบบนี้รึยัง

1.อย่าดูถูกตัวเอง : อย่าดูถูกตัวเองเด็ดขาด เพราะจะเป็นการบั่นทอนความเชื่อมั่นอย่างร้ายแรงที่สุด
    2.สร้างเสน่ห์ให้ตัวเอง : อย่าลืมนะคะ ว่าคนดูดีมีเสน่ห์ เป็นที่น่าสนใจมากกว่าคนสวย คุณควรที่จะ ดูแลสนใจตัวเองตั้งแต่เรื่องความสะอาด ทรงผม หน้าตา ชุดที่เลือกใส่ ให้ดูสะอาดสะอ้าน น่ามอง น่าสนใจ
    3.คิดถึงใจ คนอื่นๆให้มาก : อย่างเช่นเมื่อเราทำอะไรลงไป เราลองคิดย้อนกลับไปว่า ถ้าเราเป็นเค้าในตอนนั้น เราจะรู้สึกอย่างไร ชื่นชมหรือว่าดูถูก
    4.มองโลกในแง่ดี : ปรับความคิดตัวเองซะใหม่ คิดซะว่า โลกนี้ยังมีอะไรดีๆอีกเยอะ ให้เราค้นหา
    5.รอยยิ้ม : รอยยิ้มเป็นประตูด่านแรก ที่จะทำให้เราดูสดใส น่ารัก ขึ้นมาอีกเป็นกอง อย่าลืมคำนี้นะคะ “ยิ้มวันละนิด จิตแจ่มใส”
    แค่นี้ คุณก็จะเป็นคนที่น่ารัก น่าสนใจ กับคนทั้งผู้หญิงและผู้ชาย ที่สำคัญคุณอาจจะได้คนดีๆ มารักคุณได้นะคะ

ข้อมูลจาก sakid.com

repost

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ: