ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณหลายๆๆครับ ภาพสวยมากครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Family JokerGame
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    มานอนยันว่าเล่นได้ 100% ครับผม

เห้ยยตัวไรเนีย???(ลืมถ่ายช๊อดวิ่งหนี55 อย่างฮ่า)

รูปใหญ่ไปหน่อยขอโทษด้วยนะครับ
    ครอบครัว JokerGame

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ทำไมของผม พอแตกไฟล์แล้วมันขึ้นว่า part2 ระหัสผิดหละครับ -*-
    หรือผมทำอะไรผิดหว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    พาส 5 ทำไมโหลดไม่ได้อ่ะคับ ผม กดโหลดตั้งหลายทีละคับไม่ได้เรยย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมลงแล้วมันไม่มีให้เลือกลงไดฟ์่ที่เราลงเกมอ่ะมันลงเองหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    67
    พาส 5 ทำไมโหลดไม่ได้อ่าคับเมื่อวานยังโหลด ได้ นิวันนี้โหลดไม่ได้เรยยย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเหมือนกัน part 2 กับ 5 โหลด ไม่ได้เเต่อันอื่นโหลดได้ = =

กล่าวขอบคุณ
    67
    ผมก้อ งง ลองโหลด ก้อ เหมือน เดิม อ่ะ พาส 5 โหลด ไม่ได้ TT

กล่าวขอบคุณ
    1
    มังกร commando = = หรืออีกชื่อ ตัวเงินตัวทอง อีกชื่อตัวกินไก่ อีกชื่อ sliver and gold เเละอีกชื่อตัว***** = =

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    part3เสียครับผม

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    part4 เสียครับแก้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เฮียค้าบบบบ พาส4 เน่าค้าบบบแก้ให้หน่อยเด้อออ ขอบคุณ ค้าบบบบบ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมลงเสร็จเเล้วเข้าเกมส์มันขึ้นว่า c windows system32 msvcp100.dll is either nit designed to run on windows or it contains an error try installing the program again using the original installation media or contact you system adminstrator or the software vendor for support

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banklmo อ่านกระทู้
    เฮียค้าบบบบ พาส4 เน่าค้าบบบแก้ให้หน่อยเด้อออ ขอบคุณ ค้าบบบบบ
    ไม่เสียคับผม ตอนโหลดต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกต้องตามลำดับด้วยเปลี่ยนให้ถูก จะตั้งชื่อเป็นอะไรก็ได้ แล้วที่โหลดกันไม่ได้มันเป็นที่เซิฟของเว็บครับ ให้เปลี่ยนช่วงเวลาโหลด
    เว็บนี้ไฟล์ไม่เสียครับ แล้วที่บอกว่าเน่านะไม่ใช่นะคัรบ จะโหลด One2up ต้องโหลดช่วงดึกๆไปเลย

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ส่วนเพื่อนๆสมาชิกใหม่ๆที่ยังไม่ทราบเรื่องการโหลดไฟล์จากเว็บ One2up จะบอกง่ายนะครับ
    1.เว็บนี้ช่วงเวลาที่ดีที่สุด จะอยู่ที่เวลาหลังเที่ยงคืนไปแล้ว ตี2-6เช้า จะโหลดได้เต็มสปีด ไม่แนะนำให้โหลดช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำนะคัรบ
    2.แล้วที่บอกว่าไฟล์เสีย ไม่เสียครับ แต่ชื่อไฟล์มันจะมั่ว ต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกตามลำดับ กลับไปดูตัวอย่างหน้าแรก
    3.ส่วนที่บอกว่าโหลดไม่ได้ บางครั้งมันก็เป็นที่เซิฟเวอร์ของเว็บครับ ไฟล์ทุกไฟล์ยังอยู่ครบ แต่จะมีอายุ 30วัน ถ้าไฟล์ยังมีการใช้งานอยู่ระบบของเว็บจะไม่ลบไฟล์นั้นๆครับ โหลดได้เรื่อยๆยาวๆเลย ตราบไดที่ยังมีการใช้งานอยู่
    4.พาสเวิดเป็นตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด
    ปล.หวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ส่วนเพื่อนๆสมาชิกใหม่ๆที่ยังไม่ทราบเรื่องการโหลดไฟล์จากเว็บ One2up จะบอกง่ายนะครับ
    1.เว็บนี้ช่วงเวลาที่ดีที่สุด จะอยู่ที่เวลาหลังเที่ยงคืนไปแล้ว ตี2-6เช้า จะโหลดได้เต็มสปีด ไม่แนะนำให้โหลดช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำนะคัรบ
    2.แล้วที่บอกว่าไฟล์เสีย ไม่เสียครับ แต่ชื่อไฟล์มันจะมั่ว ต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ถูกตามลำดับ กลับไปดูตัวอย่างหน้าแรก
    3.ส่วนที่บอกว่าโหลดไม่ได้ บางครั้งมันก็เป็นที่เซิฟเวอร์ของเว็บครับ ไฟล์ทุกไฟล์ยังอยู่ครบ แต่จะมีอายุ 30วัน ถ้าไฟล์ยังมีการใช้งานอยู่ระบบของเว็บจะไม่ลบไฟล์นั้นๆครับ โหลดได้เรื่อยๆยาวๆเลย ตราบไดที่ยังมีการใช้งานอยู่
    4.พาสเวิดเป็นตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด
    ปล.หวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ
    ตามนี้เลยครับ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมลงเสร็จเเล้วเข้าเกมส์มันขึ้นว่า c windows system32 msvcp100.dll is either nit designed to run on windows or it contains an error try installing the program again using the original installation media or contact you system adminstrator or the software vendor for support

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    load มาครบแล้วกำลังคลาย pass ท่านต้องเป็นตัวเล็ก www.icr3w.com นิ เหลือแต่ว่าจะคลายเล่นได้มัย
    แต่ก็ขอ Thank you ไว้ก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    xpเล่นได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    เล่นได้แล้ว เย้ ขอบคุณมากเลยครับ
    **เครื่องผม win7 Ultimatex64 มีปัญหาตอนเข้าเกมครับ มันถามหาไฟล์ MSVCP100.DLL และ MSVCR100.DLL (วินโดว7มักถามหาไฟล์dllเป็นทุกเกม)
    **ผมแก้ไขโดยการ เข้าgoogle ค้นหาตามชื่อเลยนะ แล้วโหลดตัวไฟล์ dll มา แล้ว copy ไปไว้ใน c:/windows/system32 หรือถ้ายังไม่ได้ ก็ copyไว้ที่ c:/windows/system
    ได้ หรือ ไม่ได้ยังงัยก็ บอกด้วยนะครับ ^^

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    เล่นได้ คับ นอนยัน ๆๆ เร ผมเล่นจบ 2 รอบ ละ ^^ ขอบคุนมากก ๆๆ คับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    โหลดได้ เล่นได้ 100% ครับ (ปล.อัพรูปไม่เป็น)

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    เจิมด้วยจ๊ะ
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่ได้ครับท่าน = =

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เล่นไปไกล้ไกลเอ่มเล่นได้เเบ๊วกาบ 100%ลืมมายืนยัน

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: