ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

วิธีแก้ปัญหา Assassin Creed 3 เฟรมเรตร่วงครับ ลองดูวิธีนี้ครับไปเจอมา

ให้นำพวกนี้ไปใส่ใน Assassin's Creed.ini ครับใส่หลัง ShadowQuality=*
    ReflectionQuality=1
    CharacterQuality=1
    PostFX=1
    NVidia3D=0

ลองดูครับผมใช้ได้แต่คนอื่นไม่รู้ครับแล้วปรับ VSync=0 ครับ

ถ้าใช้ได้ก็ Thank บ้างเด้อออ !!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fames14 : 3rd December 2012 เมื่อ 21:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ไม่ได้ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    สรุปได้ไม่ได้เนี่ย เห็นเรปบนแล้วไม่อยากลอง

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ดีขึ้นครับ!! ดีขึ้นจากเดิม จากที่เล่นไม่ได้เลย ตอนนี้พอเล่นได้แล้วแต่มันก็แลคๆอยู่ดี

นอกเมืองคนมาเป็นร้อย ระเบิดลง กระสุนเต็มจอลื่นหัวแตก

ในเมือง เดินคนเดียว มองไปข้างหน้าแค่นั้นแหละ กระตุกจิง

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ถ้าของ blackbox มันอยู่่ไหนอ่า ไฟล์ที่ว่า ?

กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kandanai001 อ่านกระทู้
    ถ้าของ blackbox มันอยู่่ไหนอ่า ไฟล์ที่ว่า ?
    ใช่ๆๆๆๆๆเลยของผมblackbox ทำไงครับ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SalaseNs อ่านกระทู้
    ดีขึ้นครับ!! ดีขึ้นจากเดิม จากที่เล่นไม่ได้เลย ตอนนี้พอเล่นได้แล้วแต่มันก็แลคๆอยู่ดี

นอกเมืองคนมาเป็นร้อย ระเบิดลง กระสุนเต็มจอลื่นหัวแตก

ในเมือง เดินคนเดียว มองไปข้างหน้าแค่นั้นแหละ กระตุกจิง
    ผมไม่ได้สังเกตถึงขนาดนั้นแฮะว่ามันดีขึ้นแค่ไหน รู้แต่ว่าแลคก็คือแลค ต่อให้มันแลคน้อยลงก็ยังไม่ไหวอยู่ดี ถ้ามันแค่ร่วงนิดหน่อยคงไม่เป็นไร แต่นี่ถึงกับรู้สึกได้เลย

นี่แค่เดินในนิวยอร์คนะ ถ้าไปเดินในบอสตันคงหนักกว่านี้

ไฟล์ที่ จขกท. บอกก็อยู่ที่ documents ไง เหมือนกันหมดทุกเกมและ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    Blog Entries
    1
    ลื่นคับบบบ ยืนยัน วิ่งสบาย เบย

กล่าวขอบคุณ
    215
    ShadowQuality=* ไม่มีครับมีแต่=0 ใส่หลังนี้ป่าวอ่ะ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    character quality มันก็มีปรับใน option ไม่ใช่เหรอ 1 นี่คือต่ำๆ หรือเปล่านะ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz