ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 176

Unhappy ผมควรทำไงดีครับ ตอนนี้คิดหนัก

ผมคบกะแฟนมา 4 เดือนแล้วครับ แล้ววันนี้คือแฟนไปกิน KFC กับเพื่อนๆของเค้า แต่ผมไม่ได้ไปน้ะ ผมก็ไปเที่ยวกับเพื่อนของผม แล้วทีนี้เธอเจอแฟนเก่าครับ เธอบอกว่าเธอคบกันมาเกือบปีแล้ว เธอบอกว่าลืมได้แล้ว พอวันนี้ได้เจอหน้ากลับมีความรู้สึกรักขึ้นมา แล้วพอกินเสร็จ เธอกลับไม่ได้ครับ รถมันเต็ม เพื่อนในกลุ่มเธอก็เลยบอกว่าให้แฟนเก่าอ่ะไปส่งที่หน้าบิ๊กซีเพราะเธอไปรอรถที่นั่นครับ แล้วไอ่แฟนเก่ามันก็บอกว่า กี่ปีก็จะรอน้ะ แฟนผมก็มีความรู็สึกดีใจ เลยมาบอกเรื่องนี้กับผม แล้วเลยเลิกกัน เธอเป็นคนบอกเลิกครับ ผมก็ตามยื้อครับ ผมยื้อเธอก็บอก ยื้อไปก็ไม่ได้อะไรหรอก แต่พอผมจะไม่ยื้อ เธอกลับบอกว่า ไม่คิดจะยื้อเลยใช่ไหม ตอนนี้ผมก็เสียใจมากครับ ผมยังรักเธออยู่มาก ไม่เคยรักใครเท่าเธอเลย แล้วพอตอน 2 ทุ่ม เธอก็โทรหาคุยกับเพื่อนว่าจะเอายังไงดี เธอเลยโทรหาผมแล้วบอกว่า ตอนได้โทรคุยกับแฟนเก่าเธอกลับรู้สึกเฉยๆ ทั้งๆที่ตอนเจอหน้ากันกลับรู็สึกรักขึ้นมา ผมก็ไม่รู็จะทำยังไงครับ เธอบอกว่าคุยกันไปก่อนได้ไม่แน่อาจจะกลับไปคบเหมือนเดิม ผมควรจะทำไงดีครับ จะจบหรือคุยต่อดี ผมเสียใจมากครับตอนนี้แย่จัง Y_Y

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตลกมาก แฟนเก่าบอกกี่ปีก็จะรอ ผู้หญิงก็รู้สึกดีใจ มาบอกแฟนใหม่อย่างนาย เหอะๆ

ปล่อยมันไปเถอะครับ แค่ความรู้สึกยังไม่คิดจะแคร์กันเลยสักนิด

เป็นผมเจอแบบนาย ผมคงมีความสุขดีชิพหายที่ได้รักผู้หญิงคนนี้ = =

ผมคงจุดธูปอันเชิญพิธี ไล่สัมภเวสี ไปนานแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 3rd December 2012 เมื่อ 22:02

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ตลกมาก แฟนเก่าบอกกี่ปีก็จะรอ ผู้หญิงก็รู้สึกดีใจ มาบอกแฟนใหม่อย่างนาย เหอะๆ

ปล่อยมันไปเถอะครับ แค่ความรู้สึกยังไม่คิดจะแคร์กันเลยสักนิด

เป็นผมเจอแบบนาย ผมคงมีความสุขดีชิพหายที่ได้รักผู้หญิงคนนี้ = =

ผมคงจุดธูปอันเชิญพิธี ไล่สัมภเวสี ไปนานแล้วครับ
    ตอนนี้เธอก็บอกว่ายังไม่รู้ตัวเองเหมือนกัน กลายเป็นรักสามเศร้าเลย 55 เธอบอกจะคุยกันไปในแบบเพื่อนก่อน ยังไงม่รู้เหมือนกันว่าจะเลือกใคร เธอบอกว่าจะให้กลับไปคบแฟนใหม่ทั้งๆที่เพิ่งบอกเลิกกะผมวันนี้เป็นไปไม่ได้ เธอบอกว่าต้องการเวลาอ่ะครับ เพราะยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะเลือกใคร

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moovovo อ่านกระทู้
    ตอนนี้เธอก็บอกว่ายังไม่รู้ตัวเองเหมือนกัน กลายเป็นรักสามเศร้าเลย 55 เธอบอกจะคุยกันไปในแบบเพื่อนก่อน ยังไงม่รู้เหมือนกันว่าจะเลือกใคร เธอบอกว่าจะให้กลับไปคบแฟนใหม่ทั้งๆที่เพิ่งบอกเลิกกะผมวันนี้เป็นไปไม่ได้ เธอบอกว่าต้องการเวลาอ่ะครับ เพราะยังไม่รู้เหมือนกันว่าจะเลือกใคร
    อย่าไปสนใจเลยครับ

เป็นผมนะครับ ถ้าผมจะรอเธออ่ะ ไอเวลาที่รอเนี่ย

ผมไปหาเมียใหม่ ซั่มเป็นสิบคนได้แล้วมั้ง กว่าจะได้คำตอบ = =

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704

ฟังเพลงนี้แล้วกลับไปบอกแฟนเลย "พูดทำไม"

ถ้าเขารักเราจริงเขาต้องคิดถึงเราก่อนอันดับแรก เรื่องของแฟนเก่ามันคือเรื่องที่ผ่านไปแล้ว ถ้าแฟนคุณคิดกับแฟนเก่าผมว่าไม่ดีน่ะแสดงว่าแฟนคุณเห็นแก่ตัวมากไม่คิดถึงใจคุณเลย
    ผมว่าอย่าไปยื้อเลยถ้ารักเราจริงเขาไม่ทำแบบนั้นหรอก จะอะไรก็ช่าง แสดงว่าไม่เห็นหัวกันเลย บอกไปเลยจะทิ้งกันก็ทิ้งกันไปเ้ลย "จะัพูดว่าเธอยังรักฉันทำไม"

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ผู้หญิงที่ีมีความลังเลในความรักแบบนี้เป็นผมๆไม่เอาแล้วล่ะครับ เจ็บเอาเปล่าๆ คบกันความรู้สึกอาจไม่เหมือนเดิมหรอกนะ

ขออภัยถ้าทำให้ จขกท.ไม่พอใจนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    260
    ขอบคุณมากน้ะครับ ตอนนี้รู้สึกดีขึ้นเยอะ ตอนคบกันแรกๆผมรักเค้ามาก เค้้าก็รักผมมาก แต่แค่เจอคนๆเดียว เค้ากลับทิ้งกันได้ลงคอ ต่อไปก็จะไม่ยุ่ฝละครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ต้องนี่เลย ตามฉายาผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เท่าที่อ่าน ผู้หญิงคนนี้ใจโลเลมาก พอยื้อ ก็บอกไม่ได้อะไรหรอก พอไม่ยื้อก็บอกจะไม่ยื้อเลยใช่ไหม ก็เธอจะไปเองนี่หว่าใครจะห้ามได้

อีกหน่อยพอเจอ คนหล่อๆ รวยๆเข้ามาจีบ ไม่ต้องนึกเลยว่าเธอจะเลือกใคร

กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ลองมองหาคนดีดีคนใหม่เถอะครับ จะได้ไม่ต้องมานั่งเจ็บนั่งเสียใจไปกว่านี้ ถ้าผู้หญิงไม่มั่นคงขนาดนี้ ลองมองอนาคตท่านสิครับ ท่านต้องคิดเองนะครับว่าจะเลืองอะไร ผมก็บอกได้แค่นี้นะครับ อยู่ที่ จขกท เองแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ปัญหาทางหัวใจมันก็มีแค่คนสองคนเท่านั้นแหละครับ ที่จะสามารถหาทางออกของปัญหาได้ พวกเราก็เพียงแค่ตอบ ชี้แนะแนวทางให้ได้เพียงเท่านั้น

ผมคิดว่าผู้หญิงเขาคงยังรักคุณอยู่นั่นแหละครับ แต่เพียงเพราะความผูกพันธ์ และอาจจะเป็นรักครั้งแรก ครั้งแรกมันลืมยากน่ะครับ

ผมแนะนำว่าให้คุณทำตัวตามปกติ เน้นแสดงให้เห็นถึงความใจกว้าง แต่ต้องไม่ลืมใส่ความรักปรุงลงไปด้วย ผมก็แนะนำได้เพียงเท่านี้ ก็ต้องขึ้นอยู่กับจขกทแล้ว ว่าจะเข้าใจรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    260
    เธอบอกว่าตอนนี้เธอบอกว่าก็ยังไม่เลือกใครเหมือนกันครับ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ผู้หญิง . . . . . น่ารำคาญ (บางคนนะ)
    เอาแต่ใจครับ แต่ผู้หญิงดีๆมีอีกเยอะ หาใหม่ได้ครับถ้ายังไม่ตาย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moovovo อ่านกระทู้
    เธอบอกว่าตอนนี้เธอบอกว่าก็ยังไม่เลือกใครเหมือนกันครับ
    งั้นนี่ก็คือเวลาให้ทำใจรอไว้ก่อนครับ ว่าจะเลิกหรือไม่เลิกกัน
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ปล่อยมันไปเหอะ - - ผู้หญิงไม่มั่นคง ร่าน (คิดวิเคราะแยกแยะ) แบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ผู้หญิงเป็นสิ่งมีชีวิตที่ไว้ใจไม่ได้ และยากจะเข้าใจ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ่านแล้วปลงคับ งานนี้ ตัดใจ อยู่ห่างๆ คนแบบนี้จะดีกว่า ขนาดใจตัวเองยังบังคับสิ่งเร้าที่เข้ามาไม่ได้ ปากบอกจบแต่ในใจไม่จบ
    คิดดูแล้วกัน คุณควรจะรักคนแบบนี้ไหม.... เมื่อเขาบอกเลิก แสดงว่าคงคิดมานานแล้ว ไม่งั้นคงไม่กล้าบอกเลิกเราหรอก
    คุณก้ไม่ได้ทำอะไรผิด ผมว่าคุณปล่อยไปเถอะนะคับ จะได้ไม่เป็นโรคเจ็บเรื้อรัง
    I Jokergameth
    NOTEBOOK: ASUS F81SE-VX178 OS: WINDOWS 7 X64 UTIMATE

กล่าวขอบคุณ
    260
    ผมก็ไม่รู้จะทำไงอ่ะครับ คืออยู่ห้องเดียวกันด้วยนี่สิ