ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Angry Mass Effect Trilogy มหากาพย์สงครามอวกาศ ปล่อยเทรลเลอร์ออกมาแล้ว

Mass Effect Trilogy มหากาพย์สงครามอวกาศ ปล่อยเทรลเลอร์ออกมาแล้ว

สำหรับคนที่ไม่เคยได้เห็นข่าวนี้มาก่อนก็ไม่ต้องตกใจกับ Mass Effect Trilogy นี่ไม่ใช่ภาคใหม่ แต่เป็นการนำทั้ง 3 ภาค มาขายรวมกันนั่นเอง จะเรียกว่าเอาของเก่ามาหากินก็คงไม่ผิด
    จริงแล้วแพ็คเกตนี้คงเหมาะสำหรับผู้ที่ไม่เคยเล่นซีรีย์ Mass Effect มาก่อนนั่นแหละ โดยผู้เล่นจะได้สัมผัสถึงจุดกำเนิดไปจนถึงจุดสิ้นสุดของเกมในโลกของ Mass Effect(ถ้ามันไม่มีภาคใหม่ออกมาแถต่อน่ะนะ)
    ตอนนี้เกมเมอร์สามารถเข้าไปดาวน์โหลดกันได้แล้วบน Origin ในราคา 1890 บาท (แพงอยู่ดี) แต่ก็เป็นการดีเหมือนกันที่จะได้เล่นต่อเนื่องโดยเราสามารถ
    ปรับแต่งตัวละคร Shepard ของเราให้เป็นตัวเดียวกันได้ตั้งแต่ภาคแรกถึงภาคสามเลยล่ะครับ

SOURCE JUROPY.COM,VG247

ร่วมลุ้นเกม COD:Black Ops 2 แผ่นแท้ CLICK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    เอิ่มมมมม...จะว่ายังไงดีล่ะข่าวมันนานแล้ว...อีกอย่างผมซื้อมานานล่ะตัว Troligy(ซื้อมาประมาณ 2 อาทิตย์จริงๆก็ไม่ค่อยนานนักหรอกแต่ข่าวอะมันนานแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้
    เอิ่มมมมม...จะว่ายังไงดีล่ะข่าวมันนานแล้ว...อีกอย่างผมซื้อมานานล่ะตัว Troligy(ซื้อมาประมาณ 2 อาทิตย์จริงๆก็ไม่ค่อยนานนักหรอกแต่ข่าวอะมันนานแล้ว)
    ตัว Official Trailer พึ่งปล่อยออกมาเมื่อวานน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    260
    อ่าครับ.....แต่นั่นมันของ PS3 นะจริงๆมันปล่อยเทรลเลอร์มาตั้งแต่เดือนที่แล้ว(+ขายเดือนที่แล้วด้วย)

^ เข้า youtube ไปดูวันที่ในคลิปเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้
    อ่าครับ.....แต่นั่นมันของ PS3 นะจริงๆมันปล่อยเทรลเลอร์มาตั้งแต่เดือนที่แล้ว(+ขายเดือนที่แล้วด้วย)

^ เข้า youtube ไปดูวันที่ในคลิปเลยครับ
    ขออภัยจริงๆครับ คราวหลังจะตรวจสอบให้ดีกว่านี้

กล่าวขอบคุณ
    260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 360mins อ่านกระทู้
    ขออภัยจริงๆครับ คราวหลังจะตรวจสอบให้ดีกว่านี้
    ไม่เป็นไรครับคราวหลังก็ระวังหน่อยล่ะกันครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มันได้ DLC ไม่ครบทุกตัวนะครับ คนที่ซื้อๆไปกะจะเก็บก็เตือนๆไว้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    บอกเลย ว่า เล่น จน งง....... ภาค 2 ยัง ไหล เจอ ภาค3 เวียน หัว เบย
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ถ้ามันจัดdlcของภาค2ให้ครบผมก็ซื้อไปแล้ว ตี๊เหนียว!!

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ถึงว่าทำไมเมื่อวานดู MBK ก็เห็นมีวางขายแล้วนิ แต่เห็นราคาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273
    มันจะมีขายแบบเป็นแผ่นมั้ยครับ หรือว่ามีแต่ใน Origins ผ่านเว็บ
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    บอกตามตรงภาค 3 ผมยังไม่ได้เล่น เห็นท่าวิ่งแล้วผมรับไม่ได้ แค่นั้นจริงๆ ปกติผมไม่เกี่ยงนะ แต่นี่ไม่รู้ทำไม

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เพิ่งเล่น OMEGA จบไปเมื่อวานเอง

Aria สะใจมาก^^

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ของเก่ามาเล่า(ขาย)ใหม่แทนที่จะแจก DLC ให้ครบ หว้าเสียดาย = =a

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    แย่เลย DLC ไม่ครบ TT [ภาค 2 ยังไม่ครบเลย ภาค 3 ผมก็ไม่หวังว่าจะครบแล้ว] บอกตรง ๆ นะผมซื้อ ME2 ของแท้ก็ใช้ Crack อยู่ดีเพราะอยากเล่น DLC ฮ่า ๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้
    เพิ่งเล่น OMEGA จบไปเมื่อวานเอง

Aria สะใจมาก^^
    Nryeen อายุสั้นไปหน่อย