ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อย่าลืมกินยาย้อนอดีตด้วยนะครับแล้วท่านจะรู้ว่า Far cry 3 มันเกิดขึ้นในประเทศไทยนี่เอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xXKiraXx อ่านกระทู้
    555+
    ผมโชคดีไปเก็บได้อะ ตอนช่วย Oliver มามั้ง ตอนมันปาหินเล่นอยู่แล้วสังเกตุได้
    "ถ้ำมันปีนไปต่อได้นิหว่า" เลยลองปีนไปเรื่อยๆ เลยจ๊ะเอ๋ เป็น Relic อันแรกที่เก็บได้เลย
    ส่วนจระเข้.....555555555+(ตายประจำ)
    ผมคล้ายๆคับ แต่ผมกินยาหลอนเม็ดแดงอะคับ พอสร่างแล้วฟื้นขึ้นมาเห็นมีเชือกอยู่แถวหินเลยลองปีนๆไปเจอเหมือนกัน 55+
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ผมจำได้จะหาหนังไก่มาทำกระเป๋า เดินไปริมน้ำ เจอนกตัวนั้นเลยเล็งๆอยู่ งาบบบ!!! มันงาบต่อหน้าต่อตาผมเลยแล้วลากเอาลงไปกินในน้ำ
    โอโห! เกมนี้เหมือนจริงเกินไปแล้ว สะดุ้งเลยผม - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เก็บเรียบร้อยแล้วตอนลงไปในถ้ำใต้ เซฟเฮ้า หลังช่วยแฟนพระเอก