ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90

เด็กไทยเจ๋ง..ติดTop tenเรียนเรียบร้อยที่สุดในโลก..

http://www.oknation.net/blog/print.php?id=714945

คุณคิดยังไง อ่านแล้ว

ไม่ขอยกมาลงหมดหรอกนะ เข้าไปอ่านเอาเอง ไม่รู้จะก็อปมาเพื่ออะไร

ห้องนี้ไว้ พูดคุยกันสบายๆ ไม่ใช่เว็บข่าว

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    เรียนไปก็ ไร้ค่าตาย ห่* ก็ลืมหมด

เอามาจาก คนๆหนึ่ง

ผมว่าเราเรียนในสิ่งที่เราสนใจเเละใช้ได้ในชีวิตจริงดีกว่า นะผมว่า

เพราะสมัยนี้ ช่วงชั้น ตั้งเเต่ ม.ต้นจน ม.ปลาย หรือประถม ก็เถอะครับ

เรียนกันหนักไปสำหรับบางคน ไม่รู้ว่าจะเอาไปทำอะไรมากมายครับบางวันเรียนถึง 3-4ทุ่ม

ความคิดเห็นส่วนตัว นะครับ ไม่ชอบก็ขอ อภัยด้วย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    เรียบร้อยแต่คุณภาพห่วยมาก

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ผมเคยโพสไว้ในหลายๆที่แล้ว.....

ความรู้ถ่วมหัวเอาตัวไม่รอด (แต่ความรู้บางวิชา ก็ได้ใช้ยามคับขันจริงๆ ส่วนอีกหลายๆวิชาก็ไร้สาระมาก)

สมองLV 10 แต่ร่างกาย LV 1 ก็เอาตัวรอดในความเป็นจริงไม่ได้หรอกนะครับ ประเทศอื่นเค้าฝึกทั้ง 2อย่างให้บาล๊านกัน จะเห็นได้ว่า เรียนไม่เยอะเท่าประเทศไทย กิจกรรมก็พอตัว นั้นหละครับ บาล๊าน

เก่งแค่เรียน....เรียนจบทำงานไม่ได้เรื่อง ยกของยังไม่ไหว.....ก็พ่อแม่GUส่งมาให้เรียน เรียนจบมาได้งานทำดีๆ พอทำงานไป ไอที่เรียนมางัดมาใช้ทุกอย่าง แต่ ? ร่างกาย lv 1 ก็ทำอไรไม่ค่อยได้ ^^

.......................(ผิดประเด็นมาเยอะละ - - เรื่องเรียบร้อยใช่มะ)

อยู่ที่ความคิดและ นิสัยส่วนตัว สิ่งแวดล้อม และ การปรับตัว

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sertnalove อ่านกระทู้
    ผมเคยโพสไว้ในหลายๆที่แล้ว.....

ความรู้ถ่วมหัวเอาตัวไม่รอด (แต่ความรู้บางวิชา ก็ได้ใช้ยามคับขันจริงๆ ส่วนอีกหลายๆวิชาก็ไร้สาระมาก)

สมองLV 10 แต่ร่างกาย LV 1 ก็เอาตัวรอดในความเป็นจริงไม่ได้หรอกนะครับ ประเทศอื่นเค้าฝึกทั้ง 2อย่างให้บาล๊านกัน จะเห็นได้ว่า เรียนไม่เยอะเท่าประเทศไทย กิจกรรมก็พอตัว นั้นหละครับ บาล๊าน

เก่งแค่เรียน....เรียนจบทำงานไม่ได้เรื่อง ยกของยังไม่ไหว.....ก็พ่อแม่GUส่งมาให้เรียน เรียนจบมาได้งานทำดีๆ พอทำงานไป ไอที่เรียนมางัดมาใช้ทุกอย่าง แต่ ? ร่างกาย lv 1 ก็ทำอไรไม่ค่อยได้ ^^

.......................(ผิดประเด็นมาเยอะละ - - เรื่องเรียบร้อยใช่มะ)

อยู่ที่ความคิดและ นิสัยส่วนตัว สิ่งแวดล้อม และ การปรับตัว

ใช้ครับ รร.ผมเป็นอย่างนี้เลย เรียน3ทำงาน3เดือน สอนให้เหนื่อย สอนการหาเงินว่าเงินสักบาทกว่าจะได้มา ไม่ใช่ขอตังพ่อแม่

เก่่งเอาตัวรอด มีความรู้รอบตัวมากๆๆจะดีกว่าา แหะๆๆ
    Alexandra Daddario