ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440

Talking เตรียมตัวให้พร้อม HAWKEN จะเปิด Open Beta ในอาทิตย์หน้า

เตรียมตัวให้พร้อม HAWKEN จะเปิด Open Beta ในอาทิตย์หน้า

Adhesive Games ได้ประกาศออกมาแล้วว่าเกม Hawken จะเปิดให้บริการ Open Beta ในสัปดาห์หน้าที่จะถึงนี้ คือวันที่ 12 ธันวาคม 2012
    เอาล่ะใครเป็นแฟนๆเกมแนวหุ่นยนต์เครื่องจักรก็สามารถเข้าไปร่วมเล่นกันได้ แต่ก่อนอื่นก็ต้องเข้าไปสมัครกันก่อนล่ะ ที่ลิงก์นี้ www.playhawken.com

โดยนาย Khang Le ผู้ร่วมก่อตั้งและ Creative Director ของ Adhesive Games ได้กล่าวว่า:

“เป็นเวลาอันยาวนานที่กว่าเกมนี้จะคลอดออกมาสำเร็จ และก็รู้กระวนกระวายใจสำหรับการที่กำลังจะเปิด Open Beta ในเร็ววันนี้ ทุกๆคนในทีมนั้นได้พยายามพัฒนาเกม
    ให้ผู้เล่นได้สัมผัสถึงประสบการณ์พิเศษในการเล่นเกม HAWKEN เท่าที่จะทำได้เลยล่ะ”

สำหรับ Open Beta นั้นทุกประเทศทั่วโลกสามารถเข้าไปเล่นกันได้ยกเว้นประเทศ จีน เพราะตอนนี้ค่าย Kong Zhong ได้เป็นผู้บริการในจีนและกำลังจะเปิดให้บริการเร็วๆนี้เหมือนกัน

เอาล่ะ ทีนี้ก็รอเล่นกันได้เลย เพราะในข่าวครั้งก่อนนั้นเกม Hawken ก็จะเปิดเซิฟเวอร์ใกล้ๆบ้านเราที่ สิงคโปร์ ด้วย
    งานนี้อินเตอร์เน็ตเต่าเรียกพี่ของผม(ใบ้ให้ เน็ตร้องไห้ อ่ะ)คงจะได้ร่วมสนุกไปกับนานาประเทศได้บ้างแล้วล่ะ

SOURCE JUROPY.COM,VG247

สามารถติดตามข่าวสารวงการเกมผ่าน Facebook Fanpage ได้ที่ลิงก์นี้เลยครับ CLICK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,686
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ตอนนี้นี้ผมเล่นWorld of Tanks รอไปก่อน

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เยี่ยมมมมมมมมมมมมมมม

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ดีมีเซิฟ SEA ไม่งั้นเเลคตาย

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ตอนนี้ผมก็ลองเล่นอยู่ Code เข้าเล่น Close Beta หาไม่ยาก แต่เข้าไปแล้วไม่เจอใครเล่นด้วยเลยอ่ะ...

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    มันจเปิดกี่โมงคับเนี่ยยย =,.=