ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591

# Ubisoft ปล่อย Patch แก้เซฟพังให้กับเกม Assassin's Creed III : Liberation แล้ว #

# Ubisoft ปล่อย Patch แก้เซฟพังให้กับเกม Assassin's Creed III : Liberation แล้ว #

__________________________________________________________________________________________________________________

ล่าสุดเป็นที่น่ายินดีมากว่าทาง Ubisoft ได้ปล่อย Patch เวอร์ชั่น 1.02 ให้กับเกม Assassin's Creed III : Liberation แล้ว โดยมีการเปลี่ยนแปลงจากเวอร์ชั่นก่อนดังต่อไปนี้
    __________________________________________________________________________________________________________________

# โหมด Single Player #

แก้ Save พัง
    แก้ํปัญหาเกมออกไปยังหน้าโลโก้ Ubisoft
    แก้ปัญหาเพลง เสียงประกอบหยุดไปทันที
    แก้ Bug จับเวลาของตัวเกม
    แก้รายชื่อ Trophies ของเกมเวอร์ชั่นภาษาญี่ปุ่น

# โหมด Multiplayer #

มีการปรับสมดุลของตัวเกม แก้บั๊กเสียงประกอบ และการแสดงผล

ใครยังกล้าๆ กลัวๆ กับปัญหาเซฟพังก็ขอให้รีบโหลดกันโดยพลันครับ : )

Design Thread - 007:BloodStone
    Thank - Upic , Google
    Credit - Gconsole

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    Hey What the FUCKK!!! ของภาคหลักไม่ทำ Patch แก้ให้ฟระ

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ภาค 3 ยังไม่ได้เล่นเลย มาอืกแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ่าววววแล้วแพทแก้บัค เฟรมตกของAMD ล่ะ เข้ามาเพราะเรื่องนี้ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852
    แก้บัคเฟรมตกของ Nvidia หละครับ ผมอยู่ในเมืองไม่ได้เลย ตัวเกมภาคหลักอ่ะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    สรุป ทั้งเขียวทั้งแดงก็ตกเหมือนกันเหรอ?

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    Nvidia เล่นได้ปกติคับ amdมันต้องรอเเพทอีกนานไหมคับ?
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

กล่าวขอบคุณ
    962
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    แดงยังแลคอยู่เลย เมื่อไหร่แพทชจะมาซะที =_=
    [Core i5 3570K @4.5] [Gigabyte GTX 780] [XFX Pro 750W 80+ Gold] [CM Seidon 120M] [Kingston HyperX 4x2 (8GB)] [MSI Z77A-G41]

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PheoMetalhead อ่านกระทู้
    Hey What the FUCKK!!! ของภาคหลักไม่ทำ Patch แก้ให้ฟระ
    ภาคนี้เป็นภาคในเครื่อง Ps vista ครับ ไม่เกี่ยวกับ Pc เลยซักกะนิด !!!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suradet55 อ่านกระทู้
    ภาคนี้เป็นภาคในเครื่อง Ps vista ครับ ไม่เกี่ยวกับ Pc เลยซักกะนิด !!!
    ผมว่าคงหมายถึงว่า ทำไมถึงไม่แก้ของPcบ้างมากกว่านะครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ยังไม่ได้เล่นเบยย

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ยังไม่เห็นให้โหลดเลย รอมานานแล้วนะ
    เช็คกี่ทีก็ไม่มีให้อัพเดท