ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627

PC Games, Updates & DLCs (Torrent Full Speed)

Higashi Games, Updates & DLCs

อ่านก่อน
    กระทู้นี้จะรวม Games, Update & DLC ของเกม PC นะครับ สามารถติดตามได้ที่นี่ได้เรื่อยๆ นะครับ
    โดยไฟล์ผมจะอัพเป็นไฟล์ Co-Lo นะครับ หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
    สามารถขอ Update มาได้นะครับ

ทำความเข้าใจ
    บางคนมาถามว่า Update บางตัวออกมานานแล้ว ทำไมผมไม่อัพต่อเสียที มีข้อชี้แจงอยู่ไม่กี่ข้อครับ
    1. บาง Update ลงแล้วเกมเสีย, Save หาย, ไฟล์เจ๊ง และอื่นๆ
    2. บาง Update ไม่มีการยืนยันที่เชื่อถือได้ว่าใช้ได้จริงหรือไม่
    ฉะนั้น Update ของผมอาจจะมาช้า (หรือไม่มา) ขึ้นอยู่กับคุณภาพของไฟล์ที่ทางค่ายแต่ละค่ายได้ทำออกมานะครับ

Games ที่มี Ctrl+f ค้นหาได้เลยครับ
    1. Hitman Absolution (Full)
    2. Far Cry 3 Deluxe Edition (Multi 5)
    3. Baldur's Gate Enhanced Edition (Full)
    4. Total War Shogun 2 : Fall of the Samurai (Full)
    5. Wood Cutter Simulation 2013 (Full)
    6. Dungeon Defender (Repack with Complete DLC and Update 7.4)
    7. Megaman X - Complete PC Collection
    8. Splinter Cell Conviction (with DLC)
    9. Pro Evolution Soccer 2013 (PES 2013)
    10. Borderlands
    11. Prince of Persia (2008)
    12. Starcraft 2 Wings of liberty (With Campaign and Skirmish)
    13. The Sims 3
    14. The Sims 3 : World Adventure
    15. The Sims 3 : High End Loft Stuff
    16. The Sims 3 : Ambitions
    17. The Sims 3 : Fast Lane Stuff
    18. The Sims 3 : Late Night
    19. The Sims 3 : Outdoor Living Stuff
    20. The Sims 3 : Generation
    21. The Sims 3 : Town Life Stuff
    22. The Sims 3 : Pets
    23. The Sims 3 : Master Suit Stuff
    24. The Sims 3 : Show Time
    25. The Sims 3 : Katy Perry's Sweet Treats
    26. The Sims 3 : Diesel Stuff
    27. The Sims 3 : Super Natural
    28. The Sims 3 : Season
    29. Darksiders 2 + DLC and Update (Repack)
    30. Zoo Tycoon 2 Ultimate Collection with save+Extras
    31. Assassin Creed 3 (Full)
    32. Call o Duty Black Ops 2 (Repack) - R.G. Mechanics
    33. XCOM : Enemy Unknow (Repack) - 3DM
    34. The Darkness 2
    34. Max Payne 3 (Full) - RELOADED
    35. Call of Duty : Modern Warfare (Full-Rip)
    36. Call of Duty : Modern Warfare 2 (PROPER SKIDROW)
    37. Call of Duty : Modern Warfare 3 (RELOADED)
    38. Star Wars : The Force Unleashed Dilogy
    39. Ghost Recon Future Soldier (Full) - Skidrow
    40. Dead Space 3 (FULL)
    41. Ace Combat Assault Horizon (Full) - FLT

Update ที่มี Ctrl+f ค้นหาได้เลยครับ

DLC ที่มี Ctrl+f ค้นหาได้เลยครับ

---------------------

ขอเชิญเยี่ยมชม Blog ผมได้ตามสบายนะครับ จะมี เกม Games, Updates และ DLCs ให้ Download กันครับ
    http://hgsgamesupdate.blogspot.com/

อย่าไปแล้วไปลับ มายืนยันสักนิดเพื่อคนที่ตามมาจะได้อุ่นใจ

Thanks สักนิดชีวิตผมและคุณก็แจ่มใส

วิธีโหลด Magnet Link

เปิดโปรแกรม Torrent ขึ้นมา (ในที่นี้ผมใช้ uTorrent นะครับ) แล้วไปที่ Add Torrent From URL

Click เข้าไปแล้วใส่ Magnet Link ลงไปในช่อง

กด OK แล้วรอสักพักหรือกด OK เลยก็ได้ (ถ้าไฟล์ไม่ขึ้นไม่ต้องตกใจครับ)

สักพักไฟล์จะขึ้นแล้วก็โหลดได้เลยครับ

ยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dante1150 อ่านกระทู้
    มายืนยันตามสัญญา

ไว้จะมาโหลดเกมส์ในนี้อีก // งั้นสูบ Far Cry 3 Deluxe Edition (Multi 5) ไปเลยล่ะกัน ชอบจริงๆ Bit เนี้ยย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thai278 อ่านกระทู้
    เเรงดีไม่มีตก

ปล.ชอบกระทู้นี้มาก จัดได้น่าสนใจ สะบายตา ไม่รก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackReBle อ่านกระทู้
    ขอบคุณฯ จขกท. มากครับ แวะมายืนยันให้

Farcry 1.02 ลง crack เล่นได้ครับ Save ไม่หาย

Pacth hitman ก็ลงได้ปกติ Save ของที่ Unlock ก็อยู่ครบมีแต่คะแนนที่หาย (มีไปก็ทำไรไม่ได้)

กำ 1.03 มาละพึ่งลง 1.02 -*- 55+
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ ลง Update Call of daty BO2 จาก กระตุกมาก บัคเยอะ แลค พอลงแล้ว หายเลยครับ สุดยอดจริงๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutyoyo456 อ่านกระทู้
    Hitman Absolution โหลดได้เล่นได้100%ครับ

ปล. คนอื่นโหลดเสร็จแล้วช่วยกันปล่อยด้วยนะครับ ผมช่วยปล่อยด้วยเหมือนกัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dorider อ่านกระทู้
    Hitman Absolution เล่นได้ 100% ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dorider อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ total war shogun 2 เล่นได้ 100000000% ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tiair อ่านกระทู้
    แรงดี ไม่มีตก จริงๆ ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Higashi : 9th February 2013 เมื่อ 17:35

กล่าวขอบคุณ
    42
    ไฟล์ที่อัพใหม่ๆ จะไล่ลำดับลงไปข้างล่างนะครับ แต่กด ctrl+f จะง่ายที่สุดครับ ^^

ปล. มีคนสนใจไหมหว่า ><

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    Update เกม Far Cry 3 Deluxe Edition นะครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอรับ Far Cry 3 Deluxe Edition ไปนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดบิทนี่ ความเร็วยังไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ test9666 อ่านกระทู้
    โหลดบิทนี่ ความเร็วยังไงอะครับ
    ไฟล์ที่นำมาอยู่บน CoLo ครับ ฉะนั้นความเร็วเน็ตของคุณเท่าไหร่ก็ค่อนข้างจะเต็ม Speed เลยครับ (ขึ้นอยู่กับช่วงเวลาด้วย)

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อัพเดทแล้ว save จะหายไหมหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    อัพเดทแล้ว save จะหายไหมหรอครับ
    ไม่หายครับ ผม Update มาตลอด ล่าสุดก็ Update Hitman save ก็ไม่หายครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PaZxErt อ่านกระทู้
    ขอรับ Far Cry 3 Deluxe Edition ไปนะครับ
    ยินดีครับ รบกวนกลับมายืนยันด้วยเน้อ ^^

กล่าวขอบคุณ
    644
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Higashi อ่านกระทู้
    ไม่หายครับ ผม Update มาตลอด ล่าสุดก็ Update Hitman save ก็ไม่หายครับ ^^
    hitman update 7 GB เลยหรอครับ :O

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Higashi อ่านกระทู้
    ใช่ครับ แต่ปรับปรุงเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก ผมลงแล้วเล่นสนุกขึ้นเยอะเลย ^^
    เล่นแล้วกระตุกน้อยลงหรือยังไงหรอครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MasterArt : 10th December 2012 เมื่อ 20:53

กล่าวขอบคุณ
    42
    hitman update 7 GB เลยหรอครับ :O
    ใช่ครับ แต่ปรับปรุงเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก ผมลงแล้วเล่นสนุกขึ้นเยอะเลย ^^

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เป็นกําลังใจให้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เป็นกําลังใจให้นะครับผม
    ขอบคุณมากครับ ^^

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เป็นกำลังใจให้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ครับผม
    ตามมาขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ลง hit man อยู่ครับ รอๆ

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dante1150 อ่านกระทู้
    ลง hit man อยู่ครับ รอๆ
    รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ ^^

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอไปตัวหนึ่งล่ะกัน HITMAN
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    มายืนยันตามสัญญา

ไว้จะมาโหลดเกมส์ในนี้อีก // งั้นสูบ Far Cry 3 Deluxe Edition (Multi 5) ไปเลยล่ะกัน ชอบจริงๆ Bit เนี้ยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dante1150 : 11th December 2012 เมื่อ 18:08

กล่าวขอบคุณ
    42
    ขอโทดทีครับ โหลดตัว อัพเดทไป - -"

โหลดตัวเกมส์ก่อนครับแล้ว จะยืนยันใหม่ครับ ลบโพสไม่ได้ด้วยสิ ขอโทษครับ

จองที่ไว้ยืนยันแล้วกันครับ
    อ่ะอ่าวครับ!!! ผมตกใจแทบแย่ >< เพราะผมเองก็ลงเกมจากตัวนี้แหล่ะครับ =="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Higashi : 10th December 2012 เมื่อ 22:28

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ดันๆ คับ สู้เขา ครับ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    ขอบคุณครับพอจะมี update แก้กระตุกของ assassin's creed 3 ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับพอจะมี update แก้กระตุกของ assassin's creed 3 ป่าวครับ
    ตอนนี้ยังไม่มี Update ของ AC3 นะครับ จะติดตามให้ มาเมื่อไหร่จะนำมาให้ทันทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    644
    โหลดเสร็จสักที -0-

นี้ครับรายละเอียดที่เพิ่มเติมและแก้ไขมีพวกแก้ เด้ง แก้แครชต่างๆ เพิ่มความลื่นเล็กน้อย

- Players using the Russian language will no longer crash as soon as they use the sniper rifle.
    - Various issues that have been seen on specific configurations that caused the game to not be able to start up at all have been addressed.
    - Problems with the Sniper Challenge Unlocks not carrying over into Hitman: Absolution have been addressed. On first starting the patched game you will receive your unlocks.
    o Note that North American users that have been provided the Sniper Challenge by Gamestop will need a separate unlock key in addition to this. Gamestop can provide these.
    - Problems with negative level-scores have been fixed. Newly accomplished positive scores will be needed to erase your incorrectly remembered negative scores.
    - A problem with keyboard and mouse controls where users would accidentally melee attack a person next to them when they intended to throw an item has been addressed.
    - Legal and Intro movies can now be skipped immediately on startup after the game, on all launches but the very first on a machine.
    - DirectX 10 hardware can now enable the simplest version of the Depth Of Field effect.
    - Problems with audio occasionally being muted after ALT-TAB have been fixed.
    - Various localization fixes.
    - Miscellaneous other stability and general improvements based on crashes we have seen coming in.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MasterArt : 11th December 2012 เมื่อ 18:22

กล่าวขอบคุณ
    42
    โหลดเสร็จสักที -0-
    เกมอะไรครับนี่