ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

[1-PART][PC | Racing] Need For Speed Carbon[FULL | 3GB] + [One2up | Saveufile]

Gz'Team@JKG Project

''UPLOAD BY Gz'Team@JKG''

Name : Need For Speed Carbon
    Genre : Racing
    Developer : Electronic Arts
    Publisher : Electronic Arts
    Distributor : N/A
    Upload : Niphon Gz'Team

Need For Speed: carbon เกมขับรถแข่งใต้ดินใหม่ล่าสุดจาก EA เป็นซีรี่ย์เกมขับรถที่มีแฟนๆติดตามมากที่สุดเกมหนึ่งเลยก็ว่าได้ ใครเล่นเกมขับรถแล้วไม่รู้จักเกมนี้ก็ถือว่าเชยสิ้นดี
    สำหรับรายละเอียดของ NFS carbon นี้นั้นได้มาจากนิตยสารเกม Game Informer โดยปกติแล้วนั้นเกม NFS carbon จะมีกำหนดลงเครื่อง Xbox360, Xbox, PS3, PS2, Wii, NDS, PSP แต่ในนิตยสารบอกไว้ว่านี่เป็นข้อมูลของเวอร์ชั่น Xbox360 และ PS3 รายละเอียดเกมมีดังนี้
    - จุดเด่นของการเล่นจะเหมือนกับภาค NFS Underground คือจะเป็นการแข่งรถใต้ดิน ซึ่งจะต้องแข่งกันตอนกลางคืนเท่านั้น สนามก็จะเป็นถนนในเมืองและทางด่วน
    - มีระบบการแข่งขันเป็นทีมเพิ่มเข้ามา ซึ่งจะมีระบบการแบ่งปันรางวัลและ Tip ให้ด้วยสำหรับผู้เล่นที่ทำประโยชน์เพื่อทีม อย่างเช่นพุ่งเข้าขวางคู่แข่ง ถ่วงเวลาเพื่อให้เพื่อนร่วมทีมเข้าเส้นชัย แม้ว่าตัวเองจะไม่ได้เข้าเส้นคนแรกๆแต่ก็จะได้รางวัลเท่าๆกัน
    - จะมีระบบถิ่นเข้ามาเกี่ยวข้อง คือผู้เล่นจะสามารถมีถิ่นที่ตัวเองมักอยู่ประจำด้วย หมายถึง "ข้าใหญ่สุดแถวนี้" ประมาณนั้น ซึ่งผู้เล่นจะได้รับประโยชน์จากการเป็นเจ้าถิ่นก็คือ สามารถซื้อของได้ถูกลง มีสินค้าใหม่ๆมาให้เลือกเพิ่มขึ้น ฯลฯ ซึ่งตอนแรกผู้พัฒนาเกมกะจะทำไว้ให้เลือก 3 โซน(3 ถิ่น) แต่ตอนนี้จะเพิ่มเป็น 7 โซนแล้ว หากผู้เล่นอยากครองถิ่นไหน ก็ต้องแข่งและเอาชนะเจ้าถิ่นให้ได้ก่อน
    - บอสส่วนใหญ่ในภาคนี้มักจะอยู่แถวชานเมือง ซึ่งสนามแข่งมักจะเป็นถนนที่ชันๆแบบภูเขา
    - หากเอาชนะบอสได้ สามารถเชิญชวนมาร่วมในการแข่งเป็นทีมกับเราได้ด้วย
    - ระวังหน่อยเวลาแข่งในสนามที่เป็นภูเขาหรือหุบเขา เพราะภาคนี้สามารถเบียดคู่แข่งตกเขาได้ อย่าฆ่าใครเข้าล่ะ นะโมตัสสะ

ระบบที่ต้องการ
    CPU: 1.7 GHz
    RAM: 512 MB RAM
    Hard Disk: 4.7 GB
    Optical Drive: 8x DVD/CD
    Video Card: 64 MB memory and one of these chipsets is required: NVIDIA GeForce3 / NVIDIA GeForce4 (Ti series only) / ATI Radeon 8500.
    Sound Card: DirectX compatible sound card
    DirectX: Version 9.0c

DOWNLOAD FULL VERSION

1-PART

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05

CRACK

How to install

1.โหลดให้ครบ 5 พาท
    2.แตกไฟล์
    3.ลงเกมตามขั้นตอน [ CD - KEY : 3WBB-HGFK-4CCH-C5MD-XEXW ]
    4.ลง Crack [ ถ้ามี ]
    5. Enjoy !!!

หากต้องการติดต่อหรือแจ้งปัญหาสามารถติดต่อได้ที่ FB เลยนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 14th December 2012 เมื่อ 20:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เจิมให้นะค๊าบผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    โห ทำไมไม่อัพเป็น Collection เลยละครับเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคับผม!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1

CRACK หายครับ

ไฟล์โดนลบครับ

การโหลดคือ จิตวิญญาน
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ขอบคุณครับโหลดแบบ 1Part Saveyoufile ได้ครับ
    thailandstar.tskk.in

อยุธยา เมือง เก่า ถิ่น เด็กเทคนิคเรา ใคร อย่า หยาม :')
    กล่าวขอบคุณ
    21
    แย่เลย โหลดครบแล้ว crack โดนลบ

อยุธยา เมือง เก่า ถิ่น เด็กเทคนิคเรา ใคร อย่า หยาม :')
    กล่าวขอบคุณ
    21
    http://bc.vc/Iutq7W แคร๊กคับผม